⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

seneken

Reaction score
0

grassco

Reaction score
0
seneken said:
Gskill tem chính hãng thì bh 2 năm ah.
Mình biết, tại này xả tồn kho :)) nên chắc bh 12 tháng, mà con này đc k bác @@
Định mua con Fulhen Eraser mà k biết switch Quang học ra sao, thôi dùng con switch cherry cho an toàn @@

seneken

Reaction score
0
grassco said:
Mình biết, tại này xả tồn kho :)) nên chắc bh 12 tháng, mà con này đc k bác @@
Định mua con Fulhen Eraser mà k biết switch Quang học ra sao, thôi dùng con switch cherry cho an toàn @@
Gskill đê, tại chưa bao giờ dùng brand TQ nên kô biết đồ của nó ra sao kô dám bình luận :byebye:

manungudoc

Reaction score
0
Maserati GranTurismo said:
Anh em ai xài con Ganss GK87 Pro rồi thì cho mình xin chút review dc ko. :boss:
con đấy thông số có vẻ ngon ít thấy ai bán lại =>> ngon, xúc thôi :gach::gach::gach:

Shikamaru Huhuhu

Reaction score
0
con leopold 750 white lúc trước mình nghĩ chỉ cần thường xuyên vệ sinh thì nó sẽ sạch, mà tuần nào mình cũng vệ sinh mà k hiểu sao nó cứ bẩn miết:sweat:
// mốt không chơi màu white nữa:gach:

sehtr7

Reaction score
0
loanh hoanh 1.5tr có con nào xài tốt ko các bác, chưa xài bao giờ, thích cái nào gọn gọn nhưng ko gọn quá vì làm văn phòng xài excel nhiều, cần có phím diều hướng đầy đủ, các bác tư vấn giúp, em ở SG

neverland00

Reaction score
0
sehtr7 said:
loanh hoanh 1.5tr có con nào xài tốt ko các bác, chưa xài bao giờ, thích cái nào gọn gọn nhưng ko gọn quá vì làm văn phòng xài excel nhiều, cần có phím diều hướng đầy đủ, các bác tư vấn giúp, em ở SG
ko cần phím số thì lấy Tenkeyless là đẹp rồi, có điều hướng đầy đủ
tầm giá đó bro lấy IKBC C87 thêm 300k, brown switch là đẹp cho văn phòng (có khấc, ko ồn, để ở văn phòng ko làm phiền người khác :D )