[Xin thề] Em cạch Windows Phone 8 rồi...

hoptacxa

Reaction score
0
q128 said:
Bắt đầu éo hiểu thím haiaukieuhanh cm cái j rồi
Đầu tiên bắt nguồn từ cm của bác rosario_1:

sau đó thím haiaukieuhanh phán xanh rờn về câu cm bôi đen bên trên:

Và sau đó mình có tham gia:

Sau đó thím haiau vẫn cãi cố:

Đến đây thì mình đành lạy thím đó:

Cuối cùng thím haiaukieuhanh cm như tự tát vào mồm mình khi nói đúng theo ý của bác rosario_1 mà thím ấy đòi :gach:bên trên

Ae Vozer đọc tự hiểu ai đúng ai sai:sweat:
thằng haiaukieuhanh sai lòi ra chứ còn gì nữa , toàn cãi cùn :">

##alone##

Reaction score
0
normal150 said:
- Mày não hả thằng ku, tao đang xài android đấy. Nâng bi thì được cái khỉ gì, muốn chơi game smartphone thì kệ mày, liên quan gì tới tao. Cái tao cần là làm sao sử dụng đúng và hiệu quả các tính năng của smartphone thôi.
- Đọc kĩ lại mấy dòng tao viết đi rồi tự suy nghĩ đi thằng keyboard hero.
to mồm như vậy thì không biết ai mới là keyboard hero?
Và các bạn có thể thấy giáo viên của bạn ấy có thể thường xuyên không đi dạy, hoặc bạn ấy thường xuyên trốn học nên trình độ văn hóa có thể sánh ngang với mấy bà bán cá ngoài chợ

SaberLion

Reaction score
0
##alone## said:
to mồm như vậy thì không biết ai mới là keyboard hero?
Và các bạn có thể thấy giáo viên của bạn ấy có thể thường xuyên không đi dạy, hoặc bạn ấy thường xuyên chốn học nên trình độ văn hóa có thể sánh ngang với mấy bà bán cá ngoài chợ
Vâng, và bạn thì có đi học đầy đủ nhưng chắc cúp tiết văn nguyên năm lớp 1 :sogood:

##alone##

Reaction score
0
SaberLion said:
Vâng, và bạn thì có đi học đầy đủ nhưng chắc cúp tiết văn nguyên năm lớp 1 :sogood:
oh? Ít ra thì tôi cũng không nhảy ra cắn trộm người khác, bắt bẻ 1 từ sai chính tả hay tuôn ra những ngôn từ vô văn hóa
ps: đã edit

SaberLion

Reaction score
0
##alone## said:
oh? Ít ra thì tôi cũng không nhảy ra cắn trộm người khác, bắt bẻ 1 từ sai chính tả hay tuôn ra những ngôn từ vô văn hóa
mình nói từ gì vô văn hóa bạn, chỉ là thấy hơi ngứa cái cách bạn chửi người khác thôi, bạn thử so sánh cách mình nói với cách bạn nói xem cái nào mới được gọi là vô văn hóa :sogood:

##alone##

Reaction score
0
SaberLion said:
mình nói từ gì vô văn hóa bạn, chỉ là thấy hơi ngứa cái cách bạn chửi người khác thôi, bạn thử so sánh cách mình nói với cách bạn nói xem cái nào mới được gọi là vô văn hóa :sogood:
bạn đang dùng clone à:sogood:

normal150

Reaction score
0
SaberLion said:
Thôi kệ nó đi bác ơi, comment với thằng bại não làm gì...

SaberLion

Reaction score
0
##alone## said:
bạn đang dùng clone à:sogood:
Nếu mình muốn chửi thì chửi chứ dùng clone làm gì cho nhọc sức :sogood:
Nói như bạn thì trong topic này ít cũng phải tới 5,6 thằng fanboy android dùng clone nâng bi cho nhau :sogood:

sniper3776

Reaction score
0
##alone## said:
đi bắt bẻ người ta xong bị bẻ lại thì bảo người ta cắn trộm :sogood:

Gyo 3.0

Reaction score
0
móa, các đồng chí cãi nhau đến trang 67 rồi mà chưa chán à?