googlenex7

Reaction score
0
Anhcuzai said:
Vậy nên bỏ mấy con kia không mua nữa hả thím :adore:
Mà máy giặt mà dùng có 2 năm thì có mà chết ạ :sosad:
Sent using vozFApp
6 củ thì cũng hạn hẹp lựa chọn nếu mua new vì đâu có mua đc mấy con ngon lồng ngang như 2 hãng trên e nói. Còn lồng đứng thì thứ 1 tốn nước , 2 giặt ko sạch , lúc vắt đôi khi bị đập thùng , dây curoa tầm 2 năm nếu giặt nhiều 4,5 người đồ nhiều thì dây giãn , ko vệ sinh thường xuyên thì nó dễ hư van xã nước. Nói chung 6tr xài 4-5 người 2 năm tả là vứt đc rồi :D. Nhà e 2 người thôi mà lúc trước xài lồng đứng 2-2.5 năm là vứt rồi.
Giờ mua lại cái electrolux lồng ngang , inverter , lồng chạy bằng động cơ motor ko xài dây curoa nữa , giặt có chế độ nước nóng đồ rất sạch , thơm , ko bị cặn bột giặt , mà êm ko nghe gì cả. Muốn xài lâu dài thì bác thêm tiền vào mua hãng tốt thôi.
Sent from my iPhone using vozForums

Anhcuzai

Reaction score
0
googlenex7 said:
6 củ thì cũng hạn hẹp lựa chọn nếu mua new vì đâu có mua đc mấy con ngon lồng ngang như 2 hãng trên e nói. Còn lồng đứng thì thứ 1 tốn nước , 2 giặt ko sạch , lúc vắt đôi khi bị đập thùng , dây curoa tầm 2 năm nếu giặt nhiều 4,5 người đồ nhiều thì dây giãn , ko vệ sinh thường xuyên thì nó dễ hư van xã nước. Nói chung 6tr xài 4-5 người 2 năm tả là vứt đc rồi :D. Nhà e 2 người thôi mà lúc trước xài lồng đứng 2-2.5 năm là vứt rồi.
Giờ mua lại cái electrolux lồng ngang , inverter , lồng chạy bằng động cơ motor ko xài dây curoa nữa , giặt có chế độ nước nóng đồ rất sạch , thơm , ko bị cặn bột giặt , mà êm ko nghe gì cả. Muốn xài lâu dài thì bác thêm tiền vào mua hãng tốt thôi.
Cảm ơn bác tư vấn tận tình ạ :adore:
Thấy nhiều bác chê sâm sung quá em search thử thấy em này có vẻ ok nhất :beauty::beauty::byebye:

Sent using vozFApp

napoleonhvt

Reaction score
1
googlenex7 said:

Máy nhà bác electrolux model gì vậy

Anhcuzai

Reaction score
0
FromKIA'island said:
Sam sung em xài 8 năm nay nó éo có hư nè, nhưng chắc hên ,với của bền tại người .

Nhưng lồng ngang thì sạch và lợi nước hơn .

Em là em múc electrulux
Tại em thấy samsung sale nhiều quá nên cũng ham. :gach::gach:
Có khi em chuyển sang em này vậy :sexy:

Sent using vozFApp

dukkute1408

Reaction score
0
Nhà xài Toshiba thấy ổn, mà ông nhân viên bên Toshiba kêu lần sau a mua Panasonic xài sướng hơn