Tạm biệt Mobifone sau hơn chục năm gắn bó, mình qua Viettel đây

kkhongten

Reaction score
0
Kyl'ry said:
ko nhận được bất kì tin nhắn thông báo nào luôn đó bác
Bây giờ ai đăng ký gói data mới hay tự gia hạn sẽ nhận được cái bắt cam kết này... khốn nạn không ai bằng giờ xài dịch vụ gì của nó cũng phải cam kết :sweat:

takizu

Reaction score
0
Hên quá con XS max xài 2 sim nên mua sim em Vietel 4g cho sướng khỏi đổi

network2010

Reaction score
0
thím nào đổi mạng thành công rồi cho mình hỏi , phí chuyển mạng giữ số là 60k hay nhiêu vậy , nếu thành công lấy sim và thanh toán phí ở cửa hàng nhà mạng mình muốn đổi luôn hay sao ?

hell1989

Reaction score
0
network2010 said:
thím nào đổi mạng thành công rồi cho mình hỏi , phí chuyển mạng giữ số là 60k hay nhiêu vậy , nếu thành công lấy sim và thanh toán phí ở cửa hàng nhà mạng mình muốn đổi luôn hay sao ?
free bên mạng đi, phí là phí dịch vụ mua cái phôi sim mới bên mạng đến. mobi sang viettel 50k.

Suachua

Reaction score
1
Phuchongrose said:
Chúc mừng thím, vậy là xong rồi đấy, mình nhận đc thông báo thì vào chiều 4/1 là 7/1 xong, nhưng hơn 2 tiếng sau là nó cắt sóng luôn rồi, và lắp SIM viettel vào dùng luôn. Mấy thím chuyển mạng nhớ là phải làm thật căng, và luôn giữ liên lạc với cái người trực tiếp làm hợp đồng bên nhà mạng mới cho mình nhé :sexy::byebye:.
Sáng nay còn thấy khách hàng gọi điện được vào số Mobi
Đến chiều là thấy báo No Service, tối vừa lắp sim Viettel vào là thấy lên sóng Viettel luôn.
Chứng tỏ chuyển sóng khá nhanh cứ tưởng như tin nhắn tận 10/1 mới chuyển được ai ngờ hôm nay 8/1 đã chuyển mạng xong rồi.
Đăng ký luôn gói F90 (5GB data 4G Viettel, 250 SMS nội mạng Viettel, 15p gọi ngoại mạng và miễn phí tất cả các cuộc gọi nội mạng dưới 10p), tốn có 90k/tháng tha hồ xài, đặc biệt là sóng 4G đi muôn nơi, thậm có những nơi sóng Mobi không có luôn nhưng Viettel không những có sóng thậm chí có 4G luôn.

mp3ts

Reaction score
0
Chính thức dời nhà thành công nha anh em :beauty:, bái bai mobifone

Flag 3 ///

Reaction score
0
mp3ts said:
Chính thức dời nhà thành công nha anh em :beauty:, bái bai mobifone
Mình nghĩ Mobifone cứ thả hẳn ra đi, đi thì cứ đi, giữ gìn những người ở lại là được. :sogood:

bienxanhlk

Reaction score
0
Đi thì đi, khi ra đi ai cũng hổ báo cáo chồn nhỉ.
ko tiễn :bye: