Tư vấn răng miệng, lấy cao răng miễn phí Vozer

t1111111

Reaction score
0
revir said:
Đi ra nha khoa khám lại đi thím, chạy sang chỗ khác xem sao
khám gì hả bác

mà phòng khám bác ở đâu vậy

hysanmi

Reaction score
0
Thi thoảng em cảm thấy đau răng, nghi ngờ bị sâu mà đi khám bsi bảo bình thường thì có sao không ạ?

revir

Reaction score
0
hysanmi said:
Thi thoảng em cảm thấy đau răng, nghi ngờ bị sâu mà đi khám bsi bảo bình thường thì có sao không ạ?
Thím chụp em cái ảnh nét chút e ngó xem sao. Nếu ở Hanoi thì qua phòng khám em xem sao.

Mk.F

Member
Reaction score
0
Mới lấy cao lần đầu răng sạch sẽ hẳn, e có 1 chiếc hàm trên trong cùng chắc bị sâu vài ngày lại nhức đau lên tới đầu, lỗ này thức ăn hay dính phải lấy tay móc ra, cho e hỏi lên trám lỗ sâu hay đi nhổ luôn

luonluonuocmo

Reaction score
0
bác cho em địa chỉ với. giá lấy cao răng bao nhiêu vậy nữa nhỉ.

via vozForums for iPhone

villanta

Reaction score
0
Em mới phát hiện ra có 1 lỗ sâu nhỏ sát chân răng cửa, chưa bị đau, bây giờ liệu có trám lại đc ko bác

Green.Walker

Reaction score
0
revir said:
Chỉ có cách vệ sinh sạch sẽ thôi ô bác ạ
Cái răng hỏng của bác có thể chửa tuỷ xong bọc răng sứ là đẹp choai
Tủy em chữa từ hồi đi trám rồi đó bác. Hồi đó bác sĩ ủ thuốc diệt tủy hết rồi :D
Bọc răng sứ là như thế nào ạ? Bác tư vấn với cho em cái giá dự kiến. Nếu hợp lý em qua bác quất luôn :sure::sure::sure:

revir

Reaction score
0
Mk.F said:
Mới lấy cao lần đầu răng sạch sẽ hẳn, e có 1 chiếc hàm trên trong cùng chắc bị sâu vài ngày lại nhức đau lên tới đầu, lỗ này thức ăn hay dính phải lấy tay móc ra, cho e hỏi lên trám lỗ sâu hay đi nhổ luôn
Nếu nó mọc lệch ảnh hưởng đến răng bên cạnh, hoặc sâu thì nhổ luôn thím ạ. Để lâu có tý tuổi nó sâu đau mệt lắm