Thời sinh viên lúc hết tiền các bác hay ăn gì

anhmafia

Member
Reaction score
1
HKT - HKT;152697880 said:
anhmafia said:
nhưng mà nợ lâu k trả thì bà ấy vác dao đến tận lớp đòi đó thím :sogood:
Thì mình phải giữ lời hứa chứ, hứa tháng sau trả thì bằng mọi giá cũng phải trả, thím tính giựt của ng ta luôn ah :gach: lâu lâu quay lại chỗ trọ hồi xưa, mấy bả vẫn nhắc:byebye:

shiphangnhat

Reaction score
0
thời SV lúc hết tiền mình hay ăn năn vì đã không chi tiêu hợp lý

HKT - HKT

Reaction score
0
anhmafia;152698130 said:
HKT - HKT said:
Thì mình phải giữ lời hứa chứ, hứa tháng sau trả thì bằng mọi giá cũng phải trả, thím tính giựt của ng ta luôn ah :gach: lâu lâu quay lại chỗ trọ hồi xưa, mấy bả vẫn nhắc:byebye:
bùng sao đc thím, bà ấy biết chỗ ở với lớp :surrender:
via vozForums for iPhone

viback

Reaction score
0
xman2911 said:
Ở HN đi ra viện huyết học hiến tiểu cầu lấy 400k nữa
Đồng dâm,hồi 2013 ăn 10 nghìn 1 ngày

Min-ner

Reaction score
0
Đh ở gần nhà, nghĩ thấy bản thân vẫn còn xướng chán, đi học về bố mẹ nấu cơm như học cấp 3. Nhiều lúc thèm thuồng cảm giác tự lập nhưng nghĩ cảnh ăn như mấy bạn trên này khéo chết đói quá... Ăn 50k một ngày lấy đâu ra chất. Sáng mình ăn sáng 20-30k đi uống nc cùng bạn là mất 10k nữa.

ttniem

Reaction score
0
Qua thớt này minh mới cảm thấy là một vozer ai cũng phải trải qua ngày ăn rau muống, trứng, mì , cơm nước mắm,...

FromKIA'island

Reaction score
1
Rekzee said:
Chào các bác
Em đang là sv nhưng đến 14 ngày nữa mới có lương, giờ chỉ còn có 400k, các bác hồi xưa lúc hết tiền hay dùng cách gì bày em với, đừng bác nào tư vấn mua thùng mì ăn hết tháng nhé, ăn được vài ngày là ngán lắm rồi :stick:
Cảm ơn các bác
DM, xanh diên thì sắm cái nồi cơm điện với chai mắm đi. Có tiền thì mua ít khô thủ sẳn.
Đói thì mua gạo nấu cơm, 1 ký gạo 10 ngàn được tầm 3-4 chén gạo nấu 1 ngày ăn lòi bản họng, ngon, no.