mix đậu nành

Reaction score
7
Mình bán sữa đậu nành,nhưng mình muốn học tiếng anh.kaka
Nói vui chứ công việc hiện tại của mình là bán sữa đậu nành nhưng khu vựa của mình bán cũng có nhiều người khách nước ngoài tới mua,mình cũng ú ớ được vài từ,nhưng mình đang nảy ra kế hoạch sẽ mở rộng kd về nhiều mặt có cũng có liên quan đến ẩm thực phương tây nên giờ muốn tìm 1 trường nào học để giao tiếp tốt ,trường nào học mà có người nước ngoài thì càng tốt vì như vậy phát âm ừ mình nghỉ sẽ hay hơn,mình đi học không ngai xa,chỉ cần trường đó dạy chất lượng đồng nghĩa mình cũng cố gắng nhé,hehe,bạn nào đã từng học hay có biết trường nào thì giới thiệu mình với nha.cảm ơn nhiều nhiều

hoa huế

Member
Reaction score
35
Trung tâm ILI quận 10 ah bạn,chỗ đó học vs người bản xứ từ A đến Z luôn đó,bạn tìm hiểu thử xem như thế nào ,thấy ok thì học

mix đậu nành

Reaction score
7
Trung tâm ILI quận 10 ah bạn,chỗ đó học vs người bản xứ từ A đến Z luôn đó,bạn tìm hiểu thử xem như thế nào ,thấy ok thì học
mình cũng tới tìm hiểu trung tâm này rồi,học học vs bản xứ hết mà học phí cũng ổn đó,mình đang tìm hiểu thêm không biết có vấn đề gì không mà học phí lại khá thấp so với nhiều trung tâm mình tìm hiểu khác mà trong khi họ học với người bản xứ hết,thấy khi mình đi làm test thì gv của họ cũng vui tính nhiệt tình đó,nếu không có gì thay đổi thì ngày 20/7 này mình tới đăng kí học lớp 1 tuần 5 buổi bên họ luôn

gà chiên

Reaction score
5
mình cũng tới tìm hiểu trung tâm này rồi,học học vs bản xứ hết mà học phí cũng ổn đó,mình đang tìm hiểu thêm không biết có vấn đề gì không mà học phí lại khá thấp so với nhiều trung tâm mình tìm hiểu khác mà trong khi họ học với người bản xứ hết,thấy khi mình đi làm test thì gv của họ cũng vui tính nhiệt tình đó,nếu không có gì thay đổi thì ngày 20/7 này mình tới đăng kí học lớp 1 tuần 5 buổi bên họ luôn
cũng thấy nhiều review về trung tâm này ,thấy ổn định đó,mình hẹn ngày mai qua trung tâm test nek

vitamin E

Reaction score
6
Mình học thì vừa mất tiền vừa mất thời gian nên học thì nên tìm trung tâm nào mình cảm thấy thích và phù hợp thì học,học vậy mới nhanh tiến bộ được chứ như mình lúc trước đi học,học nhiều trung tâm lắm,đóng học phí học không thấy thích r nghỉ lập đi lập lại mấy lần vậy đó,như vậy mình sẽ thấy nản rồi không muốn học,mãi đến khi gần trước tết đây,có bạn đi học chung mình mới có động lực để đi học vs nó đó

ba vì

Reaction score
2
Mình học thì vừa mất tiền vừa mất thời gian nên học thì nên tìm trung tâm nào mình cảm thấy thích và phù hợp thì học,học vậy mới nhanh tiến bộ được chứ như mình lúc trước đi học,học nhiều trung tâm lắm,đóng học phí học không thấy thích r nghỉ lập đi lập lại mấy lần vậy đó,như vậy mình sẽ thấy nản rồi không muốn học,mãi đến khi gần trước tết đây,có bạn đi học chung mình mới có động lực để đi học vs nó đó
Xã hội nay ngta chạy theo quá ,nên mình cũng phải cẩn thận,nói thì mình đụng đến nhiều nơi khác chứ nay mình thấy sợ quá,nhiều nơi chỉ muốn lừa ngta để lấy tiền thôi chứ mình học thì thấy cũng như không,nhất là nhiều bạn sv thường hay gặp,nên nay làm gì cũng phải tìm hiểu kỹ chứ

12h

Reaction score
5
nay đi ngoài đường thấy nhiều trung tâm tiếng anh quá,nên cũng làm mình hoang mang và khó lựa chọn,nhưng nay đa phần ngta chỉ học vs người bản ngữ thôi,là nhiều,

cúc đóa

Reaction score
3
có bạn nào đang tham gia khóa học này ở bên trung tâm ili không,dịch mình cũng sợ quá,nhưng không học thì lại thấy tiếc nên học luôn,bạn nào đang học thì ib đi ạ,biết đâu mình lại người cùng lớp mà không biết thì sao ,heheh

maga

Reaction score
3
Mình cũng muốn học giao tiếp để sử dụng ,nên chỉ tìm trung tâm nào học vs gv bản ngữ luôn,vừa luyện tập vừa học vậy mới nhanh biết nói được,mà học như vậy phát âm nó mới hay,học vs người việt cũng ok,nhưng nhiều khi phát âm của họ không được rõ ràng cho lắm

new york

Reaction score
3
Mình cũng muốn học nhưng muốn học liên tiếp 1 tuần vs người nước ngoài luôn vậy đó,học lí thuyết nhưng không thực hành thường xuyên thì sẽ không thể nào tiến bộ được ,học đi đổi với hành