[Xin thề] Em cạch Windows Phone 8 rồi...

TTKTYASC

Reaction score
0
Công nhận máy con lumina cầm trên tay đẹp thiệt, mà khó dùng quá.

nhatlinh.89

Reaction score
0
1012s said:
thiệt là em không có dìm?? Lumia ưu thì ai cũng biết rồi, em chỉ nêu một vài cái nhược. nếu ai thật sự yêu thích thì không cần cân nhắc đâu thím? Còn ai còn do dự htì hy vọng qua bài viết của em họ có quyết định cho mình?:adore::adore:
máy móc thì mỗi cái mỗi ưu, được cái lọ thì phải hi sinh cái chai, hầy :D
Lumia thiết kế hiện đại, màu mè thật, nhưng so về windown phone thì em là vẫn trung thành với Androi hơn rồi :sogood:

Tommy9x

Reaction score
0
Em đang xài lumia 520 chờ 1 vài bản update nữa mà ko sửa cái khóa xoay màn hình, rung chuông - rung. và mấy cái ứng dụng chát ko có đầy đủ như android thì .. Lần cuối ta nắm tay nhau .. thôi .. mà còn vụ đa nhiệm ngu nữa. muốn câu khách thì mấy cái nhỏ nhặt làm tốt đi. mấy cái nhỏ nhặt còn ko làm ổn còn đói ks IOS andorid. nực cười

acelohan

Reaction score
0
Lumia muốn nó ko xoay màn hình thì khi nằm xem điện thoại cho nó chúc đầu xuống, chổng đít lên là hết xoay rồi còn j :chaymau: Cứ xoắn hết cả lên :sogood:

Tommy9x

Reaction score
0
acelohan said:
Lumia muốn nó ko xoay màn hình thì khi nằm xem điện thoại cho nó chúc đầu xuống, chổng đít lên là hết xoay rồi còn j :chaymau: Cứ xoắn hết cả lên :sogood:
nó fix lại mấy cái vụ đó là ok:adore: em xài wp8 ok lun

Neymar Junior

Reaction score
1
Tommy9x said:
Em đang xài lumia 520 chờ 1 vài bản update nữa mà ko sửa cái khóa xoay màn hình, rung chuông - rung. và mấy cái ứng dụng chát ko có đầy đủ như android thì .. Lần cuối ta nắm tay nhau .. thôi .. mà còn vụ đa nhiệm ngu nữa. muốn câu khách thì mấy cái nhỏ nhặt làm tốt đi. mấy cái nhỏ nhặt còn ko làm ổn còn đói ks IOS andorid. nực cười
Nói chuyện rõ dốt , Android ra bao nhiu năm rồi bạn? WP ra bao lâu rồi ? Có 1 phép toán nhỏ vậy mà cũng éo biết ak , cai ji cũng từ từ chứ ,ngon thì tự phát triển mà xài, còn ko thích thì quay lại android đi , mua thì dek chịu tìm hiểu cái wp rồi giờ về than làm cm ji
Sent from my LG GT540 using vozForums

Tommy9x

Reaction score
0
Neymar Junior said:
Nói chuyện rõ dốt , Android ra bao nhiu năm rồi bạn? WP ra bao lâu rồi ? Có 1 phép toán nhỏ vậy mà cũng éo biết ak , cai ji cũng từ từ chứ ,ngon thì tự phát triển mà xài, còn ko thích thì quay lại android đi , mua thì dek chịu tìm hiểu cái wp rồi giờ về than làm cm ji

Sent from my LG GT540 using vozForums
bạn nói như cái đít í cái vụ khóa xoay màn hình từ wp7 nhá:surrender:. em ko hề động đến ứng dụng nhé. chẳng lẽ sau vài năm vụ khóa xoay màn hình/ Rung chuông ngu/ âm lượng 3 nháy làm 1 là tốt à. từ từ đến khi năm 2020 khóa xoay màn hình nhé. thế ông bày cách khóa xoay màn hình/ chống miss call cho tôi đi:sogood:

hanh.namdinh

Reaction score
0
nhatlinh.89 said:
máy móc thì mỗi cái mỗi ưu, được cái lọ thì phải hi sinh cái chai, hầy :D
Lumia thiết kế hiện đại, màu mè thật, nhưng so về windown phone thì em là vẫn trung thành với Androi hơn rồi :sogood:
nhưng mà khó dùng quá ạ. chắc tại mới dùng, loằng ngoằng, hihi :sweat:

windrunner ver.1

Reaction score
0
Tommy9x said:
ơ bác ở đâu nhẩy ? :shame: còn box biếc gì ko ?