Tư Vấn Mọi tư vấn mua tai nghe - tìm kiếm lời khuyên xin vào đây...

loasvhouse

Reaction score
0
longlong9 said:
3kshop, xuanvu,azaudio có mấy em senheiser 420s, shp9500 cho nghe thử ko ạ :D
bên Loa.vn có sẵn HD 4.20s, HD 4.30 nghe thử thoải mái trước khi mua, mời bạn qua trải nghiệm thử nhé

manhhieu12388 said:
Tầm này fullsize 1 củ có con nào ngon nhất nhỉ mấy bác, em thích kiểu tiếng sáng, chi tiết
cố xíu có HD 461 hoặc HD 471 treble khá tốt

loasvhouse

Reaction score
0
prof duong cam said:
các thím tư vấn giùm em con tai nghe dưới 200k nghe nhạc trầm, nhẹ nhàng với ạ

em cảm ơn
nhu cầu này có em sennheiser mx 170 quá hợp luôn

galo said:
Chào các bác, ngân sách có khoảng 2,5 - 3 triệu, đang cần đầu tư tai nghe Full Size để cắm P/C, không DAC/Amp. Mình chủ yếu nghe nhạc vàng, acoustics, nghe anh văn, và cần độ chi tiết tốt. Đang phân vân 4 con tai nghe này trong tầm giá này nên nhờ các bác tư vấn hộ:

- Audio Technica ATH A550z

- Audio Technica ATH AD700x

- Audio Technica ATH AD500X

- Beyerdynamic DT 240 pro

Không biết là con nào trong 4 con kia là best P/P với nhu cầu của mình?

Cám ơn các bác
nhu cầu này chơi em Sennheiser HD 558 best luôn mời bạn đi nghe thử nhé

longlong9

Reaction score
0
Có ai dùng quá mấy e cũ như Philips shp2000 ko ạ, định mua tặng bạn mà ko biết chất âm sao ạ XD

3kshop

Reaction score
0
manhhieu12388 said:
Tầm này fullsize 1 củ có con nào ngon nhất nhỉ mấy bác, em thích kiểu tiếng sáng, chi tiết
sáng, chi tiết, kỹ thuật và tách lớp tốt thì tầm loanh quanh 1 củ ít con ngon lắm. Thím ráng nhích lên xíu chơi thằng ATH M20X ngon đó. Con này tiếng cân bằng 3 dải, chi tiết tốt, tổng âm thiên hướng khá sáng và thể hiện âm hình tốt. :shame:

plot

Reaction score
0
Có con in-ear ko dây nào tầm 2tr đổ lại tốt tốt ko các thím? Nhu cầu nghe nhạc nhẹ nhàng, pop ballad các kiểu chứ ko mê rock riết gì hết :D

phantan74

Reaction score
0
Bác nào nghe rồi cho đánh giá giữa Tai nghe zin iphone 6s vs 1more 1m301 với.

Thanks

knight271

Reaction score
0
plot said:
Có con in-ear ko dây nào tầm 2tr đổ lại tốt tốt ko các thím? Nhu cầu nghe nhạc nhẹ nhàng, pop ballad các kiểu chứ ko mê rock riết gì hết :D
Tầm này vs nhu cầu của bạn thì tham khảo em Nuforce BE Lite3 hoặc Jay a Six xem sao nhé.

jaygboy

Reaction score
0
plot said:
Dưới 2 củ thì có con Jays a-Six Wireless đánh nhạc nhẹ hơi bị chất lun đó bác, thiết kế rất sang chảnh và chắc chắn nữa bác ạ