⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

kt1755

Reaction score
0
tru5tzz said:
Ae vào tìm hộ em. Em muốn tìm 1 bàn phím TKL dưới 1tr, dùng blue hoặc brown switch

Gửi từ Xiaomi Redmi 4A bằng vozFApp
James donkey 619 xách tay, bh trách nhiệm 1 tháng (mình biết chỗ chứ ko bán). Đang dùng 1 con fulllsize brown gateron switch thấy khá hài lòng.

seneken

Reaction score
0
Masterchiefs said:
iKBC F87 - F108 đi bạn :hungry::hungry:
Mình mới searh thử, 3 zích, không p/p cho lắm :shame:
Mr_Biet_Tuot said:
Đột tử là như nào bác ? Tức là cắm con phím cơ vào PC nhưng máy tính ko nhận à ? Tesoro trước quảng cáo lắm mà hơn 1 năm nay im re, trôi vào dĩ vãng rồi, dường như ko còn ai biết tới phím cơ Tesoro nữa. :chaymau:
uhm, đột tử, chỉ lên đèn, chớp chớp vài cái, nhận phím nhận driver nhưng gõ không có phim nào ăn cả.Đem qua Saigongaming thì bro đó nói chỉ mua xác tháo switch thôi chứ không cứu được :(
Build của Tesoro tốt lắm, hầm hố,xài 2 năm chưa thấy hư hao gì...chỉ bị đột tử :go:

kt1755

Reaction score
0
nyu0101 said:
Phím cơ dưới 1 triệu không led có con nào nào ngon hả các bác ? Em xác định trải nghiệm thôi không đam mê mod miếc gì đâu ( nếu có chắc phải vài năm nữa khi kinh tế dư dả :chaymau:) nên cứ gõ được là được không cần cầu kì gì cả
Con James mình post ở trên có led 1 màu vàng, ko có led gầm (chỉ có phím sáng lên thôi).

tru5tzz

Reaction score
0
kt1755 said:
James donkey 619 xách tay, bh trách nhiệm 1 tháng (mình biết chỗ chứ ko bán). Đang dùng 1 con fulllsize brown gateron switch thấy khá hài lòng.
Bác ib em xin cái info đi. Thank bác
Gửi từ Xiaomi Redmi 4A bằng vozFApp

xxtntctxx

Reaction score
0
Không cần keypull mà phím cầm kéo nhẹ là lên thì how to sửa :sweat::sweat:
Em đang chơi khá là bực mình vì nhỡ kéo là phím bật ra luôn:sosad::sosad:

seneken

Reaction score
0
xxtntctxx said:
Không cần keypull mà phím cầm kéo nhẹ là lên thì how to sửa :sweat::sweat:
Em đang chơi khá là bực mình vì nhỡ kéo là phím bật ra luôn:sosad::sosad:
Dùng băng trắng quấn ống nước quấn 1 lớp mỏng vào key :byebye:

Multimedia2030

Reaction score
0
kt1755 said:
Con của bác cắm vào máy có nhận nhanh ko bác? của e cắm vào nó cứ báo " USB reconogi" gì đó tầm 1 phút sau mới nhận

leon_123

Member
Reaction score
0
Chuẩn bị rước 1 em Leopold FC900R PD White Grey lên công ty gõ code, các bác thấy sao ạ? :beauty:
Sent from my iPhone using vozForums

Masterchiefs

Reaction score
0
leon_123 said:
Chuẩn bị rước 1 em Leopold FC900R PD White Grey lên công ty gõ code, các bác thấy sao ạ? :beauty:

Sent from my iPhone using vozForums
Chọn Blue cho nó máu :confident::confident: