Tạm biệt Mobifone sau hơn chục năm gắn bó, mình qua Viettel đây

mp3ts

Reaction score
0
Sonah said:
từ đâu tao ủng hộ mày đổi mạng mà sao cứ xàm lồn wài vậy mày
Ủng hộ cái đéo gì mà mày bảo bớt người đỡ tốn băng thông xàm le quá mày ơi. :rofl: Chẳng phải mày mừng quánh đuôi đi ấy chứ. Tao nói nè mày ko có tư cách gì bảo ai im hay không cả, nên học cách tôn trọng nội dung người ta ghi nha chưa. :sogood:

Ở trên này mày chả là tml nào cả nên bớt ảo tưởng nghỉ mình là cứt.

thanhlh9x

Reaction score
0
-BTC- said:
đù móa cảm giác từ vnmb sang mobi thì như lên mây là đúng rồi , còn cảm giác từ mobi sang viettel thì như vào cõi cực lạc luôn :go:
em đang ở thành phố và cả 2 mạng em đang dùng là Mobi và Viettel đều rất tốt bác ạ
tuy trước đây mạng chính của em là Vnmb vì em dùng nó đc 7 năm rồi, nhưng kể từ mới đây nó hay tự đăng ký dịch vụ vớ vẩn rồi bị trừ tiền ko rõ lý do nên em chuyển sim chính qua Viettel, dùng song song VNmb và Viettel vì sim VNMB cũ của em cũng đăng ký nhiều dịch vụ quá nên để từ từ thay đổi qua Viettel, mãi đến tận bây giờ em mới dứt đc cái mạng Vnmb

Sonah

Reaction score
2
mp3ts said:
Ủng hộ cái đéo gì mà mày bảo bớt người đỡ tốn băng thông xàm le quá mày ơi. :rofl: Chẳng phải mày mừng quánh đuôi đi ấy chứ.
tao đã bảo ghi lộn rồi thằng xàm lồn, bớt mấy thằng hay chửi như mày đó

mp3ts

Reaction score
0
Sonah said:
tao đã bảo ghi lộn rồi thằng xàm lồn, bớt mấy thằng hay chửi như mày đó
Thì tao cũng đã nói tóm gọn lại là tao chia tay mobifone thì còn việc đéo gì mày vào đây khóc dùm vậy :rofl:... tiếc nuối ko nỡ cho tao và những người cho tao đi à :look_down:

Sonah

Reaction score
2
mp3ts said:
Ủng hộ cái đéo gì mà mày bảo bớt người đỡ tốn băng thông xàm le quá mày ơi. :rofl: Chẳng phải mày mừng quánh đuôi đi ấy chứ. Tao nói nè mày ko có tư cách gì bảo ai im hay không cả, nên học cách tôn trọng nội dung người ta ghi nha chưa. :sogood:

Ở trên này mày chả là tml nào cả nên bớt ảo tưởng nghỉ mình là cứt.
mày quote bài từ đầu tới cuối rồi lại xàm lồn,
kiếm post nào tao kêu người khác im dùm tao cái
rồi post nào tao ảo tưởng hơn người dùm tao luôn

Sonah

Reaction score
2
mp3ts said:
Thì tao cũng đã nói tóm gọn lại là tao chia tay mobifone thì còn việc đéo gì mày vào đây khóc dùm vậy :rofl:... tiếc nuối ko nỡ cho tao và những người cho tao đi à :look_down:
mày chia tay thì tao mừng chứ khóc dùm mày làm clmg,
tao có giao thông gì với mày đâu mà khóc cho mày
tao mừng cho mày còn ko hết

mp3ts

Reaction score
0
Sonah said:
tao post gì kệ mẹ tao mày cấm tao post bài đc thì mày cứ cấm, còn đéo cấm đc thì im

tao có cấm mày đổi mạng đâu mà mày quote tao làm gì
Sonah said:
mày quote bài từ đầu tới cuối rồi lại xàm lồn,
kiếm post nào tao kêu người khác im dùm tao cái
rồi post nào tao ảo tưởng hơn người dùm tao luôn
Đây rõ ràng nội dung tao là chủ đề mở mày nói ai im thế? tưởng mình có cái quyền gì à :eek:ps.

Từ đầu tới giờ tao thấy mày là thằng không biết nội dung tao ghi gì vào còm mấy cái tưởng mình thế là hay :eek:ps:

mp3ts

Reaction score
0
Sonah said:
mày chia tay thì tao mừng chứ khóc dùm mày làm clmg,
tao có giao thông gì với mày đâu mà khóc cho mày
tao mừng cho mày còn ko hết
Mừng không mà thấy mày khóc nãy giờ mấy page rồi :rofl:... tao nói rồi tao tạm biệt mobi về viettel vì nó chất lượng tốt hơn đáng tiền hơn mà sao chưa rõ cứ xàm vậy :haha:

mp3ts

Reaction score
0
LKfreestylemotherfucker said:
dùng 3G viettel với vina cái nào tốn hơn ?
Viettel tốt hơn do hạ tầng nó phủ rộng hơn vina nha thím. :D 4G nó vùng rừng rú chổ mình chạy phà phà, vina không bằng còn mobi thì tịt luôn.