be Ngoc

Reaction score
0
bad lòi rốn rồi bác, lên wd bh thôi. Cơ mà ham hố green làm gì, chết yểu nhiều lắm

jonidontcry

Reaction score
0
bagregoaslittle4603 said:
chà có vấn đề rồi cầm lên bảo hành đổi ổ đi
be Ngoc said:
bad lòi rốn rồi bác, lên wd bh thôi. Cơ mà ham hố green làm gì, chết yểu nhiều lắm
Hu hu bác ơi sao ổ mới tinh mua về đã bị bad là thế nào nhỉ? Giá kể dùng đc vài trăm GB đã đành, đằng này mới đc có vài GB...

Minion

Member
Reaction score
0
jonidontcry said:
Hu hu bác ơi sao ổ mới tinh mua về đã bị bad là thế nào nhỉ? Giá kể dùng đc vài trăm GB đã đành, đằng này mới đc có vài GB...
lỗi thì ổ nào mà chẳng có,nhiều thứ dẫn đến bad ổ nữa nhưng mà nếu vậy bác cầm, lên trung tâm bảo hành đi họ sẽ bảo hành và hướng dẫn bác bảo quản.

jonidontcry

Reaction score
0
Minion said:
lỗi thì ổ nào mà chẳng có,nhiều thứ dẫn đến bad ổ nữa nhưng mà nếu vậy bác cầm, lên trung tâm bảo hành đi họ sẽ bảo hành và hướng dẫn bác bảo quản.
E vừa tháo ổ ra thấy có tem sản phẩm chính hãng, vậy giờ mang qua shop hay mang qua hãng đây bác?

FedxIIIII

Reaction score
0
mới mua thì cầm thẳng lên cửa hàng hỏi cho lẹ đi bác. nếu lỗi thì nó đổi con khác thôi chứ sao. không thì gạch vỡ mồm nó ra :gach::gach:

bit701

Reaction score
0
Tình hình là mình có mua ổ cứng WD My Passport Ultra 1TB ở siêu thị trần anh. Mới sử dụng 1 lần cắm vào PC copy dữ liệu vào ổ cứng thì bị như này:

Tôi có gửi trần anh mang đi bảo hành thì đc WD trả lời ổ cứng bị chập điện gây cháy ko bảo hành. Thật sự quá bức xúc, cái ổ chỉ sử dụng cổng usb ko có nguồn điện mà bị cháy như này, thử hỏi chất lượng ổ cứng của WD như thế nào ? Có đại diện nào của WD trả lời dùm tôi đc ko ?

DHorseman

Reaction score
0
mình cũng có 1 cái, mà thím cắm kiểu gì mà cái ổ biến dạng ghê thế :sweat:

bit701

Reaction score
0
DHorseman said:
mình cũng có 1 cái, mà thím cắm kiểu gì mà cái ổ biến dạng ghê thế :sweat:
Chỉ cắm vào PC copy dữ liệu bình thường thôi, thấy bị thế cũng choáng @@

tuankudo

Reaction score
0
Vãi thật , đang dùng 1 con thế này. Cái này phải nóng quá nó mới bị thế chứ, hay con case của thím bị chập nguồn rồi :sweat: . Bình thường cháy nổ thiết bị điện tử nó không bảo hành là đúng rồi