[Review] Amazon FireTV Stick 4 Nhỏ mà có võ không phải dạng vừa đâu

saintkn8x

Reaction score
0
SogoKu_vn said:
cái này cổng microusb cái đâu thím
nó là cái bên trái đó bác , có hình tia sét đó , cắm nguồn vào đó rồi cắm tiếp vào fire stick ko có nguồn :( buồn luôn 40k ship về chờ gần chục ngày

cái phần đầu micro usb cắm vào fire stick lỏng lắm , sờ nhẹ là tuột , giữ chặt cũng ko có nguồn

MedSkin

Reaction score
0
saintkn8x said:
nó là cái bên trái đó bác , có hình tia sét đó , cắm nguồn vào đó rồi cắm tiếp vào fire stick ko có nguồn :( buồn luôn 40k ship về chờ gần chục ngày

cái phần đầu micro usb cắm vào fire stick lỏng lắm , sờ nhẹ là tuột , giữ chặt cũng ko có nguồn
Đặt tiếp cái khác đi bác ơi.. :sexy::sexy:

saintkn8x

Reaction score
0
MedSkin said:
Đặt tiếp cái khác đi bác ơi.. :sexy::sexy:
công nhận dùng 4k stick ngon nhưng ko có lan built in nhỉ , phím thêm 1 nút học lệnh chuyển source hdmi của tivi thì tốt . với lại mình thấy có 1 điểm trừ là ko chỉnh volume up down khi kết nối với loa bluetooth .

trên con này thì có con nào ok hơn ko các bro ?

invodi

Reaction score
3
saintkn8x said:
công nhận dùng 4k stick ngon nhưng ko có lan built in nhỉ , phím thêm 1 nút học lệnh chuyển source hdmi của tivi thì tốt . với lại mình thấy có 1 điểm trừ là ko chỉnh volume up down khi kết nối với loa bluetooth .

Có con cube cũng của Amazon. Có cổng lan :)
Thím đặt mua xong làm review xem.

MedSkin

Reaction score
0
saintkn8x said:

Wifi nó ngon lành rồi nên khỏi cần port lan đâu. Với lại nó nhỏ xíu phục vụ cho như cầu mang theo, rất tiện lợi.
Chỉ cần Wifi ổn định là OK :beauty:

kakineri

Reaction score
0
Bây giờ mình muốn mua Fire Stick 4K thì mua đâu là giá ngon nhất các thím nhỉ?