Trúng con vợ ngoan khoẻ lắm mấy bác ah

Reaction score
0
akiara said:
vì vạy tôi mới chưa mún đẻ ahihi hơn khôn nhau ở chổ ấy . đẻ cho lắm tay xách nách mang rồi rên. tui 33 rùi mơi đẻ ... chơi đã vậy thôi

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Cứ làm như thích đẻ là đẻ được đấy :look_down:

WENBIE

Reaction score
4
akiara said:
tuỳ bác . Vợ em làm chủ tiệm 1 tiệm làm đẹp spa ... tháng cũng vài chục ... đụt như vợ em khối ông cũng chảy nước miếng đây
Thế ngon choét rồi bác ơi

FC.Taliban

Reaction score
0
akiara said:
vì vạy tôi mới chưa mún đẻ ahihi hơn khôn nhau ở chổ ấy . đẻ cho lắm tay xách nách mang rồi rên. tui 33 rùi mơi đẻ ... chơi đã vậy thôi

Ông cứ làm như phệt phát đẻ luôn vậy :look_down:, ngày xưa cũng thấy mình mạnh, thể dục thể thao thường xuyên căn ngày căn giờ phệt mất mẹ nửa năm mới ra :shame: , mặt hốc hác, người teo tóp cmnl

akiara

Reaction score
0
damchetmethangcaptain said:
Cứ làm như thích đẻ là đẻ được đấy :look_down:
tuỳ cũng ko fai việc cua ông . sướng khổ tui tự bít ahihi

Tuổi Mới Nhú

Reaction score
0
Căng à, có người đang tự tin hơi sớm. Phụ nữ sẽ bộc lộ ra khi: sinh con, nhà hết gạo, chồng đổ bệnh... Cứ phải vào tình huống cụ thể mới đánh giá chính xác đc.

temmm

Reaction score
0
Hóng vài năm nữa, chủ thớt nhớ review nha

Shezz 1703

Reaction score
1
bớt xạo l, mới 2 năm đi gáy nhiều thằng bạn bè ae có đứa 5 6 năm đang bình yên còn đổ vỡ kìa
t đến lúc in thiệp mời mới biết nó qua lại với thằng khác này, 4 năm chứ mấy :rofl::rofl::rofl:
Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp

akiara

Reaction score
0
FC.Taliban said:
Ông cứ làm như phệt phát đẻ luôn vậy :look_down:, ngày xưa cũng thấy mình mạnh, thể dục thể thao thường xuyên căn ngày căn giờ phệt mất mẹ nửa năm mới ra :shame: , mặt hốc hác, người teo tóp cmnl
cái ấy tui ko rõ nhưng giờ quan triệt kế hoạch . Khi nào 2 vc hưởng thụ cảm giác đủ rồi mới đeo cục tạ . giờ làm đc hưởng thụ đã với lại nhà vợ mình cách nhà mình 300m thôi , sau này có con nôi ngoai j cũng nhờ dc hết

kak5555

Reaction score
0
akiara said:
Thấy toàn thớt li dị nên thôi cũng thay đổi phong thuỷ tí cho f17 bớt u ám
Em 90 mới lấy vợ 2 năm trc , em cũng đào hoa iu cũng nhìu rồi cuối cùng chốt vợ em sau 1 năm quen nhau . Tính em gia trương nên yêu cũng cực kì khó , đua đòi sút , chảnh choẹ ko bít gia chánh cũng sút , lau bàu với người yêu cũng sút mà ko nghe lời cũng sút, kể có thấy nó không có tương lai em cũng sút . Cuối cùng thấy cũng tới tuổi yên bề để còn ổn định sinh con nên quen vợ được có hơn năm thi chốt trong khi 4 5 mối trước mối nào em cũng yêu hơn 2 năm.
Cưới về thi cũng vậy thôi cũng chẳng khác j yêu nhau . Vợ ngoan nghe lơi , 1 dạ 2 vâng .No nghe lời em 1 phép, em cau mày nạt thôi là thút thít rồi lại phải dỗ nên chưa 1 lời hỗn láo với em. Chuyện chăn gối thì rèn từ khi mơi yêu nên ko có j phàn nàn . Nữ công gia chánh đầy đủ , lam dâu nên cung bit đạo làm dâu , nâu nướng dọn dẹp nhà cửa với lại mẹ chồng cũng tâm lí, nó bận cômg việc thi mẹ em làm hết. Về công việc thi vợ em làm chủ tiệm làm đẹp , em kinh doanh tự do . Nhà cửa thi ở với ông bà rồi , 4 bánh cũng có rồi nhưng đợi 2 năm nữa mới sinh đẻ , chơi đi du lịch cái đã . Cuộc sống cứ êm đềm vậy thoo hi vọng ko có biến cố đau ốm bệnh tật
Thấy mấy ông voz li di này nọ đa số toàn nhu nhược đội vợ lên đầu . Trc khi cưới thi minh có quyên tìm hiểu cơ sao lại đâm đâu vao 1 con hãm lol rồi trách số phận . Thấy nó mất dạy ko có đạo làm vợ hà cớ j fai rưoc về vậy. Nói hơi nặng chứ gặp bạn em em chửi óc chó cũng ko sai . Đôi lời vậy thôi . chào các bác
ps em bấm dt nên lủng củng lắm nghĩ j viết nấy nên ko đúng chính tả xin các bác đừng trách

PS: Thớt đang nằm mơ chứ thực ra thớt ế chỏng chơ đang chờ 1 thị nở đến hốt :look_down:

akiara

Reaction score
0
Tuổi Mới Nhú said:
Căng à, có người đang tự tin hơi sớm. Phụ nữ sẽ bộc lộ ra khi: sinh con, nhà hết gạo, chồng đổ bệnh... Cứ phải vào tình huống cụ thể mới đánh giá chính xác đc.
gì ko tự tin chứ có lẽ tôi ăn cơm nước mắm thì vợ cũng ngồi ăn vơi tôi , nói thế thui chứ cung chang bit nói j thêm