twin snakes

Reaction score
0
Lemonpro said:
bữa mình điện rồi, nhân viên chỉ đọc tên máy với yêu cầu mình điện vào số express service code. mình nhập vào nhưng số đó ko tìm thấy :pudency:
với theo như giới thiệu tổng đài, hình như ko có kênh nào hổ trợ cho sản phẩm này :stick:
số đó bác ko gọi để hỗ trợ alienware đc đâu, nếu bác gọi số đó thì chờ nó nói hết rồi bấm số 0, nói tiếp nữa rồi bấm số 1 thì sẽ gặp được hỗ trợ :D
còn ko cứ alo lên dell 23 nguyễn thị huỳnh cho nhanh, khỏi lằng nhằng 08 3842 3333

sinbad911

Reaction score
0
lsi1897 said:
Máy tính DELL mình mua liệu khi thay HDD bằng SSD trong thời gian bảo hành thì có được bảo hành các phần khác của máy không và tự thay được hay phải mang ra trung tâm bảo hành của DELL để được thay và dán tem ?
Mình cũng định thay ssd k biết có còn được bh k:chaymau:

prettylife.1505

Reaction score
0
Đã mang laptop sc ở dell hcm 1 lần, và nhờ lần đó mình cạch luôn, chuyện cách đây gần 2 năm, không biết bây h tốt lên chưa
Sent from my iPhone using vozForums

Dellsupport

Reaction score
0
prettylife.1505 said:
Đã mang laptop sc ở dell hcm 1 lần, và nhờ lần đó mình cạch luôn, chuyện cách đây gần 2 năm, không biết bây h tốt lên chưa

Sent from my iPhone using vozForums
Giờ chắc đỡ hơn rồi :)

huynh.hien06031991

Reaction score
0
hình như dell chỉ bảo hành cho vstro với indpion thôi . còn mấy dòng cao cấp hơn thì bảo hfnh tính phí thì phải

thangxpx

Reaction score
0
Mình có cái màn ultrasharp u2312hm mua bên Singapore, vẫn còn bảo hành (mua tháng 12 /2012 thì phải)
Giờ màn bị sọc toàn bộ nửa bên trái (bị sọc kẻ ngang, mờ mờ, vẫn có thể nhìn được bình thường)
Mình không rõ là chính sách bảo hành với hàng xách tay của Dell như nào (mình cũng không còn hóa đơn mua hàng hay bất cứ giấy tờ gì)
Trường hợp không bảo hành được thì Dell Vietnam có nhận sửa chữa không (mình ở Hà Nội)
Dell supporter trả lời giúp mình nhé
Thanks

TNTANH

Reaction score
0
Mình có 1 cá dell venue 11 pro mua ở nước ngoài mới mấy tháng, mà giờ bật ko lên. Hỏi có thể bảo hành ở VN đc ko? hay là phải gửi về nơi mua để bảo hành. Tks

mathvn

Reaction score
0
Mình có 1c Dell U2312HM bị 1 điểm màu trắng sáng ở góc phải,hiển thị rõ khi nền màu trắng còn tối màu dần thì khó thấy,hỏi Dell Support có được bảo hành hay không,và ở HN thì BH ở đâu,thanks

sunny1812

Reaction score
0
Anh/ chị cho em hỏi. Laptop của em khi mua về đã bị chai pin 38%, bây giờ muốn bảo hành có được ko? (đã 9 tháng từ lúc em mua). Và màn hình của em có 1 điểm chết, cái này có trong mục bảo hành ko?