Nhờ tìm nhạc, phim, bài hát,... cho hết vào đây. Post ngoài chỗ này sẽ bị K.I.A, M.I.A tùy thích.

Reaction score
0
phucsilva said:
e nhớ có bài hát nào nội dung là yêu một người,nhưng lại yêu thêm một người nữa. tình cảm rộng lớn nên có thể yêu hai người cùng lúc á.thím nào nhớ là bài nào không chỉ em với ạ
chia đôi 1 trái tim - Minh Hằng : -_- -_- : -_- -_-

thím nào giúp em tìm bài nhạc không lời mà nó hay xuất hiện trong các đoạn phim của VN lúc 1 nhân vật đang trong giai đoạn tự kỷ độc thoại nội tâm.........

nghe nó như này: "từng từng tưng tứng, tưng tứng, tưng tưng tứng tưng từng tứng, tưng tưng tứng tưng từng tứng, tưng từng.............. từng tưng tưng tứng, tưng tứng, tưng tưng tứng tưng từng tưng, tưng tưng tứng tưng từng tứng, từng tưng..........................."

Run.

Reaction score
0
có lần tình cờ nghe đc bài đoạn chorus tương tự như beautiful in white. giai điệu là lá lá la, I rí mém bờ ( mình nghe đc câu I remember :D ) biết là khó mà post lên đây mong có bạn biết bài này :adore:

y2k_pro

Reaction score
0
Bro nào cho mình hỏi chút, mình mới nghe 1 bài nhạc có âm điệu thế này: lá la là, lá la lả
Mình chỉ nghe thoang thoáng tiếng anh có từ "dollar come'' ở đầu thôi,

Thanks alot!

vTnL.2

Reaction score
0
Mấy thím tìm hộ e tập pari by night 103 full với ạ, e tìm mãi mà n chỉ ra cái video hơn 9h nhưngchỉ xem đc mười mấy phút thôi :sosad:

_MoonLight_

Reaction score
0
mấy bác giúp em tên bài này. bài này chỉ có nhạc thui, nếu em không nhầm là piano :chaymau:
nó như này: tèo téo teo téo teo téo teo téo tèo téo teo tèo, tèo tèo tèo teo, tèo tèo teo téo :sweat:
hồi còn bé, nhà em có cái điện thoại bàn mà ấn cái nút gì ấy nó lại phát bài này :adore:

kevinkietchau

Reaction score
0
mấy pác giúp em cái.
Xin full nhạc của phim Lan Quế Phường với , 1,2 luôn :canny:

minhthong1981

Reaction score
0
thấy post nhiều mà answer cũng ít.
Thôi post lên đại xem những ai 8x biết thì chỉ giùm với.

Đó là 1 liên khúc có mấy bài What is love, Câu kinh tình yêu,... nghe rất hay. Thời 1997 thấy mở nhiều (cùng với bài Lemon Trree) ấy

Mình giờ muốn nghe lại liên khúc này quá, mà search chán web rùi cũng ko tìm ra.

Mong ai đó nhớ giúp.

Cam on rất nhiều.

y2k_pro

Reaction score
0
_MoonLight_ said:
mấy bác giúp em tên bài này. bài này chỉ có nhạc thui, nếu em không nhầm là piano :chaymau:
nó như này: tèo téo teo téo teo téo teo téo tèo téo teo tèo, tèo tèo tèo teo, tèo tèo teo téo :sweat:
hồi còn bé, nhà em có cái điện thoại bàn mà ấn cái nút gì ấy nó lại phát bài này :adore:
For Elise

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=2Oi7at9snI