Anhcuzai

Reaction score
0
Ngân quỹ của em chỉ có 6tr.:byebye::byebye: Em thấy hôm nay sale lớn của Lazada nên vô thử xem thì thấy mấy cái này:
Cái này lồng đứng 8.5kg:
Cái này lồng ngang có 7kg:
Cái này lồng ngang 7.5kg:
Còn cái này lồng ngang có 7kg nhưng có Inverter:
Theo các bác thì nên chọn cái nào ạ. Em gà mờ về mấy cái này lắm. Mong các bác đừng troll :sweat::sweat::adore::adore:
Anhcuzai said:
Em vừa hỏi ông anh thấy bảo Samsung nhanh hỏng :sweat::sweat::sosad:
À quên mất. Nhà em có 4-5 người ạ :adore::adore:
Sent using vozFApp
Sent using vozFApp

Kiều_Trang

Reaction score
0
Anh em mua ở Lazada nhiều cho mình hỏi cách thức mua và mua có yên tâm không , mình định mua tầm hơn 100tr đồ điện gia dụng ( sắm cho nhà mới ) , vừa click vào thử thấy còn rẻ hơn bên muahangtaikho kha khá .

Anhcuzai

Reaction score
0
napoleonhvt said:
Máy giặt thì cứ Electrolux mà tán.
Sao lại thế hả bác :adore:
Sent using vozFApp

googlenex7

Reaction score
0
Anhcuzai said:
Sao lại thế hả bác :adore:
Sent using vozFApp
Hai hãng hàng đầu về máy giặt hiện tại là electrolux với toshiba nhé. Mà 6 củ thì ko đủ mua lồng ngang của 2 hãng trên rồi. Xài đỡ đỡ thì cứ mua mấy hãng lồng đứng còn lại. Tầm 2 năm hư 1 cái thì cũng chả sao.
Sent from my iPhone using vozForums

Darkato

Reaction score
0
Đồ cơ điện thì đừng ham samsung, 6tr thì xúc con toshiba 8,5kg lồng đứng đi :sweat:

napoleonhvt

Reaction score
1
6 cũ mua dc lồng ngang rồi, ko nên mua lống đứng nhé, lồng ngang giặt quần áo ko bị nhàu và khô và bảo vệ quần áo tốt, xài lồng đứng nhanh hư dồ lắm mà còn tốn nước lại ít sạch như lồng ngang. Sai lầm lớn nhất khi mua máy giặt là mua lồng đứng
Nếu mua mơi số tiền đó ko đủ mua dc lồng ngang thì mua máy giặt cũ, mua hiệu electrolux, máy cũ của nó mà giạt cũng ngon hơn máy mới của các hãng khác đó

Anhcuzai

Reaction score
0
googlenex7 said:
Hai hãng hàng đầu về máy giặt hiện tại là electrolux với toshiba nhé. Mà 6 củ thì ko đủ mua lồng ngang của 2 hãng trên rồi. Xài đỡ đỡ thì cứ mua mấy hãng lồng đứng còn lại. Tầm 2 năm hư 1 cái thì cũng chả sao.
Sent from my iPhone using vozForums
Vậy nên bỏ mấy con kia không mua nữa hả thím :adore:
Mà máy giặt mà dùng có 2 năm thì có mà chết ạ :sosad:
Sent using vozFApp

FromKIA'island

Reaction score
1
Sam sung em xài 8 năm nay nó éo có hư nè, nhưng chắc hên ,với của bền tại người .

Nhưng lồng ngang thì sạch và lợi nước hơn .

Em là em múc electrulux

Anhcuzai

Reaction score
0
Darkato said:
Đồ cơ điện thì đừng ham samsung, 6tr thì xúc con toshiba 8,5kg lồng đứng đi :sweat:
napoleonhvt said:
6 cũ mua dc lồng ngang rồi, ko nên mua lống đứng nhé, lồng ngang giặt quần áo ko bị nhàu và khô và bảo vệ quần áo tốt, xài lồng đứng nhanh hư dồ lắm mà còn tốn nước lại ít sạch như lồng ngang. Sai lầm lớn nhất khi mua máy giặt là mua lồng đứng
Nếu mua mơi số tiền đó ko đủ mua dc lồng ngang thì mua máy giặt cũ, mua hiệu electrolux, máy cũ của nó mà giạt cũng ngon hơn máy mới của các hãng khác đó
Hai thím nói vậy em biết chọn lồng đứng hay lồng ngang bây giờ :adore::adore:
Em vừa search thấy cái này. Có được không mấy thím. 7.5kg có hơn ít không ạ :adore::adore:

Sent using vozFApp