thu nhập 300tr/ tháng là có thật anh em ạ

mins.blackhat

Reaction score
0
Lương 1 năm 150k $ mà các kêu nhan nhản. Lương us developer tầm đó còn ko nhiều chứ ở Việt mà kêu nhan nhản.

via vozForums for iPhone

MuA tHuY tInH

Reaction score
0
sale bds may ra mới đc như thế. Mà ko phải tháng nào cũng như thế. Đã thế mỗi lần cty giải ngân lương là đóng thuế tạm thu TNCN 1 cục rồi.

quoctrunglv

Reaction score
0
Nếu đúng lương 300tr trở lên phải ở cấp giám đốc, phó giám đốc ngân hàng, tập đoàn nghìn tỉ.
Lương thưởng hoa hồng trên 300tr/tháng lại khác, sales tháng nào nổ đơn là có khả năng đạt dc mốc này, thậm chí hơn.
Thu nhập trên 300tr 1 tháng (ko phải lương thưởng) đối với dân kinh doanh đánh quả lại càng nhiều, đợt cúm corona này có đứa kiếm hơn 1 tỉ trong 1 tuần rồi.

dangmt

Reaction score
0
mins.blackhat said:
Lương 1 năm 150k $ mà các kêu nhan nhản. Lương us developer tầm đó còn ko nhiều chứ ở Việt mà kêu nhan nhản.

via for iPhone
Cái xứ mình thiên đường nó thế bạn ạ. :look_down:

dbsk240608

Reaction score
0
Đm sáng giờ ăn bát phở mà cứ đau đáu nghĩ về cái mức lương kia các anh em ạ. Hôm nay thứ 6 nữa, :sexy::sexy:

via vozForums for iPhone

vinhnamvo

Reaction score
4
Lương cứng hàng tháng thì đéo có đâu ông, sếp director cty tôi người Pháp hẳn hoi mà lương vẫn 290tr sau thuế. Thằng bạn ông chắc lâu lâu đc 1 tháng chốt sales vượt chỉ tiêu đc chi hoa hồng nên mới ra thế, có tháng mốc mồm. Chứ để chi cho 1 thằng manager người VN ở VN tháng 300tr thì khẳng đinh 100% đéo có cty nao bỏ tiền ra thuê đâu.

Reaction score
0
dbsk240608 said:
Đm, thật đấy đéo phét đâu ông bạn ơi, đm đợt trước bóng gió với HR muốn deal lại lương mà nó lơ mẹ luôn, sếp thì mới đéo dám đề cập đến lương lậu, bế tắc quá, tôi chỉ ước được 80 củ 1 tháng thôi mà chắc khó quá:sosad::sosad:

Ps: 29 tuổi nhảy qua làm sale được ko anh em, tôi làm phó phòng ở 1 bank nhỏ, chưa có kinh nghiệm gì về sale hết
via vozForums for iPhone
Có, làm sales tiêu dùng, ôm xe máy chở hàng đến từng tiệm tạp hóa chào mời

ngontrong

Reaction score
0
Toàn trăm củ với chục củ thế này. :sosad:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 8 bằng vozFApp

cậu bé bút chì

Reaction score
1
Mr Dũng phó tổng giám đốc BIM group lương cứng là hơn 300 củ, còn lậu thì ko biết nhưng chắc cũng ko kém lương cứng hoặc còn hơn vì kí hợp đồng ăn hoa hồng tiền lót tay nó khủng vl. Đây là ví dụ tôi biết vì nhà tôi chơi thân với nhà này.

Còn sale mà đưa mỗi cái payslip ra thì nó lòe ông thôi, đặc biệt là đội sale bđs thì nó hay làm màu lắm. Bọn bán chung cư thôi mà suốt ngày thấy chúng nó post fb chụp ảnh cả mớ tiền rồi kêu chốt hợp đồng này chốt hợp đồng kia là tự hiểu nhé

Tôi có góp vốn làm cùng 1 tay cũng chuyên bđs, hắn từ dân môi giới mà lên, giờ cũng có tiền tự thành lập vp môi giới, tự ôm nhà để đánh chứ ko phải kiểu môi giới suông ăn hoa hồng. Như tay này thì tôi biết tháng nào hắn đều đặn cũng phải đút lợn đc tầm 100 củ.