Vợ đòi kiểm soát các tài khoản mạng xã hội :(

Reaction score
0
JUchi said:
Gấu mình đòi lấy pass, đòi để ảnh của nó, đòi để rela. Rồi nó ý kiến a đăng bài gì cũng phải giữ thể diện với người này người kia. Mình cảm giác nó bị lậm facebook quá nhiều nên mình chạy tools set tất cả post cũ về only me, ẩn 100% thông tin giờ facebook từ 2010 đéo khác gì cái nick clone cả :go: :go: kệ mẹ nó hết nói lằng nhằng. Giờ lấy clone ra chơi cho khỏe chém gió đéo sợ ai. :go: :go:
"đéo sợ ai" :shame::shame::shame:

Gửi từ Wakanda bằng vozFApp

avillic

Reaction score
3
Từ ngày quen nó là bỏ facebook. Chỉ chơi kynu với thiendia, lâu lâu qua dân chơi giao lưu thôi

JUchi

Reaction score
6
regnickcungla1caitoisao said:

"đéo sợ ai" :shame::shame::shame:

Gửi từ Wakanda bằng vozFApp
Đàn ông mà, sợ cái đéo gì mà không sợ vợ :gach: :gach:

allall

Reaction score
0
Đang khổ nhục ra đấy, kiếm fb gái xinh ngắm tí rồi xoá tìm kiếm, nó lại vào các mục đã xem lần ra đc
, đấm mình suýt thổ huyết, đúng là đồ vũ nữ

via vozForums for iPhone

thienkhai

Reaction score
0
Ko dùng fb là được, như tôi fb ko có avata, cover, ko up stt, ko like, chỉ xem dạo thông tin mọi người. Hôm trước vợ giận vì nó bảo ko tương tác trên fb với nó, mình trả lời luôn là bạn cưới a còn ko like thì mấy cái stt của e, thế là ko phàn ứng gì nữa. Điện thoại,ipad của mình vợ có pass nhưng ko thấy vào đọc tin nhắn bh,hoặc đọc mà m ko biết vì ko chú ý khi chả có gì phải dấu

Guru Troll

Reaction score
0
jimmysss said:
cho thì cho sợ đéo gì không cho :chaymau:
Mất kiểm soát FB, nguy hiểm lắm thím. Mà có con bạn cũ, lâu lâu nó nhắn cho vài cái tin ko đỡ nối. Nên cũng có chút "tật" :(

Art.Never

Reaction score
1
thienkhai said:
Ko dùng fb là được, như tôi fb ko có avata, cover, ko up stt, ko like, chỉ xem dạo thông tin mọi người. Hôm trước vợ giận vì nó bảo ko tương tác trên fb với nó, mình trả lời luôn là bạn cưới a còn ko like thì mấy cái stt của e, thế là ko phàn ứng gì nữa. Điện thoại,ipad của mình vợ có pass nhưng ko thấy vào đọc tin nhắn bh,hoặc đọc mà m ko biết vì ko chú ý khi chả có gì phải dấu
Bác chiều vợ quá :sweat: không có gì dấu cũng không cho xem được, cái đó là sự riêng tư của mỗi người mà :chaymau: