⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

neverland00

Reaction score
0
seneken said:
hôm nọ bên bro pm chậm wá nên mình mua cái key bên azaudio rồi :sweat: Lần sau có dịp ủng hộ nha :beauty:
cảm ơn bro nhiều nhé :beauty:

Viphm

Reaction score
0
plum 84 của mình nè
brown có khấc k ồn như blue, đủ các phím như tkl mà lại nhỏ gọn như 60%

Preface ver 2 said:
em làm dev muốn mua 1 cái mech key để code thì nên lựa chọn gì các thím nhỉ

david_martin

Reaction score
0
Preface ver 2 said:
em làm dev muốn mua 1 cái mech key để code thì nên lựa chọn gì các thím nhỉ
Thích nhỏ gọn thì nên chọn layout 60% có thể vác đi về, cần thì xem sign ủng hộ nha thím, con của e tuy 60% nhưng đủ 4 phím điều hướng cái mà dev rất hay xài.:sexy:

Preface ver 2

Reaction score
0
david_martin said:
Thích nhỏ gọn thì nên chọn layout 60% có thể vác đi về, cần thì xem sign ủng hộ nha thím, con của e tuy 60% nhưng đủ 4 phím điều hướng cái mà dev rất hay xài.:sexy:
em thích nhỏ gọn không có dãy phím số thím ạ :sexy: cũng không có nhu cầu về LED. thích em nào bấm chắc tay chút. hơi tiếc thím ở HCM không qua xem hàng được :adore:

Preface ver 2

Reaction score
0
†h€†ru†h said:
Bao xiền? Fullsize hay giè?
Vote mấy con Leopold brown or red sw :))
thích loại không có dẫy phím số thím ạ :sexy: giá cả thì đang muốn trải nghiệm chứ chưa xài mechkey bao h nên chắc 1tr quay đầu thôi. có lựa chọn nào sáng giá trong tầm tiền không thím nhỉ :sexy:

†h€†ru†h

Reaction score
0
Preface ver 2 said:
thích loại không có dẫy phím số thím ạ :sexy: giá cả thì đang muốn trải nghiệm chứ chưa xài mechkey bao h nên chắc 1tr quay đầu thôi. có lựa chọn nào sáng giá trong tầm tiền không thím nhỉ :sexy:
theo tớ nên thêm 1 chút, cỡ 1tr3 có thể tìm mấy con iKBC hoặc Filco 2nd còn bảo hành. Dễ kiếm nhất là iKBC.
Mấy con phím thương hiệu "Tàu" cũng ổn nhưng cá nhân mình không khoái.
Nếu bán thích trải nghiệm thì vote con Ganss bản không LED cũng được.
https://vozforums.com/showthread.php?t=6779893

Viphm

Reaction score
0
Con này đúng yêu cầu này, mình đang muốn bán lại

Preface ver 2 said:

david_martin

Reaction score
0
Preface ver 2 said:
em thích nhỏ gọn không có dãy phím số thím ạ :sexy: cũng không có nhu cầu về LED. thích em nào bấm chắc tay chút. hơi tiếc thím ở HCM không qua xem hàng được :adore:
Nhỏ gọn mà ko phím số luôn thì layout 40% hàng custom rồi thím chơi ko nỗi đâu.:byebye: