Tư vấn toàn tập "Máy Lạnh - Tủ lạnh- Máy Giặt"

navarro

Member
Reaction score
0
Vaanres said:
Bây giờ tầm 10tr trở xuống thì tủ lạnh nào là tốt nhất hiện nay vậy các bác?

Được gửi từ iPad Mini 5 - vozForums
Pana NR-BL359PKVN nhé bạn. Ngoài ra, web DMX còn 1 con màu bạc ngăn mát trên cũng ok tầm tiền này.

pato

Reaction score
0
navarro said:
Sharp AH-XP10VXW nhé 2 bạn
Hôm giờ lùng khắp nơi mà chỗ nào cũng bảo bỏ mẫu, hết hàng. Dienmayxanh với nguyenkim thì gần 13M không chơi nổi. Buồn ghê :(

doyouknow

Reaction score
0
Chào các thím, hôm giỗ Tổ em có lắp 1 bộ máy lạnh Panasonic yz9ukh-8. Vì là họ hàng nên em không giám sát quá trình lắp đặt, trước khi lắp em có nói là phải hút chân không nhưng 2 thằng thợ đến lắp xong xuôi lúc về em có kiểm tra thì không thấy mang máy hút chân không đến. Nó đuổi khí tốt thì không sao chỉ sợ thợ nó làm ẩu hỏng mất cục máy nén. Giờ nên khắc phục thế nào nhỉ các thím, cứ để kệ nó chạy hay xả hết gas cũ ra rồi bơm gas mới :sweat:

navarro

Member
Reaction score
0
spyunknow said:
Mình đáng tính lắp máy này cho phòng ngủ có em bé, RAS-H10XKCVG-V, với tầm giá này đổ lại thì có phải lựa chọn tốt nhất không nhỉ,
yêu cầu máy làm lạnh mát dịu, không bị khô :byebye:
https://www.dienmayxanh.com/may-lanh...aign=sp-da-xem
https://www.dienmayxanh.com/may-lanh...cu-cs-xu9ukh-8
Con này nhé bạn. Tầm tiền này thì Pana ổn nhất. Tos nó cắt giảm dòng trung cấp ghê lắm, còn mỗi Daiseikai là ngon thôi.

lightmoon_knigh

Reaction score
0
Anh em ở HN có ai mua hàng của điện máy Thiên Phú cho mình xin ý kiến với! Đang tính mua điều hòa mà chưa biết điện máy nào uy tín giá tốt, xin mọi người chia sẻ kinh nghiệm cho anh em Voz, Tks!!!

navarro

Member
Reaction score
0
doyouknow said:
Chào các thím, hôm giỗ Tổ em có lắp 1 bộ máy lạnh Panasonic yz9ukh-8. Vì là họ hàng nên em không giám sát quá trình lắp đặt, trước khi lắp em có nói là phải hút chân không nhưng 2 thằng thợ đến lắp xong xuôi lúc về em có kiểm tra thì không thấy mang máy hút chân không đến. Nó đuổi khí tốt thì không sao chỉ sợ thợ nó làm ẩu hỏng mất cục máy nén. Giờ nên khắc phục thế nào nhỉ các thím, cứ để kệ nó chạy hay xả hết gas cũ ra rồi bơm gas mới :sweat:
Gas R410/R32 ai mà đuổi khí như R22, bạn gọi thợ khác tới lắp lại nhé.

vodanhlk88

Reaction score
0
navarro said:
Ủa bạn ở ngoài Bắc à. Con này trong nam tầm 7tr5 quay đầu thôi. Trong các link bạn gửi thì LG 10ENF nhé
Mình search google sharp ah xp10wxv toàn báo hết hàng bạn biết chỗ nào còn hàng ko
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

Minhhero2017

Reaction score
0
vodanhlk88 said:
Mình search google sharp ah xp10wxv toàn báo hết hàng bạn biết chỗ nào còn hàng ko

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
bữa sinh nhật Tiki, 1.5HP nó sale còn 8 củ. Thế là dớt ngay :V

spyunknow

Reaction score
0