Chơi thể hình - Giáo án, các kiến thức chung, và thảo luận ở đây (Ver 3.0)

win323

Reaction score
0
lengoctu70 said:
30 tết rồi, tặng các bác 5 slot giáo án tham khảo, bất kỳ thể loại gì(nếu em có) các bác thích. Reply em sẽ gửi link. Chúc anh em ăn tết vui vẻ :sogood:
Cho em xin giáo án 5 6 ngày trong tuần nhé. Em đang tập theo jeff nippard cũng sắp xong rồi. Đang tìm giáo án mớit

win323

Reaction score
0
lengoctu70 said:
30 tết rồi, tặng các bác 5 slot giáo án tham khảo, bất kỳ thể loại gì(nếu em có) các bác thích. Reply em sẽ gửi link. Chúc anh em ăn tết vui vẻ :sogood:
Cho em xin giáo án 5 6 ngày trong tuần nhé. Em đang tập theo jeff nippard cũng sắp xong rồi. Đang tìm giáo án mớit

BOT

Administrator
Reaction score
4
lengoctu70 said:

dukas1

Reaction score
0
lengoctu70 said:
Tặng thím giáo án B.F.C.2. (BIG F*CKING CHEST 2X PER WEEK) của Bác Theonlinecoach (Raymond Querido) - mấy giáo án của ông này khá là giống giáo án của mấy ông coach online ơ VN hiện giờ :baffle:

Giáo án thím áp dụng cùng với lịch tập hiện tại như ULPPL hoặc PPL nha :baffle:

Link cho các bác :boss:
Các ơn thím nhé, chúc các thím chơi thể hình năm mới đầy khí thế và sức lực nhé.

protocross_97

Reaction score
0
lengoctu70 said:
Em 1m67, 55kg
Cho em xin giáo án fitness, tăng cân nhé bác

lengoctu70

Reaction score
1
win323 said:
Thim đang tập giáo án nào của jeff nippard thế, nếu chưa có lịch PPL của jeff thì thím lên kênh anh Trung Nguyễn Present, lịch tập ảnh ghi dưới phần mô tả đó bác :byebye:

lengoctu70

Reaction score
1
halowen34567 said:
Lười lội Page quá, có bác nào có giáo án dành cho người tập 6 tháng với trung bình 3 buổi 1 tuần không ạ.

Em cảm ơn trước ạ
protocross_97 said:
Em 1m67, 55kg
Cho em xin giáo án fitness, tăng cân nhé bác
3 buổi thì có giáo án này em nghĩ phù hợp với thím

Link đây nhé bác :byebye:

win323

Reaction score
0
lengoctu70 said:
Thim đang tập giáo án nào của jeff nippard thế, nếu chưa có lịch PPL của jeff thì thím lên kênh anh Trung Nguyễn Present, lịch tập ảnh ghi dưới phần mô tả đó bác :byebye:
Cũng nhờ bác trung nguyễn e mới biết giáo án này đó thím.

halowen34567

Reaction score
0
lengoctu70 said:
3 buổi thì có giáo án này em nghĩ phù hợp với thím

Link đây nhé bác :byebye:
Ý em là e đã tập được 6 - 8 tháng rồi, bh đang muốn tìm giáo trình phù hợp bác ạ !:adore::adore:

dukas1

Reaction score
0
Hết tết anh em update tình hình tăng giảm cân nhỉ, mình tăng loanh quanh 2kg, đúng với dự tính ban đầu