Tư Vấn Mọi tư vấn mua tai nghe - tìm kiếm lời khuyên xin vào đây...

plot

Reaction score
0
knight271 said:
Tầm này vs nhu cầu của bạn thì tham khảo em Nuforce BE Lite3 hoặc Jay a Six xem sao nhé.
jaygboy said:
Dưới 2 củ thì có con Jays a-Six Wireless đánh nhạc nhẹ hơi bị chất lun đó bác, thiết kế rất sang chảnh và chắc chắn nữa bác ạ
Thanks 2 bác :sexy:

shadow_black

Reaction score
0
Dưới 3m5 thì mua in-ear nào nghe Rock, Metal tốt vậy mọi người, mình đang dùng fiio FH1 nghe Metal ko thích lắm.

jaygboy

Reaction score
0
shadow_black said:
Dưới 3m5 thì mua in-ear nào nghe Rock, Metal tốt vậy mọi người, mình đang dùng fiio FH1 nghe Metal ko thích lắm.
Tầm này bạn nghe thử con IE 60 rất hợp với gu nhạc bạn đó

knight271

Reaction score
0
shadow_black said:
Tầm này vs gu nhạc của bạn có thể tham khảo thêm em V-MODA ZN xem sao.

3kshop

Reaction score
0
plot said:
Có con in-ear ko dây nào tầm 2tr đổ lại tốt tốt ko các thím? Nhu cầu nghe nhạc nhẹ nhàng, pop ballad các kiểu chứ ko mê rock riết gì hết :D
tầm này chơi FiiO F5 đi thím, tiếng ấm áp, ngọt ngào muợt mà, chi tiết tốt bao quánh các thể loại pop ballad :D

thích bass quánh tốt hơn, có body và nảy hơn thì có FiiO FH1, độ chi tiết vẫn tốt

phantan74 said:
Bác nào nghe rồi cho đánh giá giữa Tai nghe zin iphone 6s vs 1more 1m301 với.

Thanks
1M301 tiếng chi tiết hơn, bass quánh gọn và sâu, treb vừa phải, mid quyện hơn

[R]eborN said:
Có con nào nhẹ, thoải mái, chất âm cân bằng như con Sony MA900 không anh em. Con của mình bị rè ở 1, 2 dãi bass, không biết có chỗ nào sửa dc không :pudency:
Đeo con này vào rồi thì gần như ko thể đeo mấy con hp khác do nặng đầu, nóng đau tai. Mình kết hợp với SBZ Astro Mixamp Pro hài lòng cực kỳ, nhu cầu nào cũng chiến tốt cả. Mà con này thì hết sản xuất bán lâu rồi, tìm hàng 2nd cũng cực hiếm nữa. :sosad:
chơi ATH AD900X đi thím :sexy::sexy::sexy:

shadow_black said:
vậy thì lên FiiO F9Pro, đảm bảo bẻ cổ FH1 cái một

AlanPauly

Reaction score
0
shadow_black said:
Vmoda ZN thử xem bác

AzAudio_Store1

Reaction score
0
plot said:
Có con in-ear ko dây nào tầm 2tr đổ lại tốt tốt ko các thím? Nhu cầu nghe nhạc nhẹ nhàng, pop ballad các kiểu chứ ko mê rock riết gì hết :D
Bác tham khảo Sony WI-SP500 nhé.

phantan74 said:
Bác nào nghe rồi cho đánh giá giữa Tai nghe zin iphone 6s vs 1more 1m301 với.

Thanks
Tai nghe apple lâu rồi mình không nghe nên không rõ, con 1m301 thì tiếng ấm, nhấn bass một chút, nghe tạp khá tốt.
[R]eborN said:
Có con nào nhẹ, thoải mái, chất âm cân bằng như con Sony MA900 không anh em. Con của mình bị rè ở 1, 2 dãi bass, không biết có chỗ nào sửa dc không :pudency:
Đeo con này vào rồi thì gần như ko thể đeo mấy con hp khác do nặng đầu, nóng đau tai. Mình kết hợp với SBZ Astro Mixamp Pro hài lòng cực kỳ, nhu cầu nào cũng chiến tốt cả. Mà con này thì hết sản xuất bán lâu rồi, tìm hàng 2nd cũng cực hiếm nữa. :sosad:
Gần giống thì có ATH AD900x thôi bạn.

shadow_black said:
Thử qua Fiio F9 Pro xem sao.

looney

Reaction score
0
Các bác giúp em 1 con in ear tầm 500k nghe nhạc nhẹ với ,con tai cũ piston iron của xiaomi hỏng 1 bên rồi vậy giờ còn con nào tương tự hay hơn về độ thoải mái với âm không nhỉ.

longlong9

Reaction score
0
longlong9 said:
Có ai dùng quá mấy e cũ như Philips shp2000 ko ạ, định mua tặng bạn mà ko biết chất âm sao ạ XD
chắc hem ai còn dùng mấy con này ạ :go::go::go:

nktg0jeremy

Reaction score
0
Các thím tư vấn giúp em con tai nghe không dây nào tầm 3 củ đổ lại nghe ngon đc k? Em thích âm trầm. Thấy có con sony xb70t sony ổn không các thím?