⌨ vozForums Mechanical Keyboard Club - Thảo luận, giới thiệu, review...

xxtntctxx

Reaction score
0
Masterchiefs said:
Lại Romer-G :sweat: Dẹp :shot:

Tầm hai triệu có nhiều lắm: Gskill KM560 - KM570, Cooler Master MasterKey Pro S - Pro M - Pro L, iKBC C87 - KD87 - F87 - C104 - KD104, Logitech G610,... :boss:
Cosair strafe được không bác
tại mình cần full key với thiết kế thích 1 tí :beauty:

Masterchiefs

Reaction score
0
xxtntctxx said:
Cosair strafe được không bác
tại mình cần full key với thiết kế thích 1 tí :beauty:
Ờ, sorry, mình quên mất Corsair :hungry::hungry:

Đám Corsair cũng như mấy con của mình đề cập đề xài keycap ABS nên xài một thời gian sẽ bị mòn, bóng, trừ mấy con iKBC xài keycap PBT thì không bị, nhưng iKBC thì không có led, trừ F87 bản led đơn sắc trắng :confident:

kt1755

Reaction score
0
Sniper Kid said:
Thôi kệ thím ạ, em tay trâu chắc không thẩm được đâu, xài con mini hàng chợ 100k quen rồi, giờ nó gần hư nên tiện tay đập heo chơi thử cho biết thôi.
Chủ yếu là gọn, chắc tí (hay rớt), đèn thì set 1 màu lâu lâu đổi qua đổi lại thôi :beauty: Lượn lờ thì thấy có con ek810 này với con geezer gs4, mà con geezer thì led chạy cứ như giật kinh phong :byebye:Con james donkey kia mua về lại mất công tháo tấm đế, mà lại không có nấc chỉnh :stick:
James ko phải là ko chỉnh đc mà là nó để chìm nên ko thấy thôi :chaymau: trước mình cũng nghĩ như bạn, mua về rồi sau dùng lại phím cao su méo quen :go: bấm theo cảm giác toàn bị mất chữ, cũng ko sướng như bấm phím cơ

xxtntctxx

Reaction score
0
Masterchiefs said:
Ờ, sorry, mình quên mất Corsair :hungry::hungry:

Đám Corsair cũng như mấy con của mình đề cập đề xài keycap ABS nên xài một thời gian sẽ bị mòn, bóng, trừ mấy con iKBC xài keycap PBT thì không bị, nhưng iKBC thì không có led, trừ F87 bản led đơn sắc trắng :confident:
Thấy g413 vừa sale còn 1 tr7 nên mình mua luôn, corsair chênh tận 1 tr :sweat::sweat:
Cám ơn bác :beauty::beauty:

alaka

Reaction score
0
Masterchiefs said:
Dạo này nhiều người bị thuốc bởi mấy cái switch quang học, switch bất tử của Fuhlen nhỉ :shot::shot:
biết đâu nó bền thật thì sao !! đang thử con chuột g93s xem thử ra sao :sexy::sexy: người ta cải tiến để cạnh tranh chắc ko thua j switch cũ ngại j ko thử

Silver_Wolf_No1

Reaction score
0
đám enjoypbt là cherry hay oem profile các bác nhỉ :D
em thấy mấy set blank của nó trên taobao khá mềm định mua về train colemak cho đỡ ức chế :D

manungudoc

Reaction score
0
Silver_Wolf_No1 said:
đám enjoypbt là cherry hay oem profile các bác nhỉ :D
em thấy mấy set blank của nó trên taobao khá mềm định mua về train colemak cho đỡ ức chế :D
cherry hết nhé :shame:. Enjoy blank best p/p tầm 600,700k rồi. Xúc thôi ngại gì :sexy::sexy::sexy:

Silver_Wolf_No1

Reaction score
0
manungudoc said:
cherry hết nhé :shame:. Enjoy blank best p/p tầm 600,700k rồi. Xúc thôi ngại gì :sexy::sexy::sexy:

mình thẩm qua hết enjoy blank rồi nhé :sexy::sexy:. Đang dùng set blank màu ink đây, giá đắt hơn bọn kia 1 ít :stick::stick:
em thấy bác có cái túi đựng TKL/60 không biết nhét tada68 vào có thừ thiếu nhiều quá không nhỉ :beauty:

neverland00

Reaction score
0
Silver_Wolf_No1 said:
em thấy bác có cái túi đựng TKL/60 không biết nhét tada68 vào có thừ thiếu nhiều quá không nhỉ :beauty:
túi 60 ko nhét dc tada, tkl thừa khá nhiều :D
(bên mình có 68 sao bữa bro ko lấy luôn? hay trên taobao có con nào ưng mắt hơn à? :beauty:)