[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

ricky22

Reaction score
0
Đã có bản Port Alpha Việt hóa trên Mobile, đang test xem sao các thím ợ :sexy::sexy:
Ko up đc link các bác tìm Group trên facebook nhé: Giang Hồ Tái Khởi - VLQHTMobile :">:">:">

goodbyevinh

Reaction score
0
2 e hot girl thiên sơn để end tình thánh sao ko thấy ở thành đô nhỉ . Lần chơi minh chủ tuyến thì gặp mà lần này chơi thiên vương cua đủ tất cả các e thì ko thấy đâu?

viettholclone02

Reaction score
1
goodbyevinh said:
2 e hot girl thiên sơn để end tình thánh sao ko thấy ở thành đô nhỉ . Lần chơi minh chủ tuyến thì gặp mà lần này chơi thiên vương cua đủ tất cả các e thì ko thấy đâu?
tình thánh đâu cần cua 2 em thiên sơn:surrender:
đi minh chủ tuyến nếu nhớ ko nhầm thì có gặp 2 ẻm khi đi tìm xạ điêu cung thì phải, 2 ẻm nhìn main và trầm trồ kiểu "ai mà đẹp trai giỏi võ bla bla..." kiểu gặp thần tượng:gach::gach:
nhưng cũng chỉ có 2 câu thoại chứ làm gì có event nào liên quan nhỉ:sweat:

zymeth3112

Reaction score
0
Sau khi đi Thiếu niên anh hùng hội về tự dưng ko Stroll được nữa @@ ae có biết là lỗi gì ko?

Cụ thể là đầy thể lực nhưng bấm vào "Đi dạo" nó ko được, nhưng nếu bấm Đi d ạo rồi chuyển qua click cái khác (ví dụ như "Cửa hàng") thì nó mở cả cửa hàng mở cả danh sách đi dạo như hình :canny: Nhưng tắt cửa hàng đi thì ko đi được Tiêu Dao Cốc @@ Học đủ kỹ năng với 100 chỉ số rồi để luyện Lăng Ba với Lục Mạch

anhduy0204

Reaction score
0
Mình mới chơi. Lên hướng dẫn thấy có nhiệm vụ chơi trốn tìm với thằng nhóc, mà sao mình lick vào nó chỉ hiện hội thoại rồi tắt, chứ ko kích hoạt nhiệm vụ được vậy các bác?

viettholclone02

Reaction score
1
anhduy0204 said:
Mình mới chơi. Lên hướng dẫn thấy có nhiệm vụ chơi trốn tìm với thằng nhóc, mà sao mình lick vào nó chỉ hiện hội thoại rồi tắt, chứ ko kích hoạt nhiệm vụ được vậy các bác?
mấy nhiệm vụ ở tân thủ thôn cũng ko quá quan trọng đâu bác:chaymau:
ở thôn tân thủ thì tốt nhất là cày cái bắn cung, câu cá, đào khoáng , chờ đến h thì đi gặp cốc nguyệt hiên cùng đi lạc dương thôi
chỉ có một quest khá là quan trọng ở tân thủ thôn là q đánh gà:canny:

enpi11

Reaction score
0
game chơi ổn không các bác , nghe nói đây là game thế giới mở phải không

anhduy0204

Reaction score
0
enpi11 said:
game chơi ổn không các bác , nghe nói đây là game thế giới mở phải không
Bác nào có kinh nghiệm mở cái rương như này ko? em save load riết muốn đau não :adore:

Summoner Monk

Reaction score
0
anhduy0204 said:
Bác nào có kinh nghiệm mở cái rương như này ko? em save load riết muốn đau não :adore:

Cái này dễ mà, xếp như kiểu quay 1 mặt rubik, chọn màu nào nó xếp sẵn nhiều nhất rồi ghép trong đầu cho khỏi tốn nước rồi ghép, như cái hình này thì chọn ghép cái xanh lá (chọn cái nào cũng được).
Hàng dọc thứ 1 lên 1 bước được 1 hàng ngang 3 cái xanh lá (1)
Hàng dọc thứ 2 xuống 1 bước, hàng ngang thứ nhất sang trái 1 bước, hàng dọc thứ 3 xuống 3 bước được 1 hàng ngang 3 cái xanh lá nữa (6)
Hàng ngang thứ 2 sang trái 2 bước, hàng ngang thứ nhất sang trái 2 bước, hàng dọc thứ 3 xuống 1 bước. được cả 3 hàng có 3 cái xanh là. (11)
Hàng ngang thứ 1 sang phải 2 bước, hàng ngang thứ 2 sang trái 1 bước, hàng ngang thứ 3 sang phải 2 bước (16). xong
Còn đơn giản nhất là mua môt lố chìa khóa (thực ra chả cần mua vì chìa khóa lúc nào chả thừa) rồi roll đến lúc nào nó ra ngon thì ghép. save load làm gì cho mệt.

anhduy0204

Reaction score
0
Summoner Monk said:
Cái này dễ mà, xếp như kiểu quay 1 mặt rubik, chọn màu nào nó xếp sẵn nhiều nhất rồi ghép trong đầu cho khỏi tốn nước rồi ghép, như cái hình này thì chọn ghép cái xanh lá (chọn cái nào cũng được).
Hàng dọc thứ 1 lên 1 bước được 1 hàng ngang 3 cái xanh lá (1)
Hàng dọc thứ 2 xuống 1 bước, hàng ngang thứ nhất sang trái 1 bước, hàng dọc thứ 3 xuống 3 bước được 1 hàng ngang 3 cái xanh lá nữa (6)
Hàng ngang thứ 2 sang trái 2 bước, hàng ngang thứ nhất sang trái 2 bước, hàng dọc thứ 3 xuống 1 bước. được cả 3 hàng có 3 cái xanh là. (11)
Hàng ngang thứ 1 sang phải 2 bước, hàng ngang thứ 2 sang trái 1 bước, hàng ngang thứ 3 sang phải 2 bước (16). xong
Còn đơn giản nhất là mua môt lố chìa khóa (thực ra chả cần mua vì chìa khóa lúc nào chả thừa) rồi roll đến lúc nào nó ra ngon thì ghép. save load làm gì cho mệt.
thank bác. hên cái hình nó ra dễ ấy