Chơi thể hình - Giáo án, các kiến thức chung, và thảo luận ở đây (Ver 3.0)

lengoctu70

Reaction score
1
30 tết rồi, tặng các bác 5 slot giáo án tham khảo, bất kỳ thể loại gì(nếu em có) các bác thích. Reply em sẽ gửi link. Chúc anh em ăn tết vui vẻ :sogood:

Gar Gar Gar

Reaction score
0
lengoctu70 said:
30 tết rồi, tặng các bác 5 slot giáo án tham khảo, bất kỳ thể loại gì(nếu em có) các bác thích. Reply em sẽ gửi link. Chúc anh em ăn tết vui vẻ :sogood:
Tăng cân nhé thím. Thank u, ăn tết vui vẻ.
Được gửi từ iPhone 5 - vozForums

dukas1

Reaction score
0
lengoctu70 said:
Tập ngực đẹp bro nhé cám ơn trước, chúc năm mới vui vẻ.

Mr.D56

Reaction score
0
lengoctu70 said:
Thím cho mình xin giáo án về hypertrophy, dành cho mức trung cấp :byebye: chúc thím năm mới vui vẻ:beauty:

lengoctu70

Reaction score
1
Gar Gar Gar said:
Tăng cân nhé thím. Thank u, ăn tết vui vẻ.

Được gửi từ iPhone 5 - vozForums
Mr.D56 said:
Thím cho mình xin giáo án về hypertrophy, dành cho mức trung cấp :byebye: chúc thím năm mới vui vẻ:beauty:
Xin chia sẻ các thím lịch của Dylan McKenna (bạn ông David Laid), đây là giáo án trung cấp :sogood:

Xem tại đây nha :canny:

lengoctu70

Reaction score
1
dukas1 said:
Tập ngực đẹp bro nhé cám ơn trước, chúc năm mới vui vẻ.
Tặng thím giáo án B.F.C.2. (BIG F*CKING CHEST 2X PER WEEK) của Bác Theonlinecoach (Raymond Querido) - mấy giáo án của ông này khá là giống giáo án của mấy ông coach online ơ VN hiện giờ :baffle:

Giáo án thím áp dụng cùng với lịch tập hiện tại như ULPPL hoặc PPL nha :baffle:

Link cho các bác :boss:

vannq

Reaction score
0
vegeta1993 said:
Tay này cùng Duy Nguyen, Ryan Long mình gạch liệt vào danh sách báo động hết :gach: Nhất Duy Nguyen, thế vẹo nào phòng mình tập tụi nó toàn tôn theo cha này, còn bàn mua TPBS nữa, trong khi hũ mass bán 2 củ 5 :gach: Clip 10 phút thì hết 1/3 bàn uống này uống nọ :gach:
Nay vào phòng tập hãi quá mấy thím ạ :pudency:, thằng ku sinh viên squat thế nào hết cong lưng lại dc :pudency:, dẫn đi X quang bs bắt nó nghỉ vận động 2 tháng:sweat:, nó 63kg squat 80kg :pudency: Mặc dù trước đó mình khuyên nó về lưng dưới trước, nhưng dáng mình sida nó phớt lờ :sweat:, riết vào phòng mình lủi thủi mà tập, chả góp ý nữa, mặc dù nhìn sai tè le trước mắt :pudency:
Sơ cấp theo Ryan Long là cực tốt cho những bạn mới tập mà muốn giảm cân.
Thật sự ku này siêng hướng dẫn chế độ ăn uống hợp lý cho người giảm cân kết hợp luyện tập. Mà chế độ ăn uống đóng vai trò quan trọng 80% giảm cân của bạn.

Reaction score
0
Cho mình xin hết cả 5 cái nhé bạn, mình cảm ơn bạn nhiều. Chúc bạn năm mới vui vẻ, phát tài phát lộc :D
lengoctu70 said:

halowen34567

Reaction score
0
Lười lội Page quá, có bác nào có giáo án dành cho người tập 6 tháng với trung bình 3 buổi 1 tuần không ạ.

Em cảm ơn trước ạ