[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

goodbyevinh

Reaction score
0
viettholclone02 said:
Even lam đình vs thẩm lan: chọn ra giúp lam đình, sau win độc
Sau vài lượt roll vô ưu cốc thì gặp thẩm lan êm sẽ vứt cho cuốn bí kíp(yêu cầu điểm độc cao cao nhé:byebye:)
Lưu ý chọn như vậy thì sẽ cắt even thẩm lan , ko nạp êm vào hậu cung đk:">
Thiên thư độc thì kết hợp cầm max bá:sexy:
nhưng mình nghe nói chỉ cần dính vào event này dù chọn gì cũng sẽ bị block event thiên thư độc phải không bác ? vậy tốt nhất ko cần dính vào

viettholclone02

Reaction score
1
goodbyevinh said:
nhưng mình nghe nói chỉ cần dính vào event này dù chọn gì cũng sẽ bị block event thiên thư độc phải không bác ? vậy tốt nhất ko cần dính vào
ai nói thế:stick:
thiên thư độc bắt buộc phải có event này mới đúng:look_down:
nếu ko qua event này thì cắt hết event thẩm lan lẫn lam đình=> how to độc thư? how to lục mạch:chaymau:
à đấy nói mới nhớ event này còn mở ra cả lục mạch:pudency:

anh104414

Reaction score
2
viettholclone02 said:
nếu ko qua event này thì cắt hết event thẩm lan lẫn lam đình=> how to độc thư? how to lục mạch:chaymau:
Are Gou sure, vậy bạn kia cứ để làm đình win thẩm lan đi, ra giúp rồi nó cho 1 trọng 3 môn tuyệt học của ngũ độc bảo điển. Còn cuối game có event thiên thư đôc ko thì :shame:

TranTienHung

Reaction score
0
Làm sao để sử dụng item trong túi đồ vậy, mình mở hòm ra chọn đồ mà ko có tùy chọn nào để sử dụng cả :sweat:

viettholclone02

Reaction score
1
TranTienHung said:
Làm sao để sử dụng item trong túi đồ vậy, mình mở hòm ra chọn đồ mà ko có tùy chọn nào để sử dụng cả :sweat:
Có một số item chỉ dùng trong combat, ví dụ dược cao hoặc phích lịch đạn: sử dùng sẽ mất một lượt đánh thể lực
Một số item chỉ dùng trong vô ưu cốc: binh khí áo giáp bí kíp
Một số item chỉ dùng trong quest: vd tranh chữ, phật tượng , tơ lụa
Một số item dùng để tặng , sử dụng trong vô ưu cốc- gửi thư: ô, quạt, tranh chữ, đồ cổ

Lưu ý đến năm 4 ra ngoài map lớn thì sẽ có nhiều item ko thể dùng đk nữa vd như thuốc tăng máu, bí tịch... Vì thế trước năm 4 cố gắng dùng hết câc loại đồ trong túi:sogood:

war357

Reaction score
0
viettholclone02 said:
Event học lục mạch liên quan đến việc tán Lam đình. Còn event Thẩm lan vs Lam đình ảnh hưởng đến ác tuyến, thiên vương tuyến tuỳ theo lựa chọn nữa.
Sent from my iPhone using vozForums

missthienly

Reaction score
0
Các bác cho hỏi bản mod với bản không mod khác nhau gì ạ? :D
Cái thư mục mods nằm ở đâu nhỉ?:sexy:
Cài bản fitgirl, copy cái thư mục mods vào game mà sao ko thấy việt hóa nhỉ :sweat:

anh104414

Reaction score
2
Giờ ko còn bản mod nữa, game nó được dịch trên file ngôn ngữ luôn rồi, ko cần copy thư mục Mod nữa đâu.

Thư mục mods chỉ cần khi bạn muốn thay đổi 1 chút thông số game như '"đi dạo 5 thể lực" chẳng hạn

goodbyevinh

Reaction score
0
Có cheat nào quay ngược thời gian ko mọi người ? Mình đang làm route tề lệ đến gần cuối thì ko thấy event ngã bệnh của cha tề lệ .mình đoán hụt mất event đầu tiên bênh vực cha con tề lệ r , kiểu này ko lấy dc end tình thánh. Ko biết có câch nào lùi tg lại vài tháng ko? Help