Nhờ tìm nhạc, phim, bài hát,... cho hết vào đây. Post ngoài chỗ này sẽ bị K.I.A, M.I.A tùy thích.

vitcon

Reaction score
0
Như tít, mọi thế loại tìm nhạc, tìm phim qua giai điệu, qua trí nhớ hay qua bất cứ cái gì cần thì post hết vào đây.

Topic này không sticky, nhưng ai không thấy mà lập topic khác bị ban ráng chịu.

_TiDi_

Reaction score
0
em xin 1 chân, để nhớ lại giai điệu phát :-s

SonKe1312

Reaction score
0
em nhớ mang máng cái giai điệu thế này "đu à đu à đu má", các bác xem giùm em là bài nào cái:chaymau::chaymau:

Fallendrake

Reaction score
0
Cho em hỏi có bác nào biết cái film mà có 2 thầy trò đánh Violin ko ? cũ lắm rồi, chỉ nhớ soundtrack hay lắm, đoạn cuối phim ông thầy chết, hình như cảm động lắm

kingdragon0

Reaction score
0
SonKe1312 said:
em nhớ mang máng cái giai điệu thế này "đu à đu à đu má", các bác xem giùm em là bài nào cái:chaymau::chaymau:
youtube . com/watch?v=BLEDDxpnDmU
nè bác:gach:

hh.linh2907#

Reaction score
0
Mình nghĩ mấy cái thớt dạng tổng hợp thế này thì cứ đưa luôn vào F17 bookmarks cho dễ tìm, dễ thấy. Chứ để rồi nó chìm 1 phát lại phải đi tìm, mất công. Rồi còn những người mới vào, ko biết lại dính đòn oan :chaymau:

lilace2311

Reaction score
0
Mở hàng này, các bác tìm giúp e tên 1 phim hài Mỹ chiếu trên HBO khoảng 5,6 năm trc. Nội dung thì em nhớ mang máng là nói về 1 nhóm đánh bom liều chết âm mưu tấn công nc Mỹ. Trong nhóm này có 1 thằng có năng khiếu âm nhạc, thế là tụi kia cài nó tham gia 1 cuộc thi nào đó kiểu American Idol, rồi thằng này vào đc vòng chung kết, đêm chung kết có Tổng Thống Mỹ tham dự, lúc thằng đó hát xong có chạy lại ôm Tổng thống, trong người nó mặc áo có bomp cài sẵn rồi nhưng ko hiểu sao lúc đó bọn kia kích hoạt thì ko nổ... về sau kết thúc ra sao e cũng chẳng nhớ nữa... Các bác giu1p e nhé, thks các bác:adore:

HenryGear

Reaction score
0
Các bác lên youtube search "Dùng cái ấy đánh đàn" rồi bấm đoạn 2:10 nghe giúp e là bài gì với. Onl đt nên ko lấy link đc ạ :((