cánh cò

Reaction score
1
hầu như nay trung tâm mọc ra như nấm luôn,ngta mở bất chấp luôn mà,nên cũng khó khăn cho nhiều bạn muốn tìm trung tâm để học,nên học thì mình cứ tìm trung tâm vừa đủ và thích hợp với điều kiện của bản thân mình,ngoài ra thì mình cũng phải chịu học nữa mới ok được,bản thân mình cũng vậy nek,mình học vs người bản ngữ ở ILI,trung tâm nhỏ thôi,nhưng khóa đầu mình rất làm biếng học luôn nên rớt,thấy rớt cũng nản lắm ,nhưng trung tâm có hổ trợ cho mình học lại nên từ đầy mới chám chỉ học này nọ rồi mới được như giờ,nói thì tiếng anh cũng dễ học chứ không phải khó,chỉ khó khi mình không chịu học mà thôi

gà chiên

Reaction score
3
Vì nhu cầu của con người nhiều nên cũng có nhiều trung tâm mở ra ầm ầm luôn,nhiều quá cũng khó mà lựa chọn được,nên mình cứ làm theo cảm tính của mình,mình đi tìm hiểu thấy trung tâm này mình thích và có những điều kiện phù hợp với bản thân mình thì mình dk học thôi,haha,nhưng cũng đừng nên lựa chọn và suy nghĩ rằng trung tâm nhỏ nhỏ là học không tốt,dạy không tốt nha,có khi trung tâm đó lại học ok hơn nhiều đó nha