[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

anh104414

Reaction score
2
bsevenshido said:
Đang theo 2 đường thiên dương 5 độc hoa độc với đường kiếm mình lấy dcck thì lượm tâm pháp nào ngon nhỉ các bác :doubt: mà cầm 2 bộ này tới end game luôn được ko :adore:

Sent from my iPhone using vozForums
Minh chủ thì end đc, còn ác tuyến hay thiên vương tuyến ko chắc lắm:doubt:

Kiểu đánh đợi địch hết mana vầy thì lấy Dịch cân kinh trâu bò nhất xóm :beauty:

ĐCCK nói thật là đừng nên luyện. Xh nó trong đám võ công kiếm chắc thứ 4,5 thôi:">

Trong 3 món võ công ông ăn mày cho, bộ nào cũng Tb khá thôi

Như lai cửu ấn : na ná thiên sơn 6 chưởng nhưng thay vì tán công thì gây nội thương. Skill 1 đánh 1 mục tiêu và chỉ có hiệu ứng đẩy lùi may có skill 3 bá thể .

ĐCCK : grandmaster phế lắm:stick:

Đả cẩu bổng pháp : Phải rèn cây côn Niêm Hoa( Hiệu ứng: Bạo kích thì điểm huyệt, Né tránh thì tinh lọc) mới mạnh đc :go:

bsevenshido

Reaction score
0
anh104414 said:
Minh chủ thì end đc, còn ác tuyến hay thiên vương tuyến ko chắc lắm:doubt:

Kiểu đánh đợi địch hết mana vầy thì lấy Dịch cân kinh trâu bò nhất xóm :beauty:

ĐCCK nói thật là đừng nên luyện. Xh nó trong đám võ công kiếm chắc thứ 4,5 thôi:">
Đang đi tính theo ĐX/TĐ trong save đầu chơi :doubt: thế h luyện bộ nào ngon bác đang ở gần cuối năm 3 rồi :doubt:

anh104414

Reaction score
2
bsevenshido said:
Đang đi tính theo ĐX/TĐ trong save đầu chơi :doubt: thế h luyện bộ nào ngon bác đang ở gần cuối năm 3 rồi :doubt:

Chưa đi 2 tuyến đó bao giờ thì làm sao tư vấn:lol:

bsevenshido

Reaction score
0
anh104414 said:
Chưa đi 2 tuyến đó bao giờ thì làm sao tư vấn:lol:
:D vậy hả tưởng bác end xong hết route lớn rồi :D mà nghe nói tuyến đó creep đông nên kiếm bộ nào aoe nhiều nhỉ :doubt:

Reaction score
1
không ai cứu em à đang bị kẹt rồi :sosad:
bản em down về chắc thiếu cái file developquestdata :sosad:
ai giúp với :sosad:

BlueDragonLK

Reaction score
0
bsevenshido said:
:D vậy hả tưởng bác end xong hết route lớn rồi :D mà nghe nói tuyến đó creep đông nên kiếm bộ nào aoe nhiều nhỉ :doubt:

Creep đông và mất dạy lắm nhé :sexy:, lên Bảo tàng đảo, lính nó chém hầu như phát nào cũng bạo kích, dmg nó chém lên Kha Hàng Long toàn 1-2k, lão này mà chết là end game :chaymau: (với tuyến Triều đình, còn tuyến Đông Xưởng thì đỡ hơn vì Trần công công né tránh cũng ổn) , thêm kha khá mấy con pháo khốn nạn. Vị trí đứng ko đẹp là tới turn lính nó hiện ra, nó thịt Kha Hàng Long trong 1 turn :gach:

Khong.Bao.Gio.Bi.Ban said:
không ai cứu em à đang bị kẹt rồi :sosad:
bản em down về chắc thiếu cái file developquestdata :sosad:
ai giúp với :sosad:
Lát làm về mình gửi file cho, mail bác là gì.

anh104414

Reaction score
2
bsevenshido said:

thiên vương tuyến chưa end đc lần nào , tới đoạn xe pháo là lag . Chỉ end 2 tuyến minh chủ và ác tuyến.

Giờ chỉ test combo : võ công - tâm pháp vũ khí thôi:badsmell:

combo bá nhất tịch tà cửu dương thần công thần binh = hạ boss trong vòng 5 turn kìa :stick:

https://vozforums.com/showpost.php?p...postcount=1466

Capitalism's Dream

Reaction score
0
Tóm lại trong game này có tổng cộng bao nhiêu tuyến và đk cần để đi theo tuyến đó là gì có bác nào tóm tắt ngắn gọn lại không ?

bsevenshido

Reaction score
0
BlueDragonLK said:
Creep đông và mất dạy lắm nhé :sexy:, lên Bảo tàng đảo, lính nó chém hầu như phát nào cũng bạo kích, dmg nó chém lên Kha Hàng Long toàn 1-2k, lão này mà chết là end game :chaymau: (với tuyến Triều đình, còn tuyến Đông Xưởng thì đỡ hơn vì Trần công công né tránh cũng ổn) , thêm kha khá mấy con pháo khốn nạn. Vị trí đứng ko đẹp là có turn lính nó hiện ra, nó thịt Kha Hàng Long trong 1 turn :gach:

Lát làm về mình gửi file cho, mail bác là gì.
Đệt e lỡ tập trung dzô 2 combo kia chắc éo đi nổi quá :doubt: