Chia sẻ góc khuất cuộc sống nhà trọ thời SV

Wolfman2020

Reaction score
0
đọc lắm quá góp vui câu chuyện hồi sv.
Em ngy đầu kém 3t. Yêu từ hồi nó lớp 9. 3 4 năm lúc nó lên lớp 11 mới giải tán. Hồi đó học gdgt qua báo hoa học trò lắm quá đâm ra nhát chết sợ dính. Bao phen tới y đ' dám tới z. Sau lên năm 2 nó lớp 11 thì bị thằng bộ đội xơi sau 2 tháng cưa cẩm.
Mà hồi đó công nhận cả 2 đứa ngu vãi đ'. Hồi đó ngy tầm lớp 10, 11 gì đó, mình thì cũng kiểu nhà có phông bạt + hiền lành, nên mấy con bạn e ngy cũng quý mình, có con bạn thân xích mích chuyện gia đình dạt nhà, em ny + bạn ny kêu mình cho con bạn tá túc mấy bữa. Mà hồi đó nghĩ gì đâu, ở trọ 1 m thì cho nó ở ké thôi. Tối 2 ae cùng giường, mỗi đứa 1 chăn ngủ tới sáng. Nghĩ lại thấy ngáo vl. Sáng hôm sau ra quán nét chat yahoo xin số bố mẹ em kia kêu lên đón về. Giữ cho e, tôn trọng con bạn e. Sau đó sừng cao cả mét. Vl thật.
Sau lại có vụ con bạn thân cấp 3 vào ngủ ké hôm sau 2 đứa về quê. Lại bài mỗi đứa 1 chăn ngủ tới sáng.
Mẹ, nghĩ hồi đó trong sáng cao thượng như 1 thiên thần.
Đúng là kèo thơm chỉ có thời sinh viên. Giờ thành cáo rồi thì chả có con nào mà cơ hội nữa nữa. Quay ra quay vào thấy mỗi con vợ =)))

duonggiang00

Reaction score
0
Năm đấy cũng có mấy em gái khóa mới sang đứa thì xấu, đứa thì có người yêu với không hợp gu mình lắm mà mình lại có Bảo Bối phục vụ mình đầy đủ nhu cầu nên mình không màng lắm, cuộc sống lại tiếp diễn đến qua tết rồi đến hết năm đầu chuyên ngành, năm ấy mình với Bảo Bối ai về nhà nấy nghỉ hè, cơ bản tết ra cũng phang phập tuần ít thì 1 lần nhiều thì không nhớ cứ đều đều nên cũng muốn tĩnh dưỡng tí, với lại 3 tháng hè ở lại cũng mất mẹ mười mấy 20 củ nên thôi về nhà chơi cho tiết kiệm. Trước lúc Bảo Bối về mình cũng dẫn em đi ra phố đi bộ mua cùng em ít quà về cho nhà.

Năm ấy là năm đầu tiên mình về hè nên định rủ thằng Tuấn đi tàu về cùng cho đỡ buồn chứ đi 1 mình buồn chết mịa mà lại đéo có ai cùng trông đồ đạc nhưng mà nó bảo thôi tao đi máy bay chứ đi tàu lại nhìn mày ôm gái ngủ à. Đã nói là tao đi 1 mình rồi mà con giời nó k chịu, cơ bản cu cậu cũng có điều kiện, làm vé bay thẳng Hà Nội chả sướng hơn nằm tàu xong đi ô tô, thế là mình lại cười trừ để nó về trước. Thảo thì ít liên lạc kể từ vụ, mặc dù nhiều lần vẫn nhìn lén mông với dáng con bé, vẫn ngon và nhìn nứng card vcl, nên mình đâm ra cũng muốn rủ nó nhưng mà lại thấy ngại vì sợ nó đọc được ý định muốn phệt nó của mình (ngày nay nó gọi là nghiện mà còn ngại đấy). Thế là mình mới nghĩ ra 1 cách là lên yahoo treo stt "tìm người về cùng huhu", thực ra yahoo của mình không add mấy thằng cùng khóa mà chỉ add mấy đứa con gái thôi nên méo lo thằng nào phá đám cả, nhưng mà treo nửa buổi đéo thấy Thảo đâu cả, nghĩ nó chán.

Đến tối thì thấy cái Hương nó pm luôn bảo bác cho em về cùng với, nghĩ trong đầu cái Hương thì chỉ có chén dc nó một lần thôi chứ nó ở chung với thằng Phong cả năm thế giờ có cl mà nó cho mình chén nữa, nhưng nó bảo thế nên mình cũng hỏi nó sao lại về 1 mình, thằng Phong đâu. Như tìm được chỗ xả, cái Hương nó làm cho 1 tràng.

Cái Hương với thằng Phong cãi nhau vì 2 đứa ra ngoài ở rồi nhưng thằng Phong thỉnh thoảng vẫn tụ tập bia rượu + tongxiao với anh em ký túc, có hôm cãi nhau nó bỏ vào ký túc ở mấy hôm, xong lại về làm hòa rồi lại đâu vào đấy. Đợt này lại dỗi nhau như thế nên Hương nó tức quá đòi trả phòng trọ ngoài để dọn lại vào ký túc ở, vừa đỡ mất thêm chi phí, vừa đỡ bực mình. Chuyện cũng chẳng có gì đáng nói, vì ban đầu mục đích của mình là mua vé tàu về Nam Ninh xong ngủ lại 1 đêm, sáng hôm sau mới ra bến xe khách về Hà Nôi, chủ yếu là đêm gọi gái về phệt. Nói thêm cho ae cái này, nếu ae vào bingguan (là nhà nghỉ nhưng to và nhiều phòng như ks vậy) mà đi 1 mình thì kiểu lìn gì đến 9-10h cũng sẽ có chuông điện thoại bàn và 1 em gái gọi cho các thím, nội dung đại loại là "soái ca à anh có muốn mát xa không", nếu ô kê thì 10' sau sẽ có 1 em gõ cửa vào phòng. Mấy em hàng bắt khách lẻ bên này nó hoạt động như thế, mình nghĩ là bọn lễ tân nó bắn thông tin sang cho đám gái đấy để ăn chia hoa hồng.

Lúc đầu cái Hương nó gọi thì cũng ừ tặc lưỡi cho qua, mỗi đứa 1 phòng vướng gì đâu, vẫn đặt lộ trình như thế để đêm còn làm shot gái Nam Ninh thử xem ntn. Cơ mà đen cái là tối tàu đến nơi thì nhà nghỉ nó báo hết phòng đơn, chỉ còn phòng giường đôi hoặc phòng to giường 4, ừ thì cũng tặc lưỡi cho qua, pick đại cái phòng đôi 2 giường, trước đấy bọn mình từng ở chung suốt có sao đâu.

Vào phòng tắm rửa xong 2 đứa dẫn nhau đi ăn uống, hai đứa làm đôi chai bia, con Hương chắc buồn bực nên cũng đồng ý ngay. Mình bảo uống ít thôi nhé không lại say như hồi trước, đm tự nhiên bất giác 2 đứa nhìn nhau, chắc tại nhắc lại nhớ đến kỷ niệm ấy ấy, nhìn nhau xong đéo biết nói gì lại cười trừ ngại ngại. Thế rồi mỗi đứa làm 1 chai rồi ăn xong nói chuyện vu vơ không ai nói gì về việc bia rượu nữa xong về phòng. Về phòng bức bối méo ngủ dc, hỏng hết kế hoạch, lại ngồi đốt thuốc, cái Hương nó cũng chưa ngủ, rồi có chuông thằng Phong điện, đầu tiên cái Hương ghét định không nghe rồi mình khuyên nó nghe nhưng đừng nói 2 đứa chung phòng không tình ngay lý gian. Nghe 2 anh chị nói chuyện hỏi han 1 hồi, xong ông Phong kia lại ngồi chơi điện tử cùng anh em chứ hè này bọn nó không về, hồi đấy chúng nó chơi cái game bòi gì cày cấp săn boss các kiểu ấy (quên kể với các thím là hè nó cho điện cả ngày).

Thế là cái Hương lại giận dỗi xong cúp máy, rồi hai đứa nói chuyện với nhau, rồi không nhớ dẫn dắt câu chuyện như nào mà nó bảo nếu đợt này e không về cùng bác có về không, mình bảo có, xong mình vừa nói vừa cười cười bảo nó là hôm nay hết mịa phòng đơn không thì giờ này bác đang có 1 em xinh tươi "an muó" (mát xa) rồi. Nó hỏi là dư nào xong mình lại kể cho nó nghe như bên trên mình nói ấy, xong con bé lại trêu chắc từ hồi chia tay Linh không có em nào giải tỏa hay sao. Mình bảo không bí bách lắm cô cạ, cái kiểu nói chuyện của mình với cái Hương nó thế, 2 đứa thân quen từ hồi mới sang, sống vô tư coi nhau như anh em nên trêu nhau chả ngại gì cả, có đợt chén nhau xong thì hơi ngại thôi
xong rồi nó đòi mình kể lại chuyện mình với Thảo, xong hỏi làm sao Linh biết (cái này mình giấu-bảo là không biết vì sao), mình cũng kể bình thường, nhắc lại rằng đợt đấy đúng lúc giận nhau (Hương nó biết) nên có lỡ, xong con bé bảo nhìn người Thảo nó ngon thế cơ mà mình cũng tặc lưỡi ừ 1 cái, xong bồi thêm câu hàm ý tiếc nuối "Thảo nó làm tình cũng sướng nữa", cái Hương lườm mình "tiên sư bác, bác đểu thế" rồi xong 2 đứa không nói chuyện gì, tắt điện đi ngủ.

Nằm được 1 lúc méo ngủ được, lại mò dậy đốt điếu thuốc nữa, mà cái giống hút thuốc vào thì càng đéo ngủ được. Lại súc miệng uống nước rồi chui vào chăn nằm cố nhắm mắt, 1 lúc sau tự nhiên thấy có người chui vào chăn, còn ai ngoài cái Hương, đm cũng bất ngờ nhưng mình vẫn bình tĩnh vừa quay qua thì nó nằm sát vào vòng tay ôm lấy người mình rồi nói nhỏ:

-Em nằm với....

Đoán được mùi như này là kèo thơm rồi, mình cũng "ừ" xong ôm lại con bé. Hai đứa nằm ôm nhau được khoảng 1 phút thì mình bắt đầu cho tay đi du lịch, mới đầu là xoa xoa rồi dần dần di chuyển. Hương nó cũng đoán được ý mình, nó cũng phản ứng kiểu chỉ có lệ thôi, miệng thì nói "bác hư thế nhỉ" nhưng vẫn ôm mình chứ có đẩy hẳn ra đâu, mà nếu nó k thích thì nó đã đéo sang nằm với mình.

Con bé vừa dứt lời thì mình cũng chồm lên hôn nó luôn, tay phải thì mình bắt đầu luồn vào dưới áo nó, áo lót nó đã cởi ra từ lúc nào rồi. Hai đứa hôn nhau 1 cách cuồng nhiệt như hai con thú lâu ngày đói ăn va vập vào nhau, mình bóp vếu, xoa eo Hương chán thì thò tay xuống dưới, con này sang đây ăn lắm hay sao mà eo to hơn trước rồi, không đến mức có ngấn nhưng mà xoa bụng cái cảm giác khác ngay, hoặc có thể do mình quen ôm nắm vòng eo bé nhỏ của Bảo Bối nên quen cũng nên, nhưng mà mặc kệ, đổi cái
lạ cho cảm giác nó khác bọt tý. Bên dưới ướt từ bao giờ, nhanh như cắt mình lột quần nó ra mà móc gẩy cho đã, hai năm qua kinh nghiệm thực tế và qua phim ảnh của mình không hề ít, lại có Bảo Bối để thực hành liên tục nên mình cũng nắm vững kỹ thuật gẩy le gạt nước rồi. Đầu tiên minh gầy gẩy bên ngoài bên dưới hạt giữa 2 đỉnh mép, rồi nước càng ra mình càng gẩy nhanh tay, Hương bắt đầu thở dốc, thế là mình mới đút hẳn ngón giữa vào, sâu khoảng hơn 2 đốt ngón tay rồi móc ngược lên trên, phần đó là phần dưới mu, nếu cảm nhận kỹ sẽ thấy nó hơi sần sùi, mình cứ móc và gẩy vào chỗ đó rồi thỉnh thoảng chĩa thẳng ngón tay mà đâm chọc thì con bé chỉ có biết kêu a a thôi.

Sau một hồi móc pím Hương thì mình tụt quần rồi ngồi lên ngực con bé và ấn cái của nợ vào miệng nó, con bé cũng hiểu ý liền ngậm lấy và bắt đầu đảo lưỡi bên trong liếm quanh đầu khấc. Tiếp đấy mình 2 tay ghì đầu, người hơi khom lên xong bắt đầu đ!t vào miệng Hương tới tấp, con bé cũng không phản đối, thỉnh thoảng nó hơi sặc tí vì mình ấn ngập gốc sâu và giữ lâu quá quá khiến nó buồn nôn và đau họng. Rồi mình rút ra cho nó liếm cà, liếm háng trong khi tay mình với ra sau móc và gẩy bím nó tiếp khiến con bé thỉnh thoảng phát ra những tiếng ư ư từ miệng có lẽ vì phê quá. Rồi mình nhích hẳn người lên, miệng khẽ nói với Hương liếm lui xuống bên dưới một chút khiến con bé lưỡng lự nhưng nghe mình nói thế thì nó cũng không nỡ từ chối.

Chiếc lưỡi của Hương rụt rè liếm xuống phần bên dưới bìu, phê quá mình tiếp tục nhích người thêm trong khi tay vẫn tiếp tục móc bím Hương và miệng thì nói "cô liếm hẳn xuống dưới nữa đi, chỗ lỗ đít bác ấy" thì con bé càng không thể nào từ chối được vì bên đưới nó đang bị mình kích thích. Miệng mình bắt đầu phát ra những tiếng xuýt xoa "ah ah", mọi thứ diễn ra giữa mình với Hương cũng không khác gì mình với chị Phương đợt gần đây nhất hay mình và Bảo Bối cả, tất cả đều chung một kịch bản hết, có chăng khác là Bảo Bối chủ động hơn nhiều.

Cảm thấy như thế là chưa đủ, mình xoay người lại ngồi xổm hẳn lên mặt Hương, 1 tay móc bím, 1 tay gẩy hột le con bé, con bé chỉ biết rên "ư ư" trong vô thức, lưỡi lúc này đã liếm trọn lỗ ass mình, mỗi lần mình nhún xuống còn chủ động đẩy đầu lưỡi vào lỗ hoặc dùng cả mặt lưỡi mà liếm trọn tất cả. Phê vl!

Rồi trận chiến chính cũng phải diễn ra, đầu tiên mình đ!t Hương 1 cách chớp nhoáng, banh 2 đùi con bé mạnh sang 2 bên rồi dập theo kiểu truyền thống, lúc sau cảm giác đầu khấc bắt đầu tê đi thì mình lật ngang con bé và phệt nó theo kiểu cắt kéo, thế này vào rất sâu nhé các fen, Hương nó cứ há hốc mồm à á với ớ thôi, tư thế này đ!t chậm rãi rất hợp cho mấy anh em bị yếu sl tuy nhiên có nhược điểm là hơi bị mỏi lưng. Rồi mình xoay nó lại và doggy, lúc này cc mình đã quen với bím Hương rồi nên gần như cảm giác muốn ra cũng giảm, cộng với việc nó ăn nằm với thằng Phong thế nên cũng không khít được như Bảo Bối hồi mình với thịt. Doggy 1 lúc thì mình chồm lên doggy dập mạnh theo kiểu chó rồi lót gối dưới bụng con bé rồi chơi kiểu úp thìa, thế này cũng rất sướng nhé, cảm giác 2 ngón tay cái mình vén phần mông nó ra xong nhìn cc rút ra đút vào mà phê vcl. Đến lúc có dấu hiệu sắp không chịu được nữa thì mình lại quay về truyền thống và 2 tay bóp mạnh 2 bên eo Hương ấn xuống và dập giống trong JAV ấy, đm lúc đấy thế với các thím là các thím mà dập với tốc độ siêu tốc thì ngoài tiếng bạch bạch của da thịt thì đảm bảo bọn con gái nó chỉ có thét lên vì sướng thôi.

Mình dập khoảng 10-20 cái thì không thể chịu đựng hơn nữa rút ra trong lúc cái Hương còn đang thở dốc kêu nó lè lưỡi ra rồi out vào miệng nó. Nhìn dòng t*nh dịch đầu tiên chảy từ đầu lưỡi vào trong miệng con bé, rồi có dòng thứ 2 bắn thẳng vào miệng nó mà thấy sướng vl, con bé cố giữ cho mình ra hết rồi mới bắt đầu sặc và ho, lúc ấy mình chỉ biết vỗ về nó rồi nằm cạnh ôm con bé thôi.

Nhìn Hương nhăn mặt vì đã nuốt phải 1 ít mình lại nhớ đến gương mặt chị Phương với Linh, hình như đàn bà ai nuốt t*nh đều thế ngoại trừ Bảo Bối, em nuốt của mình xong thì cười sảng khoái nhìn rất là yêu, lại còn lè lưỡi ra ý là nuốt hết rồi...

1 đêm ngoài luồng của mình và Hương kết thúc bằng việc mình khen Hương BJ và dọn wc sướng, xong 2 đứa ôm nhau ngủ đến sáng rồi dắt díu nhau ra lên xe khách về HN rồi chia tay nhau mà chỉ nói mấy câu nói bình thường. Có lẽ lúc ấy nó đang chán thằng Phong là 1 phần nên yếu đuối, lại thấy "ông anh" bí bách mãi không ngủ được nên xuôi theo, hoặc 1 phần cũng vì thằng Phong kia nó "yêu" hơi chán nữa...
bác ra phần mới chưa bác