Chia sẻ góc khuất cuộc sống nhà trọ thời SV

heroman

Reaction score
0
Đá lên nào :sexy:
Gửi từ Galaxy S10 Ceramic 512Gb bằng vozFApp

kien18t

Reaction score
0
Vegitto said:
ngày đó tui mới 19 hăm mươi :sosad:
cũng có biết thích gái gú rồi nhưng mới chỉ sờ ti, nắm tay thui :sosad:
tự dưng người ta chủ động với tui, tui đâu dám chọc vào :sosad:
mà đêm hôm khuya khoắt kiếm đâu ra bcs :sosad:
lỡ nó có bầu thì mẹ tui giết á :sosad:
Chém. Năm 19 con ghệ nó gật đầu là mình lao vào như trâu chứ có biết nghĩ đến có bầu hay không có bầu đâu :sexy::sexy::sexy::sexy::sexy:

magneto002

Reaction score
3
nay topic này đá lên mới đọc dc cũng lấy nick clone vào chia sẻ với các fen:

Hồi xưa cũng tầm chục năm rồi, đợt đấy đi học bên tung của ở Tây An chứ k học ở Đông Lào, bên đấy nó ở ký túc 2 dãy đối diện nhau như chung cư ấy. Con ẻm mình cưa (tạm gọi là L) nó ở với 1 đứa cùng khóa (H) và 1 đứa khác trên 1 khóa (T). Cái H thì mới sang nó yêu mẹ thằng cùng khóa cũng chơi với mình rồi k nói.

Nói qua thì ký túc hồi đấy nó chỉ có 2 người 1 phòng thôi, tiền ở 1 năm hình như 1 vạn Tập Cận Bình, nước dùng thoải mái, còn điện thì k =)). Mà 3 đứa này nó lại chơi với nhau nên hồi đó cái T nó khóa trước thì nó ở cùng với 1 người nữa mà mình đéo nhớ là ai ấy xong nó vác mẹ đồ xuống ở cùng cái L và cái H. Thằng bồ con H thỉnh thoảng còn ngủ lại ở phòng đấy.

Đợt đấy đang tán e L thì phòng 3 đứa nó ở với nhau mà chỉ có 2 giường nằm 2 bên thôi, nói tán thì đéo phải là tán mà là thả thính trêu trêu nhau. Đợt đấy cũng hay xuống phòng đấy ăn cơm, ăn xong ngồi đánh bài các kiểu thường là đến 12h 1h thì té vì giờ đấy nó cắt điện. Hôm đấy chơi bài chán chê mấy đứa nói chuyện các kiểu thì đến giờ về, hôm đấy tự nhiên nắng cực thế méo nào lại chơi bài cùn là đêm nay t ngủ lại đây với L nhé, con L cũng tưởng mình trêu nên bảo chỉ sợ k dám ở lại (lúc ấy nó chưa thích t). 2 con kia với thằng bồ con H đợt đấy hay ngủ lại cũng vun vào nữa nên đm đóng cửa phòng đi ngủ mai đi học. Con H với bồ nó thì nó ngủ mẹ 1 giường rồi, con L bình thường ngủ với con T nay nó thấy mình ở lại thật thì bắt mình nằm đất ở giữa 2 giường. Thế là cặp kia với con T nói vào bảo con L là đéo ai lại làm thế xong con T chủ động xuống đất nằm để mình lên giường nằm cạnh con L, mà bên này nó đéo có màn gió màn giếc gì đâu, cắt điện thì tối om mặc dù nhìn lờ mờ vẫn thấy.

Nằm cạnh L xong mình cũng bạo vòng tay qua ôm luôn thì ẻm cứ đẩy ra, quay đầu nhòm sang đôi bên kia thì đang trùm chăn làm cái đéo gì rồi k biết
mình mới nói vọng:

-Ngủ thì phải cho ôm chứ k t xuống ôm c T cho rồi.

T nằm dưới nghe thế nói lại đại khái là L ơi mày đồng ý cho nó ngủ lại thì nó ôm hôn thì mày phải cho nó chứ các kiểu. Con T đúng như kiểu giáo viên kỹ năng SẼ ấy nó chỉ con L từng tý 1 nào hôn như nào v...v...

Nghe con T thao thao bất tuyệt còn mình nằm trên giường cứ hôn xong đẩy lưỡi vào mặt e L, tay thì đi du lịch từ ngoài xong vào trong áo, xong từ bụng lên boob, lúc đầu ẻm cứ kháng cự xong mình bạo quá thì e để nguyên, đm ngực to sờ sướng vcl, kiểu sờ soạng nhau trong đêm tối xung quanh có người (nằm ngủ) nó kích thích vcl, sờ với hôn hít chán thì vén mẹ áo lên bú boob luôn xong tay lần mò xuống, lại phản ứng kháng cự xong đâu lại vào đấy.

Đm ướt đẫm tay luôn, thế là mình vừa móc vừa hôn xong lúc sau ngồi mẹ lên người tụt quần ra đưa cái của nợ của mình dí sát miệng ẻm L, lúc đầu ẻm cứ bặm môi k chịu sau ngậm luôn rồi dần dần sau này mình đào tạo mút mát đâu ra đấy

L bj được 1 lúc thì mình máu quá mà hồi đấy sv mới cũng sợ bỏ mẹ nhỡ chửa ra đấy thì ăn lìn, thế là bảo chờ anh tý a lên phòng 1 lát (để lấy BCS), con ẻm biết ý mình ra cửa nó khóa mẹ lại, thế là mất 1 shot đêm ấy cay vcc.

magneto002

Reaction score
3
Sau đêm ấy thì L nó cởi mở hơn chút nhưng vẫn né né. Vài ngày sau thì vẫn bài cũ và mình đã thịt dc ẻm, nhớ cảm giác lần đầu đưa vào ẻm nước nôi ướt nhoẹt đút vào cái nó ngập sâu luôn, lúc ấy cũng đoán là ẻm nó không còn rồi nhưng mà kệ, yêu đương chơi bời ngại gì, ướt nhưng mà khít lắm. ấn vào phát ẻm 2 tay tì xuống đất mồm há hốc ra nhìn mình mà k dám kêu lên. Hôm ấy còn liều đéo bao biếc gì hết. Mà ẻm này cũng lạ, đưa đẩy được 15-20' nó đã giục bảo mình cho ra đi vì nó sắp không chịu được nữa, nếu k cho ra thì nó đéo cho ấy nữa

Thế là từ đó mình với L thành 1 cặp, lúc ấy mình cũng chưa bạo như bây giờ nhưng cũng tìm hiểu nhiều về xxx. Sau thì vẫn căn phòng ấy, vẫn 5 con người ấy ngày đi học cùng nhau tối ăn cơm cùng nhau đêm ngủ 1 phòng.

Từ sau hôm đấy con T nó bắt mình với L nằm đất vì nằm trên giường ấy ấy cái giường nó kêu mà nói thật cái giường nó bé bỏ mẹ bằng cái giường bệnh viện thôi, xuống đất lại chả sướng quá

có một hôm thì lúc ấy mới ngủ, 2 đứa đang âu yếm nhau, xong L đang chui trong chăn bj mình phê vcl, con T thì nằm trên giường quay mặt vào tường thì tự nhiên con T nó bảo L đã biết bj chưa
L thì vờ không biết xong hỏi như nào như nào trong khi vẫn đang bj, con T nó chỉ từng tý một nào là như này như này abc...xyz. Cũng lạ cái là con T này chả thấy cặp thằng nào mà mấy cái này nó rành vcl, chắc xấu nên đéo ai cặp

Thế là trên giường thì cô T giảng, dưới đất là trò L thực hành, mình nằm tận hưởng nó phê thôi rồi. Con T chắc nó nghĩ L nó đéo biết gì nhưng thực ra mình đã đào tạo bài bản rồi. Mình nghĩ hôm đấy con T nó nứng
nên tự nói thể để tự thẩm du tinh thần, còn cặp con H trên giường mình ngó lên cũng thấy trùm chăn nhấp nhô làm gì đấy mình cũng đéo qtam lắm.

được khoảng 30' thì mình phê quá cứ 1 tay ấn đầu, mông thì hẩy lên xong rồi được 1 lát thì CIA, xong rồi tay ấn đầu nhẹ nhàng từ từ tận hưởng. Lát sau L bò dậy ra nhà vệ sinh cứ ọe ọe nghe mà cũng thấy phê

Cứ thế sau đó thành quen, ẻm L có cái tật là cứ được 15' là bảo mình cho ra, chắc sợ lâu quá chịu đéo nổi kêu thành tiếng lại ngại. Hồi mới thì hay ra lên bụng, sau cứ đến tầm đấy là rút ra cho L bj xong HJ CIA. Dần dà ẻm nó cũng biết nuốt luôn. Có hôm nửa đêm đi chơi điện tử sáng 5h về ngủ được tý thì L với con T 2 đứa rủ nhau đi chợ, cặp con H thì đang đắp chăn ngủ dưới đất, nằm dc 1 tiếng buồn ngủ vcl thì L nó gọi xuống xách đồ lên xong 3 đứa đi ngủ tiếp. đm lên giường nằm ôm nhau thì lại nứng, quay ra nhìn xuống đất thì thấy 2 đứa kia kéo mẹ chăn ra vếu con H lồ lộ luôn mình chỉ cho L thấy ẻm còn lấy tay che mắt mình xong bắt mình nằm quay mặt vào tường ôm ẻm. Thấy mình bứt rứt thế là ẻm biết ý kéo quần mình xuống BJ xong CIA, xong mình ngủ như chết đến trưa dậy ăn cơm
Phòng đấy hồi đấy đúng chuẩn đẫm mùi tình dục, mình k làm thì cặp kia nó cũng làm, có hôm bấn quá vào mẹ nhà vệ sinh (bé tý) làm cái, có lần còn dùng bao của con T nó bảo nó để trong ngăn kéo, chắc nó để đấy nhưng đéo được ai đ... hay sao ấy.

Sau vẫn phòng đấy vẫn cặp với L mà mình cũng thịt được ẻm H 1-2 lần, còn ẻm T thì thôi đéo có hứng. Ngoài ra còn thịt 1 vài ẻm nữa cùng khóa với T và cùng khóa mình các thím thích thì lúc nào mình kể cho

decade100

Reaction score
0
mất con xe đạp quý hơn mạng sống mà chủ trọ chả thèm hỏi thăm, cayyy vừa gì

cat23

Reaction score
0
magneto002 said:
Sau đêm ấy thì L nó cởi mở hơn chút nhưng vẫn né né. Vài ngày sau thì vẫn bài cũ và mình đã thịt dc ẻm, nhớ cảm giác lần đầu đưa vào ẻm nước nôi ướt nhoẹt đút vào cái nó ngập sâu luôn, lúc ấy cũng đoán là ẻm nó không còn rồi nhưng mà kệ, yêu đương chơi bời ngại gì, ướt nhưng mà khít lắm. ấn vào phát ẻm 2 tay tì xuống đất mồm há hốc ra nhìn mình mà k dám kêu lên. Hôm ấy còn liều đéo bao biếc gì hết. Mà ẻm này cũng lạ, đưa đẩy được 15-20' nó đã giục bảo mình cho ra đi vì nó sắp không chịu được nữa, nếu k cho ra thì nó đéo cho ấy nữa :stick:
Thế là từ đó mình với L thành 1 cặp, lúc ấy mình cũng chưa bạo như bây giờ nhưng cũng tìm hiểu nhiều về xxx. Sau thì vẫn căn phòng ấy, vẫn 5 con người ấy ngày đi học cùng nhau tối ăn cơm cùng nhau đêm ngủ 1 phòng.
Từ sau hôm đấy con T nó bắt mình với L nằm đất vì nằm trên giường ấy ấy cái giường nó kêu mà nói thật cái giường nó bé bỏ mẹ bằng cái giường bệnh viện thôi, xuống đất lại chả sướng quá :beauty:
có một hôm thì lúc ấy mới ngủ, 2 đứa đang âu yếm nhau, xong L đang chui trong chăn bj mình phê vcl, con T thì nằm trên giường quay mặt vào tường thì tự nhiên con T nó bảo L đã biết bj chưa :gach: L thì vờ không biết xong hỏi như nào như nào trong khi vẫn đang bj, con T nó chỉ từng tý một nào là như này như này abc...xyz. Cũng lạ cái là con T này chả thấy cặp thằng nào mà mấy cái này nó rành vcl, chắc xấu nên đéo ai cặp :sexy:
Thế là trên giường thì cô T giảng, dưới đất là trò L thực hành, mình nằm tận hưởng nó phê thôi rồi. Con T chắc nó nghĩ L nó đéo biết gì nhưng thực ra mình đã đào tạo bài bản rồi. Mình nghĩ hôm đấy con T nó nứng :lol: nên tự nói thể để tự thẩm du tinh thần, còn cặp con H trên giường mình ngó lên cũng thấy trùm chăn nhấp nhô làm gì đấy mình cũng đéo qtam lắm.
được khoảng 30' thì mình phê quá cứ 1 tay ấn đầu, mông thì hẩy lên xong rồi được 1 lát thì CIA, xong rồi tay ấn đầu nhẹ nhàng từ từ tận hưởng. Lát sau L bò dậy ra nhà vệ sinh cứ ọe ọe nghe mà cũng thấy phê :sexy:
Cứ thế sau đó thành quen, ẻm L có cái tật là cứ được 15' là bảo mình cho ra, chắc sợ lâu quá chịu đéo nổi kêu thành tiếng lại ngại. Hồi mới thì hay ra lên bụng, sau cứ đến tầm đấy là rút ra cho L bj xong HJ CIA. Dần dà ẻm nó cũng biết nuốt luôn.thấy 2 đứa kia kéo mẹ chăn ra vếu con H lồ lộ luôn mình
Sau vẫn phòng đấy vẫn cặp với L mà mình cũng thịt được ẻm H 1-2 lần, còn ẻm T thì thôi đéo có hứng. Ngoài ra còn thịt 1 vài ẻm nữa cùng khóa với T và cùng khóa mình các thím thích thì lúc nào mình kể cho
:sosad::sosad::sosad::sosad: khốn kiếp, vát bôn ngay lập tức.
Giờ này tao già đầu rồi, ko bao giờ có thể tận hưởng cảm giác học và sống chung như mày. Ganh tỵ hết sức :adore::adore:

caisodaohoa

Reaction score
1
magneto002 said:
Sau đêm ấy thì L nó cởi mở hơn chút nhưng vẫn né né. Vài ngày sau thì vẫn bài cũ và mình đã thịt dc ẻm, nhớ cảm giác lần đầu đưa vào ẻm nước nôi ướt nhoẹt đút vào cái nó ngập sâu luôn, lúc ấy cũng đoán là ẻm nó không còn rồi nhưng mà kệ, yêu đương chơi bời ngại gì, ướt nhưng mà khít lắm. ấn vào phát ẻm 2 tay tì xuống đất mồm há hốc ra nhìn mình mà k dám kêu lên. Hôm ấy còn liều đéo bao biếc gì hết. Mà ẻm này cũng lạ, đưa đẩy được 15-20' nó đã giục bảo mình cho ra đi vì nó sắp không chịu được nữa, nếu k cho ra thì nó đéo cho ấy nữa :stick:
Từ sau hôm đấy con T nó bắt mình với L nằm đất vì nằm trên giường ấy ấy cái giường nó kêu mà nói thật cái giường nó bé bỏ mẹ bằng cái giường bệnh viện thôi, xuống đất lại chả sướng quá :beauty:
có một hôm thì lúc ấy mới ngủ, 2 đứa đang âu yếm nhau, xong L đang chui trong chăn bj mình phê vcl, con T thì nằm trên giường quay mặt vào tường thì tự nhiên con T nó bảo L đã biết bj chưa :gach: L thì vờ không biết xong hỏi như nào như nào trong khi vẫn đang bj, con T nó chỉ từng tý một nào là như này như này abc...xyz. Cũng lạ cái là con T này chả thấy cặp thằng nào mà mấy cái này nó rành vcl, chắc xấu nên đéo ai cặp :sexy:
Thế là trên giường thì cô T giảng, dưới đất là trò L thực hành, mình nằm tận hưởng nó phê thôi rồi. Con T chắc nó nghĩ L nó đéo biết gì nhưng thực ra mình đã đào tạo bài bản rồi. Mình nghĩ hôm đấy con T nó nứng :lol: nên tự nói thể để tự thẩm du tinh thần, còn cặp con H trên giường mình ngó lên cũng thấy trùm chăn nhấp nhô làm gì đấy mình cũng đéo qtam lắm.
được khoảng 30' thì mình phê quá cứ 1 tay ấn đầu, mông thì hẩy lên xong rồi được 1 lát thì CIA, xong rồi tay ấn đầu nhẹ nhàng từ từ tận hưởng. Lát sau L bò dậy ra nhà vệ sinh cứ ọe ọe nghe mà cũng thấy phê :sexy:
Cứ thế sau đó thành quen, ẻm L có cái tật là cứ được 15' là bảo mình cho ra, chắc sợ lâu quá chịu đéo nổi kêu thành tiếng lại ngại. Hồi mới thì hay ra lên bụng, sau cứ đến tầm đấy là rút ra cho L bj xong HJ CIA. Dần dà ẻm nó cũng biết nuốt luôn. Có hôm nửa đêm đi chơi điện tử sáng 5h về ngủ được tý thì L với con T 2 đứa rủ nhau đi chợ, cặp con H thì đang đắp chăn ngủ dưới đất, nằm dc 1 tiếng buồn ngủ vcl thì L nó gọi xuống xách đồ lên xong 3 đứa đi ngủ tiếp. đm lên giường nằm ôm nhau thì lại nứng, quay ra nhìn xuống đất thì thấy 2 đứa kia kéo mẹ chăn ra vếu con H lồ lộ luôn mình chỉ cho L thấy ẻm còn lấy tay che mắt mình xong bắt mình nằm quay mặt vào tường ôm ẻm. Thấy mình bứt rứt thế là ẻm biết ý kéo quần mình xuống BJ xong CIA, xong mình ngủ như chết đến trưa dậy ăn cơm :sexy: Phòng đấy hồi đấy đúng chuẩn đẫm mùi tình dục, mình k làm thì cặp kia nó cũng làm, có hôm bấn quá vào mẹ nhà vệ sinh (bé tý) làm cái, có lần còn dùng bao của con T nó bảo nó để trong ngăn kéo, chắc nó để đấy nhưng đéo được ai đ... hay sao ấy.
:sosad: Khổ thân em T ,
Chắc lúc đấy máu lol dồn lên não mất.

Vegitto

Reaction score
1
kien18t said:
Chém. Năm 19 con ghệ nó gật đầu là mình lao vào như trâu chứ có biết nghĩ đến có bầu hay không có bầu đâu :sexy::sexy::sexy::sexy::sexy:
thề với anh là ngày đó tui nhát lắm
cũng muốn đút vào lắm nhưng vẫn sợ làm nó có bầu :sosad:
đành la liếm phần trên thôi :sosad:

thanbaib2

Reaction score
0
Có phải em H vs thằng người yêu tên T phải ko thím? 2 đứa đó cưới rồi pk thím?:surrender:

magneto002 said:
nay topic này đá lên mới đọc dc cũng lấy nick clone vào chia sẻ với các fen:
Hồi xưa cũng tầm chục năm rồi, đợt đấy đi học bên tung của ở Tây An chứ k học ở Đông Lào, bên đấy nó ở ký túc 2 dãy đối diện nhau như chung cư ấy. Con ẻm mình cưa (tạm gọi là L) nó ở với 1 đứa cùng khóa (H) và 1 đứa khác trên 1 khóa (T). Cái H thì mới sang nó yêu mẹ thằng cùng khóa cũng chơi với mình rồi k nói.
Nói qua thì ký túc hồi đấy nó chỉ có 2 người 1 phòng thôi, tiền ở 1 năm hình như 1 vạn Tập Cận Bình, nước dùng thoải mái, còn điện thì k =)). Mà 3 đứa này nó lại chơi với nhau nên hồi đó cái T nó khóa trước thì nó ở cùng với 1 người nữa mà mình đéo nhớ là ai ấy xong nó vác mẹ đồ xuống ở cùng cái L và cái H. Thằng bồ con H thỉnh thoảng còn ngủ lại ở phòng đấy.
Đợt đấy đang tán e L thì phòng 3 đứa nó ở với nhau mà chỉ có 2 giường nằm 2 bên thôi, nói tán thì đéo phải là tán mà là thả thính trêu trêu nhau. Đợt đấy cũng hay xuống phòng đấy ăn cơm, ăn xong ngồi đánh bài các kiểu thường là đến 12h 1h thì té vì giờ đấy nó cắt điện. Hôm đấy chơi bài chán chê mấy đứa nói chuyện các kiểu thì đến giờ về, hôm đấy tự nhiên nắng cực thế méo nào lại chơi bài cùn là đêm nay t ngủ lại đây với L nhé, con L cũng tưởng mình trêu nên bảo chỉ sợ k dám ở lại (lúc ấy nó chưa thích t). 2 con kia với thằng bồ con H đợt đấy hay ngủ lại cũng vun vào nữa nên đm đóng cửa phòng đi ngủ mai đi học. Con H với bồ nó thì nó ngủ mẹ 1 giường rồi, con L bình thường ngủ với con T nay nó thấy mình ở lại thật thì bắt mình nằm đất ở giữa 2 giường. Thế là cặp kia với con T nói vào bảo con L là đéo ai lại làm thế xong con T chủ động xuống đất nằm để mình lên giường nằm cạnh con L, mà bên này nó đéo có màn gió màn giếc gì đâu, cắt điện thì tối om mặc dù nhìn lờ mờ vẫn thấy.
Nằm cạnh L xong mình cũng bạo vòng tay qua ôm luôn thì ẻm cứ đẩy ra, quay đầu nhòm sang đôi bên kia thì đang trùm chăn làm cái đéo gì rồi k biết :sexy: mình mới nói vọng:
-Ngủ thì phải cho ôm chứ k t xuống ôm c T cho rồi.
T nằm dưới nghe thế nói lại đại khái là L ơi mày đồng ý cho nó ngủ lại thì nó ôm hôn thì mày phải cho nó chứ các kiểu. Con T đúng như kiểu giáo viên kỹ năng SẼ ấy nó chỉ con L từng tý 1 nào hôn như nào v...v...
Nghe con T thao thao bất tuyệt còn mình nằm trên giường cứ hôn xong đẩy lưỡi vào mặt e L, tay thì đi du lịch từ ngoài xong vào trong áo, xong từ bụng lên boob, lúc đầu ẻm cứ kháng cự xong mình bạo quá thì e để nguyên, đm ngực to sờ sướng vcl, kiểu sờ soạng nhau trong đêm tối xung quanh có người (nằm ngủ) nó kích thích vcl, sờ với hôn hít chán thì vén mẹ áo lên bú boob luôn xong tay lần mò xuống, lại phản ứng kháng cự xong đâu lại vào đấy.
Đm ướt đẫm tay luôn, thế là mình vừa móc vừa hôn xong lúc sau ngồi mẹ lên người tụt quần ra đưa cái của nợ của mình dí sát miệng ẻm L, lúc đầu ẻm cứ bặm môi k chịu sau ngậm luôn rồi dần dần sau này mình đào tạo mút mát đâu ra đấy :sure:
L bj được 1 lúc thì mình máu quá mà hồi đấy sv mới cũng sợ bỏ mẹ nhỡ chửa ra đấy thì ăn lìn, thế là bảo chờ anh tý a lên phòng 1 lát (để lấy BCS), con ẻm biết ý mình ra cửa nó khóa mẹ lại, thế là mất 1 shot đêm ấy cay vcc.