[Review] Amazon FireTV Stick 4 Nhỏ mà có võ không phải dạng vừa đâu

SogoKu_vn

Reaction score
2
mammonz 1.0 said:
có bác nào xài cái hub này chưa nhỉ, nhiều cổng đa dụng nhưng không biết cấp nguồn được không, làm thêm cái chuyển type C - Micro nữa

Có đg xài cho s8 plus ra hdmi gắm màn tivi ngon choét nhé:beauty:

invodi

Reaction score
3
saintkn8x said:
có cách nào để lúc khởi động nó chỉ hiện thị những app mà mình đã cài dc ko các bác nhỉ ?

để cái màn laucher amazon df nên ng già khó nhìn lắm
Người già tốt nhất là chơi con Android box nào cài Android TV hiện ngay logo app cho tiện. Cái stick nó nhìn rất loằng ngoằng.
Ở nhà mình hướng dẫn phụ huynh chơi được cả kodi nữa :D

baohen1510

Reaction score
1
saintkn8x said:
có cách nào để lúc khởi động nó chỉ hiện thị những app mà mình đã cài dc ko các bác nhỉ ?

để cái màn laucher amazon df nên ng già khó nhìn lắm
invodi said:
Người già tốt nhất là chơi con Android box nào cài Android TV hiện ngay logo app cho tiện. Cái stick nó nhìn rất loằng ngoằng.
Sắp xếp lại mấy app ở dòng "your apps & channels" theo ý mình ấy . App hay sử dụng đem lên đầu . Hoặc bấm giữ nút home khoảng 2s , nhấp ok vào "apps" , sẽ thấy tất cả các app đã cài trên thiết bị . Sắp xếp lại cho mấy cụ dễ sử dụng . Đơn giản mà

dellusa

Reaction score
0
invodi said:
- mình dạy cu con 6 tuổi mở toàn bằng giọng nói hết nên nghĩ các cụ cũng không khó đâu
- còn không thì Mibox S là ưu tiên hàng đầu cho giọng nói tiếng Việt

Anh em có chơi game gì trên con 4k này không , mình có tay Dualshock 4 không hiểu kết nối được không nhỉ ( mình chưa thử do bận , hỏi trước tí tối về làm )

saintkn8x

Reaction score
0
invodi said:
Vì con 4k này săn có 720k đợt BF . chơi mọi thứ rất mướt. Để mua thêm cái cáp usb otg và usb lan cho chạy ổn định hơn.
Cấp nguồn qua usb tivi rất tiện :)
Sent from Xiaomi POCOPHONE F1 using vozFApp

long_pn

Reaction score
0
Nếu nhảy lên tàu 4K rồi thì có vẻ con này chưa đáp ứng được pk nhỉ, hay chủ yếu dùng cho phụ huynh, người lớn tuổi ?

baohen1510

Reaction score
1
long_pn said:
Nếu nhảy lên tàu 4K rồi thì có vẻ con này chưa đáp ứng được pk nhỉ, hay chủ yếu dùng cho phụ huynh, người lớn tuổi ?
Con này trong tầm giá 1tr5 trở xuống , ngon nhất rồi bác . Từ lúc xài con này mình ít xài shield . Thích nhất youtube có HDR , ngay cả shield 2019 cũng không có ( hơi bị sida ở khoảng này ) . Chạy cực kỳ ổn định .