[PC] Nier: Automata™ [Action/RPG/2017]

Trinhxuanthai23

Reaction score
0
Hồi trước chơi hay bị cash out ra ngoài màn hình, cài snack v3 vào thì mất sạch save chán chả buồn chơi. Nghe tin có việt hóa lại muốn chơi lại mà mới down bản fitgirl ở page 1. Các bác cho e xin file snack+ update DLC ổn định nhất để xài với bản việt hóa với ạ chứ sợ snack theo bản fitgirl page 1 SNACKFIX-BALDMAN chắc lỗi thời rồi :sosad::sosad::sosad:

ngtrungkhanh

Reaction score
0
Trinhxuanthai23 said:
Hồi trước chơi hay bị cash out ra ngoài màn hình, cài snack v3 vào thì mất sạch save chán chả buồn chơi. Nghe tin có việt hóa lại muốn chơi lại mà mới down bản fitgirl ở page 1. Các bác cho e xin file snack update DLC ổn định nhất để xài với bản việt hóa với ạ chứ sợ snack theo bản fitgirl page 1 SNACKFIX-BALDMAN chắc lỗi thời rồi :sosad::sosad::sosad:
Tải luôn bản mới về đi bác, có 17gb thôi :gach:

tinhhuvo_01

Reaction score
0
ngtrungkhanh said:
Tải luôn bản mới về đi bác, có 17gb thôi :gach:
bản mới là bản nào bác :|
Trinhxuanthai23 said:
Hồi trước chơi hay bị cash out ra ngoài màn hình, cài snack v3 vào thì mất sạch save chán chả buồn chơi. Nghe tin có việt hóa lại muốn chơi lại mà mới down bản fitgirl ở page 1. Các bác cho e xin file snack update DLC ổn định nhất để xài với bản việt hóa với ạ chứ sợ snack theo bản fitgirl page 1 SNACKFIX-BALDMAN chắc lỗi thời rồi :sosad::sosad::sosad:
vừa cài mấy cái mod loanh quanh vào game mất save luôn :( chắc tiện việt hóa chơi lại

1stcariboy

Reaction score
0
bác nào cài việt hóa vô có bị cái lỗi mà chữ chạy nhanh quá không kịp đọc không? chỉnh đủ kiểu mà vẫn bị. chữ vừa hiện ra thì mất.

abcccc

Reaction score
0
banr HD texture 2k tải về, giải nén, bỏ vào folder game báo lỗi. cái FAR thì mình cài bản cũ chứ bản mới báo lỗi. liệu phải do bản game cũ quá k nhỉ, mình down ở trang 1 bản Fitgirl
h tải bản nào ổn nhí

NosferatuVN

Reaction score
0
1stcariboy said:
bác nào cài việt hóa vô có bị cái lỗi mà chữ chạy nhanh quá không kịp đọc không? chỉnh đủ kiểu mà vẫn bị. chữ vừa hiện ra thì mất.
Bác để voice Jap đúng không? E dịch trên bản Eng, nên để voice Jap một số đoạn nó sẽ mất nhanh hơn do độ dài của câu khác nhau. Bác để voice Eng sẽ chuẩn hơn. Còn nếu câu nào cũng thế thì bác up video e xem thử

Blood&Rose

Reaction score
0
Giờ có VIệt hoá mới mò vào chơi, cài mất 3h mà fix cái lỗi vào game 1 lúc văng mất gần ngày, cuối cùng dùng cái fix tắt bớt core CPU đi thì lại chạy mượt, ko hiểu :D

AE cho hỏi có mod nào tăng màu sắc game chút, giảm bớt loá ko, chơi ở sa mạc 1 lúc nhức mắt quá, xài FAX như nào, hay xài SweetFX/Reshade

kieprongbuon

Reaction score
0
NosferatuVN said:
Tks bác, dự án đã được 45%, game không nhiều thoại, nhưng tài liệu khá nhiều nên hơi mệt <(")

https://viethoagame.com/threads/wii-...-viet-hoa.146/
Đúng roài bác. Mất tờ báo, note nhiều lắm. Thêm cả vài đoạn phim tư liệu với cái radio nhiều lúc oải lược gần hết chẳng đọc được nhiều. :(
Gửi từ SONY bằng vozFApp