zizoubibi

Reaction score
0
uchihakote said:
bad là lỗi kỹ thuật rồi ít hay nhiều thì vẫn được bảo hành đổi trả thôi
bad thì lỗi thường gặp do điện với nóng máy gây ra,lỗi đó sự cố ngoài ý muôn nên bảo hành là đương nhiên :D

tencuibap

Reaction score
0
Đợt mua em này trên tiki.vn, lúc nhận hàng test thử thấy khi ghi dữ liệu thì ổ cứng kêu rẹt rẹt kiểu cọ cơ nên gửi đi đổi. Lúc nhận được cái mới cắm vào vẫn dính y nguyên lỗi trên chán quẳng xó chẳng buồn dùng.

phongvan0284

Reaction score
0
Cách đây hơn 1 tháng em mua hộ 1 cái ổ cứng 1TB My Passport Ultra bên Mai Hoàng, nhưng bị lỗi, cụ thể là copy ảnh nó bị lỗi, có lúc báo ổ cứng trống, ko có ảnh, hoặc có nhưng ko copy được. Giờ em muốn mang đi bảo hành, nhưng lại có vấn đề là. Cái thẻ bảo hành lại bị mất, như vậy liệu có được bảo hành ko ạ! :adore:

baannattxaxday9607

Reaction score
0
phongvan0284 said:
Cách đây hơn 1 tháng em mua hộ 1 cái ổ cứng 1TB My Passport Ultra bên Mai Hoàng, nhưng bị lỗi, cụ thể là copy ảnh nó bị lỗi, có lúc báo ổ cứng trống, ko có ảnh, hoặc có nhưng ko copy được. Giờ em muốn mang đi bảo hành, nhưng lại có vấn đề là. Cái thẻ bảo hành lại bị mất, như vậy liệu có được bảo hành ko ạ! :adore:
ở HN thì ko biết sao chứ ở SG thì cứ lên TTBH họ check số seri để kiểm tra thời hạn là dc bảo hành, ko cần phiếu...

fptshop.ecom

Reaction score
0
phongvan0284 said:
wd thì không cần phiếu đâu mang ra họ check số seri là bảo hành thôi có lưu thông tin hết mà

vanvuvl

Reaction score
0
Có con WD blue check bằng HDTune bị bad 1 vạch ko biết có đc bh ko nhỉ? Mà bh HDD là đc ổ mới à? :shame:

George Nguyen

Reaction score
0
vanvuvl said:
Có con WD blue check bằng HDTune bị bad 1 vạch ko biết có đc bh ko nhỉ? Mà bh HDD là đc ổ mới à? :shame:
Ổ mới, mà nhãn Refurbish :sogood:

HD720p

Reaction score
0
Hi WD Support.

Các bạn có thể cho mình xin list các nhà PP HDD WD gắn trong 3.5" được không vậy? :byebye: Hình như là ổ cứng k có dán tem của các nhà PP này thì k bảo hành được tại 950 Láng thì phải :stick: Mình cần list đó để đi mua HDD còn biết đường check tem BH :sweat:

Xin cám ơn :grin:

Minion

Member
Reaction score
0
về ổ cứng gắn ngoài mình có 2 nhà pp: PSD tập đoàn dầu khí và AMC Ánh Minh Cường

ổ gắn trong thì như sau:
Minh Thông MTC: ổ Red va ổ Re cho Datacenter
ViTa: o Black và Purple
đó là ở HCm
ở HN có Vĩnh Xuân SPC pp ổ Red, Purple

thongnguyen92

Reaction score
0
Dạo này ổ cứng của mình đọc rất chậm và nhiều file bị lỗi . Check HDD Tune Pro thì thấy lỗi C5 .

Ổ mình còn bảo hành tới 10/2016 , không biết như vậy có được bảo hành ko ạ ? HDD của mình dán tem viscom không biết đem tới trung tâm bảo hành WD ở Đặng Thị Nhu hay Viscom ở Trần Đình Xu ạ