Tư vấn răng miệng, lấy cao răng miễn phí Vozer

revir

Reaction score
0
Last Updated 31-10-2019 at 14:25
Các thím có bất kỳ vấn đề về răng miệng, từ bệnh tật đến thẩm mỹ. Cứ còm vào đây mình tư vấn. Anh em Hanoi có kèo nào đi bia bọt ới tôi đi cùng với, mải làm ăn kiếm tiền giờ già đầu đi.

Các thím có bất kỳ vấn đề về răng miệng, từ bệnh tật đến thẩm mỹ. Cứ còm vào đây mình tư vấn. Anh em Hanoi có kèo nào đi bia bọt ới tôi đi cùng với, mải làm ăn kiếm tiền giờ già đầu đi.

hotboyhot

Reaction score
0
em 25 tuổi cũng chưa lấy cao răng lần nào, chắc cuối tuần rảnh ra phòng răng gần nhà lấy, tẩy trắng răng có đắt ko thím?

arsenaler90

Reaction score
1
mình ko hút thuốc mà sao răng vàng quá, có thể làm trắng bằng cách nào ko

Caliburn2

Reaction score
0
Mấy năm đi khám sức khỏe thấy bảo bị cao răng độ 1, mà nhìn răng mình chỉ thấy 2 cái răng bị đen ở mặt trong, chỗ chân răng. Cái đó là cao răng hả thím? Với cả 1 cái răng thì bị ê buốt khi ăn uống đồ lạnh :sweat:

revir

Reaction score
0
sgdeplam said:
em saigon mới có 28 năm chưa lấy cao lần nào
Đi lấy sớm đi thím, ấm ớ tụt lợi rồi đấy. Mình làm nhiều lúc gặp khách 25 tuổi chưa lấy cao răng lần nào, hầu như là đều bị tụt lợi nặng thì hở cổ chân răng.

revir

Reaction score
0
hotboyhot said:
em 25 tuổi cũng chưa lấy cao răng lần nào, chắc cuối tuần rảnh ra phòng răng gần nhà lấy, tẩy trắng răng có đắt ko thím?
Lấy cao răng sớm đi thím. Còn tẩy trắng thì tùy theo thuốc đắt hay rẻ, có phòng thì họ làm tầm 500k có phòng thì 1,5tr. Nói chung đủ thể loại, thím làm thì yêu cầu nha sĩ cho xem thuốc là thuốc hãng nào, cứ châu âu, Mỹ, Úc mà chọn.

revir

Reaction score
0
arsenaler90 said:
mình ko hút thuốc mà sao răng vàng quá, có thể làm trắng bằng cách nào ko
Thím có ảnh không ib em xem e tư vấn tiếp cho chính xác.

revir

Reaction score
0
kythuquocte said:
Hôi miệng do viêm xoang thì xử lý sao hả mai fen :sosad:
Có chắc do viêm xoang không thím? Thím đã khám ở đâu chưa. Nếu đúng do xoang thì điều trị xoang trước đi thím. Tìm chỗ nào chữa bằng cây thuốc ấy, trước vợ e cũng mua của bà quoái nào ấy dùng 1 thời gian thì khỏi.