InC

Reaction score
0
huhuhiha1234 said:
mày đi massage chưa mày ? ngứa ddisss gãi đi thằng lol ? thở ra câu ý tao biết mày bần thế nào ròi . ra hn đi chơi thử 1 hôm đi ko biết quán hay em nào ngon inbox xin tao cho tên mà chọn ? đừng xàm lol
thì tao nói rồi, tao loser nên giá ở ngoài đó tao chơi không nổi. m thượng đẳng thì m bỏ tiền đó ra mà thư giản đê.mắc công lại chụp mũ pbvm.

Mirabilis

Reaction score
0
huhuhiha1234 said:
mày đi massage chưa mày ? ngứa ddisss gãi đi thằng lol ? thở ra câu ý tao biết mày bần thế nào ròi . ra hn đi chơi thử 1 hôm đi ko biết quán hay em nào ngon inbox xin tao cho tên mà chọn ? đừng xàm lol
Xin lỗi mày chứ vào HCM tao cho đệ dẫn mày đi chơi nè :">

huhuhiha1234

Reaction score
0
có cả đệ cơ ak ? ghê thế thế mà đi massa mất 1m5 đã kêu đi dubai đúng là voz ảo thật? =)) nuôi đệ thế bao giờ có cho đệ đi bay 1 bữa tiêu hết 30 50m chưa hay tiêu như thế chắc phải đi sang usa hả vozer.=))

xitrum3x

Reaction score
0
Massage muốn gái xinh phục vụ hết mình thì bét nhất cũng 1t đổ lên. Mới đi tô châu bên svh q5 về đây,z tại chổ nhé. Đi massage nó có thú vui riêng chứ đừng so sánh với đi đá phò

nh0cpr0828

Reaction score
0
Camoranesi ExEx said:
Tới những chổ kiểu như minh tâm , tây thi thì trong wa trình tiếp xúc vs ktv có được tự ý bóp nắn thoải mái không anh em , em lần đầu đi nên o rành
Nhiều em ăn mặc gợi cảm wa vd đi phía sau mình bóp mông , hay thọt tay khều khều có được không
Em thấy giá cũng khá rẻ tầm 300k cũng gọi là vip òi thêm tip nữa coi như tầm 600k là được làm gì
Còn mấy gói như 13tr 20tr là được gì nữa nhỉ , mong anh em chỉ dạy
Trước vào sg ông anh trong đó dẫn đi minh tâm. Vé vip 600 tip 500 nữa. Sờ nắn thoải mái. Ko tới z thôi :sexy:
Thím vào đừng có matxa chân hay lau ng hay các thể loại gì nha. Phải tip thêm cho các cái đó. Chỉ xông hơi tắm xong vào đợi phòng matxa thôi :beauty:
Sent from my iPhone using vozForums

Puti

Reaction score
0
Nhớ đợt ra vũng tàu ktv cũng ngon nghẻ tới z luôn m3 quay đầu tính cả tiền tip :chaymau:
via vozForums for iPhone

Camoranesi ExEx

Reaction score
1
nh0cpr0828 said:
Trước vào sg ông anh trong đó dẫn đi minh tâm. Vé vip 600 tip 500 nữa. Sờ nắn thoải mái. Ko tới z thôi :sexy:
Thím vào đừng có matxa chân hay lau ng hay các thể loại gì nha. Phải tip thêm cho các cái đó. Chỉ xông hơi tắm xong vào đợi phòng matxa thôi :beauty:
Tip 500k là đã bao gồm mấy thằng thứ đó phảo o

nh0cpr0828

Reaction score
0
Camoranesi ExEx said:
Tip 500k là đã bao gồm mấy thằng thứ đó phảo o
500 là chỉ cho con bé matxa mình thôi. 600 là mua vé. Còn ngoài phòng matxa thì đừng làm gì nha k mất thêm đó thím :D
Đi 1 lần giải ngố là ok mà. Thím ko làm gì nó cũng đòi bo 500k đó nên mạnh tay lên nha :look_down:

Tui_Tui

Reaction score
0
như tôi là tôi sẽ đi massage đúng nghĩa tầm 3 lốp cho thoải mái tinh thần, lúc sau tôi sẽ ra Tôn Đức Thắng - Xã Đàn là book một em xinh xinh tầm 4 lốp trên checker việt. Rồi vào kisshotel xã đàn xả, tầm 150k tiền phòng. Vị chi tầm 800k cho combo đầy đủ từ A-Z , chả việc gì phải vào quán massge rồi gạ xoạc làm gì, tôi thích trải nghiệm thực tế rõ ràng hơn