Tư Vấn Mọi tư vấn mua tai nghe - tìm kiếm lời khuyên xin vào đây...

jaygboy

Reaction score
0
Triplelift said:
Bác ơi cho mình xin cái quyết định với. Ý là nếu là bác ng kinh nghiệm thì nên chọn con nào tại bác cứ ghi tham khảo làm mình bù đầu tóc gối quá huhu. Cho mình hỏi luôn con jays a six wireless so với 4 con trên ntn ạ! Mình quan tâm chất âm thôi thiết kế ko quan trọng nha tks bác nhiềuuu

Gửi từ Samsung SM-G570Y bằng vozFApp
NU Be Lite3 :band:

Damarus

Reaction score
0
Các bác cho em hỏi thời điểm này có <2.5m mua Sen HD 518 còn ok không ? Em nghe tạp + phim là chủ yếu, hoặc các bác có con nào khuyên dùng cho em xin mã với, thanks

Triplelift

Reaction score
0
jaygboy said:
NU Be Lite3 :band:
Con Nu đó với Sen cx 6.00bt vs sony mdr-xb70bt 3 con con nào vậy bác huhh mình phân vân đều là cùng tầm giá hết chia sẻ thật là mình hơi thích phần bass hơn chút :(((

loasvhouse

Reaction score
0
Damarus said:
Các bác cho em hỏi thời điểm này có <2.5m mua Sen HD 518 còn ok không ? Em nghe tạp phim là chủ yếu, hoặc các bác có con nào khuyên dùng cho em xin mã với, thanks
quá ngon luôn, nếu có dac ngon thì tuyệt luôn

Triplelift said:
Con Nu đó với Sen cx 6.00bt vs sony mdr-xb70bt 3 con con nào vậy bác huhh mình phân vân đều là cùng tầm giá hết chia sẻ thật là mình hơi thích phần bass hơn chút :(((

cx 6.00bt ổn quá ổn luôn braven reflect cũng ổn mà pin lâu

Damarus

Reaction score
0
loasvhouse said:
quá ngon luôn, nếu có dac ngon thì tuyệt luôn
Bác cho em hỏi ngu là em đang dùng soundcard rồi, chiếc Sound Blaster Audigy Fx có cần thêm DAC nữa không bác ?

3kshop

Reaction score
0
Damarus said:
Các bác cho em hỏi thời điểm này có <2.5m mua Sen HD 518 còn ok không ? Em nghe tạp phim là chủ yếu, hoặc các bác có con nào khuyên dùng cho em xin mã với, thanks
Nói k phải gì chứ tầm này thì đúng là HD518 ngon thật... mình cũng có 1 con :stick:

Cơ mà thím ráng lên xíu tầm 3tr có thằng Beyerdynamic DT240Pro mới ra chơi ổn ổn nếu thím thích cân bằng, chi tiết tách lớp tốt, bass quánh đủ lượng và chính xác. :sogood::sogood::sogood:

Damarus said:
Bác cho em hỏi ngu là em đang dùng soundcard rồi, chiếc Sound Blaster Audigy Fx có cần thêm DAC nữa không bác ?
Soundcard với DAC chức năng cũng như nhau thôi. Nhưng thằng soundcard nó tối ưu cho chơi game và xem phim, còn để optimize tốt cho stereo (nghe nhạc) thì DAC tốt hơn nhiều.

saybyebye

Reaction score
0
saybyebye said:
https:\\imgur.com/XU6FgjR.jpg (Image)
Như này còn cứu được không mấy thím, nghe vẫn bình thường.
Với tư vấn cho em 1 cái in-ear bluetooth tầm 800k với ạ, tai trâu nghe tạp thôi, pin trâu tí là ok, chạy bộ cho thoải mái chứ dây dợ hơi vướng :adore:
Sent from BlackBerry using vozFApp
Sao mọi ng ignore em vậy :sosad:
Sent from BlackBerry using vozFApp

jaygboy

Reaction score
0
Triplelift said:

Nếu so sánh 3 con này thì mình thiên về CX 6.00BT hơn, bác nên đi nghe thử để xem con nào hợp với mình hơn rồi quyết định sẽ tốt hơn.

Damarus said:
Có con này là quá ngon với nhu cầu của bác lun rồi ko cần thiết phải đầu tư thêm, amp nó kéo đc cả 600 Ohm thì vô tư bác ạ.

Damarus

Reaction score
0
Cám ơn các bác để em tham khảo thêm chứ 518 em thấy giá cũng gần 3 triệu rồi

nicksongao_deosoban

Reaction score
0
Bác nào gợi ý cho e tai nghe chụp tai dưới 500k với.
Chỉ cần ko đau tai là đc, e dùng để nghe tiếng anh :)