[Tư vấn] Gặp lại người mình từng nghĩ không bao giờ với tới. Nên tiếp tục không?

ryajautb

Reaction score
35
Bác này viết hay vãi cả ra. Y như hồi mình quen vợ mình ngày trẻ

Saberlarry

Reaction score
0
BehindTheBlueEyes said:
Thôi bác ơi, chết em :byebye:
inbox riêng cũng đc bác, đọc nửa đoạn đầu đến lúc liên lạc lại được em thấy có mùi văn Nguyễn Nhật Ánh với truyện Cô gái đến từ hôm qua :adore: Cá nhân em thì ủng hộ bác nhưng thấy bác ghi là chỉ còn coi như người thân thì không biết thế nào, bản thân em mà hết cảm xúc và chỉ coi đó là bạn tốt rồi mà bên kia đưa đẩy mấy cũng không thay đổi được

BehindTheBlueEyes

Reaction score
2
Saberlarry said:
inbox riêng cũng đc bác, đọc nửa đoạn đầu đến lúc liên lạc lại được em thấy có mùi văn Nguyễn Nhật Ánh với truyện Cô gái đến từ hôm qua :adore: Cá nhân em thì ủng hộ bác nhưng thấy bác ghi là chỉ còn coi như người thân thì không biết thế nào, bản thân em mà hết cảm xúc và chỉ coi đó là bạn tốt rồi mà bên kia đưa đẩy mấy cũng không thay đổi được
Lúc mới gặp lại thì đúng là chỉ giống như gặp lại bạn cũ vậy, tò mò là chính vì lâu quá rồi mà. Tiếp xúc với nói chuyện vài lần thấy đáng iu kinh khủng, kết luôn :adore: Đi làm cũng tiếp xúc nhiều với mấy bé rất xinh, mà nhạt toẹt, ngoài cái mặt với body ra chả có gì đặc biệt. Còn con nhỏ này nó thú vị lắm, nói chuyện thông minh, lắm trò, chu đáo, xinh thì tất nhiên...Mà ko biết là có xem mình là anh trai mưa ko nữa :D

quiz

Reaction score
0
Tiến tới đê.......

Sau này cảm hóa ẻm sau. Làm 1 phát ván đã đóng thuyền rồi kiu anh sẽ lập nghiệp ở sg thì nhỏ phải theo thôi ^^. Nhiều khi hạnh phúc phải giành giựt vậy đó !!! Con trai phải là người đưa ra quyết định.

Vụ này rõ nhất là với may anh em sắp cưới vợ. Vợ đòi sống gần nhà ngoại, chồng thì về nội ....

arsenal1312

Reaction score
0
Cứ chat thế này rồi thì cảm xúc sẽ tuột dần đều dẫn đến chán thôi, tin lời mình đi.
Vào đó rồi rủ nó đi chơi đi rồi tính tiếp (cấm ko tỏ tình), chưa là bạn trai bạn gái nhau mà tính chi cho xa rồi với ko tới.
Mà nếu có thành đi nữa, yêu xa thì chán lắm, phần nhiều là sẽ tạch do nhàm chán, ko đc nắm tay, hôn, chịch, nghi ngờ, gò bó, căng thẳng ghen tuông, người thứ 3, etc... nói chung yêu xa thì có bạn gái cũng như ko bởi vì bạn ko được hưởng những quyền lợi tối thiểu của 1 thằng bạn trai
Sent from Samsung SM-G960W using vozFApp

pude1995

Reaction score
0
em nghĩ chẳng mấy khi có duyên, cứ thử đi bác, nhưng nếu có điều kiện thì nên gặp nhau, chứ chát chit hay facetime mãi cũng nhạt dần