⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

seneken

Reaction score
0
Anh em cho mình hỏi là muốn ăn chắc mặc bền, 1 mua cái dùng hoài lun thì xài hãng nào hen :D Logitech có con G610 bền kô ae ?

Masterchiefs

Reaction score
0
aninomax said:
Có con nào xài được brow dưới 1 triệu không các bác
tru5tzz said:
Ae vào tìm hộ em. Em muốn tìm 1 bàn phím TKL dưới 1tr, dùng blue hoặc brown switch

Gửi từ Xiaomi Redmi 4A bằng vozFApp
Rantopad MXX led đơn nhé :*

seneken said:
Anh em cho mình hỏi là muốn ăn chắc mặc bền, 1 mua cái dùng hoài lun thì xài hãng nào hen :D Logitech có con G610 bền kô ae ?
Filco nhé, bảo hành 5 năm :confident:

seneken

Reaction score
0
Masterchiefs said:
Mình mua có led kìa, hay làm tối :D Filco đâu có dòng nào có led hen. Không rành Mech Key cho lắm nên mới nhờ ae tư vấn. Con Mech tesoro mới đột tử hồi đầu tuần :sweat:

Masterchiefs

Reaction score
0
seneken said:
Mình mua có led kìa, hay làm tối :D Filco đâu có dòng nào có led hen. Không rành Mech Key cho lắm nên mới nhờ ae tư vấn. Con Mech tesoro mới đột tử hồi đầu tuần :sweat:
Mech key có led thì không có bảo hành dài như Filco nhé, đồ điện tử đừng hỏi đến chuyện bền, chỉ trông vào bảo hành dài thôi :sweat:

tru5tzz

Reaction score
0
Masterchiefs said:

Con này nãy xem qua trên youtube nhìn hơi...ngu bác ạ

Masterchiefs

Reaction score
0
tru5tzz said:
Con này nãy xem qua trên youtube nhìn hơi...ngu bác ạ

1tr đòi hỏi gì thêm được bác ơi, hồi trước có con Everglide E300 ngon hơn mà giờ không còn nữa :brick:

seneken

Reaction score
0
Masterchiefs said:
Mech key có led thì không có bảo hành dài như Filco nhé, đồ điện tử đừng hỏi đến chuyện bền, chỉ trông vào bảo hành dài thôi :sweat:
Thì 2 năm là quá đủ để đổi cái mới dồi :D Chắc mình hốt em Logitech quá. Gskill cũng 2 năm mà không biết chất lượng hoàn thiện sp thế nào.

Masterchiefs

Reaction score
0
seneken said:
Thì 2 năm là quá đủ để đổi cái mới dồi :D Chắc mình hốt em Logitech quá. Gskill cũng 2 năm mà không biết chất lượng hoàn thiện sp thế nào.
iKBC F87 - F108 đi bạn :hungry::hungry:

nyu0101

Reaction score
0
Phím cơ dưới 1 triệu không led có con nào nào ngon hả các bác ? Em xác định trải nghiệm thôi không đam mê mod miếc gì đâu ( nếu có chắc phải vài năm nữa khi kinh tế dư dả :chaymau:) nên cứ gõ được là được không cần cầu kì gì cả

Mr_Biet_Tuot

Reaction score
0
seneken said:
Đột tử là như nào bác ? Tức là cắm con phím cơ vào PC nhưng máy tính ko nhận à ? Tesoro trước quảng cáo lắm mà hơn 1 năm nay im re, trôi vào dĩ vãng rồi, dường như ko còn ai biết tới phím cơ Tesoro nữa. :chaymau: