Chia sẻ góc khuất cuộc sống nhà trọ thời SV

heroman

Reaction score
0
Lên cái nào :bye:
Gửi từ Galaxy S10 Ceramic 512Gb bằng vozFApp

kun_mr.liar3

Reaction score
0
D.Duke said:
Thay đồ xong, em nó mặc cái quần thể thao của mình, áo thì vẫn mặc cái hở ngực của em ấy, rồi lên giường đi ngủ. Mình nằm ngoài, em nó nằm trong. Chim cò thì cứng hết lên rồi mà gái nằm cạnh, 2 đứa nằm cân não xem đứa nào hành động trước, éo hiểu sao lúc đó, chim cò cứng hết lên rồi, mà nằm cân não lâu quá, mình bắt đầu chìm vào giấc ngủ, thì đột nhiên em ấy quay sang hỏi mình: "Chưa ngủ à?"
Mình đang mơ màng, chợt bừng tỉnh: À, chưa. Cậu không ngủ đi.
- Mình ngủ không quen với hơi lạnh nữa (lúc này, em nó đã nằm nghiêng, hơi thở đều đều vào mặt mình)
Rồi éo cần nói nhiều nữa, mình nhào qua ôm hôn, em nó kêu ú ớ, phản ứng khi mình luồn tay bóp vú, vú to thật, ấn tượng mãi sau này khi chịc nhau lúc trời sáng là vú em này có mấy sợi lông đen, dài ở đầu vú, mình vẫn còn mấy cái ảnh chụp cùng em này trên photoboket, thời đó có mỗi web này hay dùng lưu ảnh, chắc thời bây giờ, các anh làm gì biết tới photoboket.
Con bồ cũ vú cũng có cọng lông cứng và dài như lông nách :sweat:
Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp

lossecontrol

Reaction score
1
Đêm đông lạnh lạnh, thôi thì tôi hầu các anh một vài mẩu chuyện thời SV của tôi, công nhận hồi SV ăn thì ít mà sao đ** khỏe thế.

Mẩu chuyện 1: Bạn thân

Hồi đó thì tôi có yêu 1 em học ĐH LĐXH, tạm gọi em này là D đi, em nó trọ cùng đứa bạn thân tên T ở cái ngõ 110 Trần Duy Hưng ấy. Tôi được cái cứ tuần nào rảnh lại mò qua ngủ cùng các em, đương nhiên thì em D luôn nằm giữa, tôi và con bé T mỗi đứa một bên, người yêu em T đéo thích cái chuyện tôi ngủ lại lắm nhưng tôi kệ mẹ.

Nói qua 1 chút về ngoại hình, em D-người yêu tôi thì khỏi bàn, cao m73, da trắng vlol, em T thì khoảng m6 thôi, nhưng được cái khúc nào ra khúc đấy, với lại có quả mông tròn mắn đẻ kích thích vl.

Mùa hè năm 2013, phòng trọ thì đéo có điều hòa, 3 đứa nằm thiu thiu cũng chả ngủ say được. Đêm hôm ấy thế nào tôi lại lên cơn nứng că*, tôi thì thầm vào tai em D:

- Làm tý, T nó ngủ rồi.

- Điên à, ngủ đi.

- Thế BJ cũng được

- *Lườm*

Thế là em D với cái chăn chùm lên đầu xong tụt xuống, trời mùa hè mà tôi với em D đắp cái chăn nhễ nhại mồ hôi, tôi thì che nửa dưới, em D thì đương nhiên đang bận ngụp lặn dưới háng tôi rồi.

Được 1 hồi đang chuẩn bị CIA, ngẩng lên thì thấy em T xoay người lại mở mắt lườm tôi từ lúc đéo nào, đm lúc ấy kiểu vừa ngại vừa sợ vì bình thường chúng tôi đ** nhau toàn canh lúc em T đéo có ở phòng, tưởng em T làm ầm lên nhưng không, nó chỉ lườm lườm rồi lại quay lưng lại tôi như không có chuyện j xảy ra, ở dưới thì bắn ra rồi mà ở trên thì thầm biết ơn em T vcl.

Khoảng nửa tháng sau cái sự kiện trên, có một hôm tôi ở phòng còn 2 em nó đi học, em T về sớm hơn em D, tôi thì đương nhiên vẫn cắm mặt vào lap, em T về cái là thay đồ mặc ở nhà, mà các ông biết đấy, mùa hè các em ấy toàn mặc cái quần đùi đến bẹn
, em T này được cái ở phòng có tôi thì không dám thả rông, vẫn xu chiêng đầy đủ. Phòng thì có mỗi 1 cái giường, tôi ngồi tựa lưng vào tường nghịch lap còn em T thì nằm nghịch điện thoại, được 1 lúc mỏi lưng quá tôi mới hỏi trêu:

- Cho tớ nằm cùng cái nhỉ, ê đít quá

Em T chả nói năng mẹ j tự dưng quay lưng lại ý là tôi cứ nằm tự nhiên, thôi thì kệ, tôi nằm cạnh nghịch điện thoại được 1 lúc thì ngủ quên luôn, mở mắt dậy (lúc ấy mới ngủ được khoảng 30-40') đã thấy em T ngủ thở nhè nhẹ sát mặt tôi luôn rồi. Miếng ăn đến mồm tội j không xơi, ngó đồng hồ thì lúc ấy khoảng 16h, em D-người yêu tôi sớm cũng phải 17h hơn mới về, tôi cũng chỉ dám ngắm rồi định là hôn trộm em T thôi, nghĩ là làm, tôi hôn em T thật !!

Các ông nghĩ em T sẽ cho tôi đ** ư? Đéo có chuyện ấy đâu, sau một hồi hôn môi thì em ấy tát tôi đau vl mặc dù tôi vẫn đang ôm chặt eo em ấy. Tôi cũng xác định sẽ bị em ấy chửi hoặc làm ầm lên nhưng bất ngờ vl là sau khi tát thì em ấy chủ động đá lưỡi tôi luôn.
, cứ như thế 2 đứa quấn lấy nhau hôn hít rồi 69, ý thức được việc em D có thể về bất cứ lúc nào nên em T chủ động chỉ BJ cho tôi ra rồi vội vàng mặc lại quần áo mặc dù háng vẫn ướt nhoét toàn nước bọt của tôi, 2 đứa chẳng nói với nhau câu nào, sau đấy thì em T ra ngoài bảo đi chợ nhưng chắc muốn tránh mặt tôi nhiều hơn.

Sau đợt ấy thì em T chuyển trọ sang ở cùng ny hẳn, 1 phần có lẽ do ngại tôi, 1 phần cũng do thằng ny em ấy đéo thích tôi lắm. Tôi với em T về sau cũng không tiếp xúc nên cũng chẳng có cơ hội làm j.

Câu chuyện tiếp theo là với bà chị cùng cơ quan hơn 4 tuổi, nhưng lúc nào rảnh type sau vậy.

Michonne

Reaction score
1
lossecontrol said:
Đêm đông lạnh lạnh, thôi thì tôi hầu các anh một vài mẩu chuyện thời SV của tôi, công nhận hồi SV ăn thì ít mà sao đ** khỏe thế. :D
Mẩu chuyện 1: Bạn thân
Hồi đó thì tôi có yêu 1 em học ĐH LĐXH, tạm gọi em này là D đi, em nó trọ cùng đứa bạn thân tên T ở cái ngõ 110 Trần Duy Hưng ấy. Tôi được cái cứ tuần nào rảnh lại mò qua ngủ cùng các em, đương nhiên thì em D luôn nằm giữa, tôi và con bé T mỗi đứa một bên, người yêu em T đéo thích cái chuyện tôi ngủ lại lắm nhưng tôi kệ mẹ.
Nói qua 1 chút về ngoại hình, em D-người yêu tôi thì khỏi bàn, cao m73, da trắng vlol, em T thì khoảng m6 thôi, nhưng được cái khúc nào ra khúc đấy, với lại có quả mông tròn mắn đẻ kích thích vl. :beauty:
Mùa hè năm 2013, phòng trọ thì đéo có điều hòa, 3 đứa nằm thiu thiu cũng chả ngủ say được. Đêm hôm ấy thế nào tôi lại lên cơn nứng că*, tôi thì thầm vào tai em D:
- Làm tý, T nó ngủ rồi. :dreaming:
- Điên à, ngủ đi.
- Thế BJ cũng được
- *Lườm*
Thế là em D với cái chăn chùm lên đầu xong tụt xuống, trời mùa hè mà tôi với em D đắp cái chăn nhễ nhại mồ hôi, tôi thì che nửa dưới, em D thì đương nhiên đang bận ngụp lặn dưới háng tôi rồi.
Được 1 hồi đang chuẩn bị CIA, ngẩng lên thì thấy em T xoay người lại mở mắt lườm tôi từ lúc đéo nào, đm lúc ấy kiểu vừa ngại vừa sợ vì bình thường chúng tôi đ** nhau toàn canh lúc em T đéo có ở phòng, tưởng em T làm ầm lên nhưng không, nó chỉ lườm lườm rồi lại quay lưng lại tôi như không có chuyện j xảy ra, ở dưới thì bắn ra rồi mà ở trên thì thầm biết ơn em T vcl. :adore:
Khoảng nửa tháng sau cái sự kiện trên, có một hôm tôi ở phòng còn 2 em nó đi học, em T về sớm hơn em D, tôi thì đương nhiên vẫn cắm mặt vào lap, em T về cái là thay đồ mặc ở nhà, mà các ông biết đấy, mùa hè các em ấy toàn mặc cái quần đùi đến bẹn :sexy:, em T này được cái ở phòng có tôi thì không dám thả rông, vẫn xu chiêng đầy đủ. Phòng thì có mỗi 1 cái giường, tôi ngồi tựa lưng vào tường nghịch lap còn em T thì nằm nghịch điện thoại, được 1 lúc mỏi lưng quá tôi mới hỏi trêu:
- Cho tớ nằm cùng cái nhỉ, ê đít quá
Em T chả nói năng mẹ j tự dưng quay lưng lại ý là tôi cứ nằm tự nhiên, thôi thì kệ, tôi nằm cạnh nghịch điện thoại được 1 lúc thì ngủ quên luôn, mở mắt dậy (lúc ấy mới ngủ được khoảng 30-40') đã thấy em T ngủ thở nhè nhẹ sát mặt tôi luôn rồi. Miếng ăn đến mồm tội j không xơi, ngó đồng hồ thì lúc ấy khoảng 16h, em D-người yêu tôi sớm cũng phải 17h hơn mới về, tôi cũng chỉ dám ngắm rồi định là hôn trộm em T thôi, nghĩ là làm, tôi hôn em T thật !!
Các ông nghĩ em T sẽ cho tôi đ** ư? Đéo có chuyện ấy đâu, sau một hồi hôn môi thì em ấy tát tôi đau vl mặc dù tôi vẫn đang ôm chặt eo em ấy. Tôi cũng xác định sẽ bị em ấy chửi hoặc làm ầm lên nhưng bất ngờ vl là sau khi tát thì em ấy chủ động đá lưỡi tôi luôn. :eek:ps:, cứ như thế 2 đứa quấn lấy nhau hôn hít rồi 69, ý thức được việc em D có thể về bất cứ lúc nào nên em T chủ động chỉ BJ cho tôi ra rồi vội vàng mặc lại quần áo mặc dù háng vẫn ướt nhoét toàn nước bọt của tôi, 2 đứa chẳng nói với nhau câu nào, sau đấy thì em T ra ngoài bảo đi chợ nhưng chắc muốn tránh mặt tôi nhiều hơn.
Sau đợt ấy thì em T chuyển trọ sang ở cùng ny hẳn, 1 phần có lẽ do ngại tôi, 1 phần cũng do thằng ny em ấy đéo thích tôi lắm. Tôi với em T về sau cũng không tiếp xúc nên cũng chẳng có cơ hội làm j. :sogood:
Câu chuyện tiếp theo là với bà chị cùng cơ quan hơn 4 tuổi, nhưng lúc nào rảnh type sau vậy. :gach:
Là sao ta