Tư Vấn Mọi tư vấn mua tai nghe - tìm kiếm lời khuyên xin vào đây...

TQHLC00

Reaction score
0
Cho e hỏi nghe nhạc epic music thì mua con fullsize nào. Có đồ kéo là centrance m8 r nha :byebye:

AlanPauly

Reaction score
0
looney said:
Các bác giúp em 1 con in ear tầm 500k nghe nhạc nhẹ với ,con tai cũ piston iron của xiaomi hỏng 1 bên rồi vậy giờ còn con nào tương tự hay hơn về độ thoải mái với âm không nhỉ.
bác tham khảo thử Nu force NE 770, hoặc CX 215 nhé :byebye:

knight271

Reaction score
0
TQHLC00 said:
Cho e hỏi nghe nhạc epic music thì mua con fullsize nào. Có đồ kéo là centrance m8 r nha :byebye:
Bạn cần đầu tư tai nghe trong tầm khoảng bao nhiêu vậy nhĩ

3kshop

Reaction score
0
looney said:
Các bác giúp em 1 con in ear tầm 500k nghe nhạc nhẹ với ,con tai cũ piston iron của xiaomi hỏng 1 bên rồi vậy giờ còn con nào tương tự hay hơn về độ thoải mái với âm không nhỉ.
Tầm này thím tham khảo thằng JBL T210 xem. Kiểu âm sẽ trong trẻo hơn, bass quánh gọn, lực và punchy hơn piston, độ chi tiết cũng tốt hơn
Mà lỡ r lên luôn con cao hơn cho ngon đi thím, tham khảo thằng 1More 1M301 đi, thằng này tiếng ngọt ngào chi tiết hơn rất nhiều, đeo êm, dải bass quánh đẹp hơn

nktg0jeremy said:
Các thím tư vấn giúp em con tai nghe in-ear không dây nào tầm 3 củ đổ lại nghe ngon đc k? Em thích âm trầm. Thấy có con sony xb70t sony ổn không các thím?
Thằng này con đó thím, giá cũng mềm, mỗi tội cái neckband nếu k quen đeo sẽ hơi cấn cổ
Mà đã lên được 3tr thì lên hẳn thằng XB80BS chơi ngon hơn nhiều. Con này có chống nước IPX5 nữa bao thể thao, tập gym các kiểu.

TQHLC00 said:
Chơi với M8 mà nghe epic thì có thể chơi thằng DT880 250ohm của Beyerdynamic. Âm trường rộng rãi, âm hình chính xác, độ chi tiết cực tốt. Con này được cái sau này lên amp ngon hơn vẫn scale được ra tiếng tốt hơn

Không thì chơi thằng ATH AD900X cũng rất tốt, chi tiết cao, âm hình tốt, đặc biệt âm trường thằng này cực tốt trong tầm giá luôn

jaygboy

Reaction score
0
TQHLC00 said:
Tham khảo con HD579 hoặc HD599 nha bác

pesgta

Reaction score
0
Mình cần 1 e inear or earbud tầm 400k có mic nghe nhạc pop nhẹ nhàng. Bác nào tư vấn hộ với :)

banhmi290

Reaction score
0
~3tr5 để nghe tạp (hơi thiên bass tí) - in ear - có dây thì sản phẩm nào ok các bác, đang nhắm FiiO F9 Pro :3

3kshop

Reaction score
0
pesgta said:
Mình cần 1 e inear or earbud tầm 400k có mic nghe nhạc pop nhẹ nhàng. Bác nào tư vấn hộ với :)
Có FiiO EM3S đó thím

banhmi290 said:
~3tr5 để nghe tạp (hơi thiên bass tí) - in ear - có dây thì sản phẩm nào ok các bác, đang nhắm FiiO F9 Pro :3
Con này thì k thiên bass đâu, 3 dải cân bằng, tổng thể âm khá kỹ thuật, đánh vào độ chi tiết, âm hình và âm trường. Bass còn này k quánh nhiều lượng, lượng vừa đủ thôi, nhưng nảy, sâu, body tròn và texture tốt.

Tầm này mà thích bass quánh chất lượng thì chơi thằng Denon C720 hoặc thằng Radius NHR21 ngon hơn