[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

anh104414

Reaction score
2
Khong.Bao.Gio.Bi.Ban said:
sửa lỗi k học được LBVB kiểu gì hả các bác, e k tìm thấy file để chỉnh thông số, cho e cái file locaiton với :stick:
Trong folder mods đó :chaymau:

Cơ mà đi ác tuyến luyện Lăng ba vị bô làm gì, Thiên vương cho 1 cú choáng là vứt, hay ăn 1 phát nội thương là phế rồi :chaymau:

Reaction score
1
anh104414 said:

Cơ mà đi ác tuyến luyện Lăng ba vị bô làm gì, Thiên vương cho 1 cú choáng là vứt, hay ăn 1 phát nội thương là phế rồi :chaymau:
k sao đến lúc đó em thay cái tâm pháp khác là ok rồi, với cả mất công cày mãi đến giờ hàng chục quest

mà e tìm trong folder mods không có bác ạ có mỗi 1 file là endtext e chả thấy gì cả, cứu giờ e k đi dạo được luôn :sosad:

e dùng bản này
- Việt hóa update 30/04 của bác Hồng Đức gr GTA Kiếm Hiệp:
1.0.2.9 *****: http://www.fshare.vn/file/EGSD8PLKU9EZ
1.0.3.0 bản quyền: http://www.fshare.vn/file/4GQZLM4GOQEH
(giải nén vào folder game)

anh104414

Reaction score
2
Tải cái này về. Chép folder mods vào folder game. Có cái này thì có thể sửa lại để học Lăng ba vi bộ hay đi dạo còn 2 thể lực thôi :chaymau:

- Việt hóa update 02/05 của bác Nguyễn Thành Trung gr Võ Lâm Quần Hiệp:
http://www.fshare.vn/file/8JUAN6JXV89B

Lăng ba vi bộ chỉ hiệu quả khi đi tuyến Thiên Vương đánh thằng Thiên ý thành chủ thôi. THằng này ko có tuyệt đối chính xác nên ez qua :go:

Reaction score
1
anh104414 said:
Tải cái này về. Chép folder mods vào folder game. Có cái này thì có thể sửa lại để học Lăng ba vi bộ hay đi dạo còn 2 thể lực thôi :chaymau:

- Việt hóa update 02/05 của bác Nguyễn Thành Trung gr Võ Lâm Quần Hiệp:
http://www.fshare.vn/file/8JUAN6JXV89B

Lăng ba vi bộ chỉ hiệu quả khi đi tuyến Thiên Vương đánh thằng Thiên ý thành chủ thôi. THằng này ko có tuyệt đối chính xác nên ez qua :go:
em vừa tải cái của bác k có thư mục mods ở trong đó, có mỗi cái thư mục config thôi à :sosad:, thư mục mods có khi down chỗ khác bác à :sosad:

anh104414

Reaction score
2
Khong.Bao.Gio.Bi.Ban said:
em vừa tải cái của bác k có thư mục mods ở trong đó, có mỗi cái thư mục config thôi à :sosad:, thư mục mods có khi down chỗ khác bác à :sosad:
Tạo Folder trong thư mục game như sau như sau : :go:

Mods/1.0.2.9/ Config (chép cái tải về vào) /TextFiles

BlueDragonLK

Reaction score
0
Mod để học LBVB thì đc, nó bị lỗi ở phần Võ khỉ, chứ mod luôn cái thể lực khi đi dạo thì ăn gian quá
anh104414 said:

Lăng Ba Vi Bộ thích thì cứ học thôi, gặp anh em nhà thằng Thiên Vương - Long Vương thì lôi tâm pháp khác ra xài, Ngũ độc chẳng hạn.

P/s: Lăng Ba Vi Bộ có tính năng miễn dịch choáng mà.

anh104414

Reaction score
2
BlueDragonLK said:
Mod để học LBVB thì đc, nó bị lỗi ở phần Võ khỉ, chứ mod luôn cái thể lực khi đi dạo thì ăn gian quá

Lăng Ba Vi Bộ thích thì cứ học thôi, gặp anh em nhà thằng Thiên Vương - Long Vương thì lôi tâm pháp khác ra xài, Ngũ độc chẳng hạn.
Cheat xuống còn 5 thôi, chứ để 6 thể lực thì đi dạo xong còn 4 toàn dzô lò rèn hoặc đến Vong ưu cốc. Mà khi max rèn học hết skill Vong ưu cốc thì làm gì đây :sweat:

Reaction score
1
anh104414 said:
Tạo Folder trong thư mục game như sau như sau : :go:

Mods/1.0.2.9/ Config (chép cái tải về vào) /TextFiles
em làm như bác bảo từ nãy rồi mà
cơ mà e k thấy cái file mình cần để chỉnh thông số
tên nó là "developquestdata " gì đấy :chaymau:

chenkute114 said:

Bác xóa 3 giá trị đánh dấu trong hình :chaymau:
hay bác send em cái file bác đã chỉnh luôn cho tiện :chaymau:

bsevenshido

Reaction score
0
Đang theo 2 đường thiên dương 5 độc hoa độc với đường kiếm mình lấy dcck thì lượm tâm pháp nào ngon nhỉ các bác :doubt: mà cầm 2 bộ này tới end game luôn được ko :adore:
Sent from my iPhone using vozForums