Camoranesi ExEx

Reaction score
1
Last Updated 13-07-2019 at 03:26
Tới những chổ kiểu như minh tâm , tây thi thì trong wa trình tiếp xúc vs ktv có được tự ý bóp nắn thoải mái không anh em , em lần đầu đi nên o rành

Nhiều em ăn mặc gợi cảm wa vd đi phía sau mình bóp mông , hay thọt tay khều khều có được không

Em thấy giá cũng khá rẻ tầm 300k cũng gọi là vip òi thêm tip nữa coi như tầm 600k là được làm gì

Còn mấy gói như 13tr 20tr là được gì nữa nhỉ , mong anh em chỉ dạy

Last Updated 14-07-2019 at 03:26
Tới những chổ kiểu như minh tâm , tây thi thì trong wa trình tiếp xúc vs ktv có được tự ý bóp nắn thoải mái không anh em , em lần đầu đi nên o rành

Nhiều em ăn mặc gợi cảm wa vd đi phía sau mình bóp mông , hay thọt tay khều khều có được không

Em thấy giá cũng khá rẻ tầm 300k cũng gọi là vip òi thêm tip nữa coi như tầm 600k là được làm gì

Last Updated 13-07-2019 at 03:26

canvas102

Reaction score
0
Mình nghĩ bác nên tôn trọng họ, muốn làm gì phải hỏi trước hẵng làm, làm người lúc nào cũng phải giữ tự trọng, không phải đang làm người chui vào chuồng heo lại tự nhiên lăn ra nằm với phân như heo.

huhuhiha1234

Reaction score
0
ở đâu mà 600k bác ở quê ak ? ở hà nội đây toàn rẻ nhất cả bo cũng hơn 1m chỗ ngon gái đẹp thì tầm 1m3 1m5 . vào quán chọn hàng . sau đó lên phòng riêng mà bóp vú hay làm gì thì làm nhưng không được fang đâu nhé . tùy nơi tùy chỗ nữa . lên xông hơi với tắm rồi bj, hj rồi sờ đâu thì . có tiền đi xông hơi nhiều nghiện đấy =)) 13 20 triệu thì gái ngon thôi ? 3 4 con xuất 4 5 phát.

eden2107

Reaction score
0
huhuhiha1234 said:
ở đâu mà 600k bác ở quê ak ? ở hà nội đây toàn rẻ nhất cả bo cũng hơn 1m chỗ ngon gái đẹp thì tầm 1m3 1m5 . vào quán chọn hàng . sau đó lên phòng riêng mà bóp vú hay làm gì thì làm nhưng không được fang đâu nhé . tùy nơi tùy chỗ nữa . lên xông hơi với tắm rồi bj, hj rồi sờ đâu thì . có tiền đi xông hơi nhiều nghiện đấy =)) 13 20 triệu thì gái ngon thôi ? 3 4 con xuất 4 5 phát.
mất 2 củ chỉ hj, bj? đi phá đò cho nhanh :go:

InC

Reaction score
0
huhuhiha1234 said:
m bị điên à mát xa bỏ 1m3 m5.
à thôi chắc tao loser nên không biết giá ngoài đó như vậy.

huhuhiha1234

Reaction score
0
eden2107 said:
mất 2 củ chỉ hj, bj? đi phá đò cho nhanh :go:
bác đi phó đà nó nằm cho bác phục vụ nó , mà gái dưới 2m có con nào xinh ? được 1 lúc nữa chứ. gặp con nào công nghiệp thêm bực mình. không đẹp như massage được 1 tý . đi massage xông hơi cả tiếng đồng hơi thư giãn và quan trọng vd con đẹp bên gheisa đi massa tầm 1m5 ông mà chơi nó 4m 5m. đâu có giá rẻ thế. tôi cũng trước hay đi check . giờ thỉnh thoảng đi massage thôi thư thái . mà 2m thì không tới đâu.

huhuhiha1234

Reaction score
0
InC said:
m bị điên à mát xa bỏ 1m3 m5.
à thôi chắc tao loser nên không biết giá ngoài đó như vậy.
1m5 kêu ? muôn gái ngon thì chả giá đó muốn rẻ hơn cũng có dưới 1m? ra hà nội đi . vào gheisa đi mày thấy xem có đáng tiềng ko =-)) tiền nào của ấy thôi

Mirabilis

Reaction score
0
huhuhiha1234 said:
bác đi phó đà nó nằm cho bác phục vụ nó , mà gái dưới 2m có con nào xinh ? được 1 lúc nữa chứ. gặp con nào công nghiệp thêm bực mình. không đẹp như massage được 1 tý . đi massage xông hơi cả tiếng đồng hơi thư giãn và quan trọng vd con đẹp bên gheisa đi massa tầm 1m5 ông mà chơi nó 4m 5m. đâu có giá rẻ thế. tôi cũng trước hay đi check . giờ thỉnh thoảng đi massage thôi thư thái . mà 2m thì không tới đâu.
Mày sống ở Dubai hay sao mà giá đấy :sogood: Nãy tính không comment topic này rồi mà ông này nc nghe ngứa cả đít nên phải cm bõ ghét :">

huhuhiha1234

Reaction score
0
Mirabilis said:
Mày sống ở Dubai hay sao mà giá đấy :sogood: Nãy tính không comment topic này rồi mà ông này nc nghe ngứa cả đít nên phải cm bõ ghét :">
mày đi massage chưa mày ? ngứa ddisss gãi đi thằng lol ? thở ra câu ý tao biết mày bần thế nào ròi . ra hn đi chơi thử 1 hôm đi ko biết quán hay em nào ngon inbox xin tao cho tên mà chọn ? đừng xàm lol