Voz nên có chức năng không cho người khác xem cả post và thread của mình.

Fukutaru

Reaction score
0
hawkowl said:
Dự là ông này sắp đc vào ngôi đền huyền thoại cùng với những Phồng Tôm, tantrokiniem... :beauty:

via vozForums for iPhone
đó là lý do để nó cố tình làm vậy mà, bán rẻ nhân cách vì nghĩ rằng núp sau màn hình thì muốn gõ cái gì cũng đc, ko ai biết :beauty:

MyloveArsenal

Reaction score
0
JUchi said:
Tại nó khoe 15 năm đi tù 10 năm rồi ra tù xây được 2 cái nhà ở Phú Nhuận :chaymau:
Ở VN đi tù ra làm lớn tôi mới thấy 1 tấm gương thôi
Thằng oắt con này, mấy ngày nay anh mày bận không lên 4rum, mày làm mấy cái trò mèo gì thế.
Những gì tao nói là sự thật nhé, anh mày lớn không có thời gian đùa với mày.

JUchi

Reaction score
6
MyloveArsenal said:
Thằng oắt con này, mấy ngày nay anh mày bận không lên 4rum, mày làm mấy cái trò mèo gì thế.
27/12 nhân cách đi tù đổi pass

MyloveArsenal said:
Em có hiểu tiếng việt không em trai, anh đã nói là mấy thằng kia anh không quen biết gì nó, pass anh đã đổi lúc trưa, chúng nó sẽ không vào được nữa.
28/12 nhân cách bảo vệ đăng bài

MyloveArsenal said:
Làm bảo vệ,chả có thưởng con mẹ gì, ông chủ mới đem cho thùng bia với cặp chả lụa, bảo anh em xong ca có thể nhậu. :sosad::sosad:
Đêm 28/12 tự nhiên cái nhân cách chục tỷ post bài :beauty:
MyloveArsenal said:
Năm nay làm ăn lời được hơn chục tỉ mà không cảm thấy vui gì cả, phần vì nhìn ba mẹ ngày càng già, phần vì con vợ ra ngoài lăng nhăng. Chắc tết nay lại qua cam xài hết đống tiền đó rồi về.
Rồi lại trở về thân phận thợ mộc mua đồng hồ 5 triệu :pudency: :pudency:
MyloveArsenal said:
Hiện tại em muốn mua 1 đồng hồ để đi chơi tết : vòng tay em 15cm, da ngăm đen, giá < 5tr thôi ạ.
Biết là sai box nhưng nhờ mod tí nhé. Cám ơn mod ạ.

demon52

Reaction score
0
MyloveArsenal said:
Em lấy lý do gì mà bảo anh có ý định lừa đảo ?
MyloveArsenal said:
Em ăn nói giữ mồm giữ miệng dùm nhé em trai, muốn nói người khác đa nhân cách phải có bằng chứng nhé, chứ vạ miệng kiểu này có ngày mang họa vào thân.
MyloveArsenal said:
Em có hiểu tiếng việt không em trai, anh đã nói là mấy thằng kia anh không quen biết gì nó, pass anh đã đổi lúc trưa, chúng nó sẽ không vào được nữa.
MyloveArsenal said:
Em trai suy diễn lung tung gì thế, bị ngáo à em.
Cũng giới thiệu cho em trai luôn, anh mày hiện đang làm chủ 1 xí nghiệp sản xuất gạch, chứ không có đeo quân hàm gì cả. Trước đây anh mày vào tù ra tội, chú em nghĩ sao mà anh đeo quân hàm sĩ quan được.
MyloveArsenal said:
oắt con, cứ tưởng thế là hay. Anh không nói với mày nữa.
MyloveArsenal said:

quan021411

Reaction score
0
MyloveArsenal said:
bố thằng bệnh rãnh háng :go:

khongsaidau

Reaction score
0
nhớ con Bot vl, các mod để cho nó chạy có phải ngon rồi không.

hawkowl

Reaction score
0
Fukutaru said:
đó là lý do để nó cố tình làm vậy mà, bán rẻ nhân cách vì nghĩ rằng núp sau màn hình thì muốn gõ cái gì cũng đc, ko ai biết :beauty:
Tính ignore mà thôi để lâu lâu buồn vào thread ông này như là thú vui tao nhã :sexy:
via vozForums for iPhone