Mới tạo cái Mu Season 14 - Reset Ingame theo cách chơi phương Tây

iumttio

Reaction score
0
Em đến với các thím đây :bleeding: có đồ DW và EE để em nhé :gach:

tictactictac

Reaction score
0
[THÔNG BÁO] Sự kiện Tri Ân Gamer tại Server KuberaMU
Chào Anh em,
Thấm thoát cũng đã tròn 1 tháng từ khi Server mở cửa, trải qua bao nhiêu sóng gió, khó khăn về mọi mặt nhưng vẫn thấy AE gắn bó với Game. Đó cũng chính là nguồn động lực cho mình phát triển Game hằng ngày và muốn xây dựng Cộng Đồng Game của chúng ta ngày càng lớn mạnh.
Nhân dịp Server tròn một tháng, BQT KuberaMU xin gửi lời cảm ơn đến tất cả AE đã tham gia Game và xin gửi đến món quà tri ân đến tất cả AE.

Thông tin chi tiết :

hydragtk4

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
có cc mà cái gì cũng chả thiếu, lượn cả sv toàn bọn mặc đồ ất ơ cái nọ đắp cái kia, chân ông này cắm cằm bà kia, phải tạo event cho set đồ để hút tụi nó mà làm như vip lắm train phát rớt ầm ầm ko bằng, nói luôn trong 2 ngày train đấy chỉ rớt duy nhất 1 cục chao ngoài ra đéo có cc gì là exel hay b,s :rofl: ba cái mu như này thấy đầy ngoài kia để coi sống đc qua mấy con trăng :lmao:
lần trước ở f17 mình có thắc mắc thằng cha admin về vụ tụt AG, đúng là do mình lâu k chơi nên quên, bây h AG các class chỉ cần master bảng 1 là spam ầm ầm (*tất nhiên là cần thêm tý điểm nữa).

Sau khi qua được vụ đấy thì mình dành vài ngày cắm acc train liền tù tỳ 7 con lên tất cả đều 20-45 rs. đến bây h chắc là nghỉ khỏe, vì:

- hệ thống boss vàng như kon kặc :surrender:, dkm nó trâu như boss cuối mà đánh tụt quần (xài con GL dps to nhất) chọc nát ass cuối cùng rớt ra 1 cái box vàng bé tý, ném ra được 10 điểm globin, còn đéo được cả ruud, mà được ruud còn hên xui, nc là người chơi nhìn thấy boss vàng như kiểu chó thấy thóc! đéo có cảm xúc cmg, đéo ai thèm đi săn luôn, mặc dù săn box kundun là 1 trong những tính năng ám ảnh anh em trong suốt đời chơi mu online, từ ngày xửa ngày xưa, thua!

- boss chính các map thì quay đi quay lại có mỗi 1 2 thằng đánh

- vậy k đánh boss thì quay ra đánh người ?! đéo ổn, vì các anh hùng cào fím chửi sml :rofl: mà đông ng pk còn đỡ, nãy thịt thằng này tý ra thịt thằng khác, đằng này quay đi quay lại sv có chục thằng, đánh chúng nó mãi ngại đéo chịu đc, là ng chứ có fải súc vật đéo đâu mà đánh mãi...

vậy cuối cùng cắm mặt rs train master để làm clg, lại đi đánh quái vàng à, xin mời đọc lại fần trên?!
đéo biết đây có fải hệ thống chuẩn của webzen k, hay là thằng admin mod bậy mod bạ các chỉ số, nc là như cc

//tới bạn át min : chỗ nào ngta chê thì bạn auto fán đây là nguyên bản của webzen, còn chỗ nào bạn chỉnh lại, làm khó, cắt bớt nội dung thì chắc đéo tự khoe nhỷ :sexy:

đã xóa game, tốn thời gian vc!

tictactictac

Reaction score
0
hydragtk4 said:
lần trước ở f17 mình có thắc mắc thằng cha admin về vụ tụt AG, đúng là do mình lâu k chơi nên quên, bây h AG các class chỉ cần master bảng 1 là spam ầm ầm (*tất nhiên là cần thêm tý điểm nữa).

Sau khi qua được vụ đấy thì mình dành vài ngày cắm acc train liền tù tỳ 7 con lên tất cả đều 20-45 rs. đến bây h chắc là nghỉ khỏe, vì:

- hệ thống boss vàng như kon kặc :surrender:, dkm nó trâu như boss cuối mà đánh tụt quần (xài con GL dps to nhất) chọc nát ass cuối cùng rớt ra 1 cái box vàng bé tý, ném ra được 10 điểm globin, còn đéo được cả ruud, mà được ruud còn hên xui, nc là người chơi nhìn thấy boss vàng như kiểu chó thấy thóc! đéo có cảm xúc cmg, đéo ai thèm đi săn luôn, mặc dù săn box kundun là 1 trong những tính năng ám ảnh anh em trong suốt đời chơi mu online, từ ngày xửa ngày xưa, thua!

- boss chính các map thì quay đi quay lại có mỗi 1 2 thằng đánh

- vậy k đánh boss thì quay ra đánh người ?! đéo ổn, vì các anh hùng cào fím chửi sml :rofl: mà đông ng pk còn đỡ, nãy thịt thằng này tý ra thịt thằng khác, đằng này quay đi quay lại sv có chục thằng, đánh chúng nó mãi ngại đéo chịu đc, là ng chứ có fải súc vật đéo đâu mà đánh mãi...

vậy cuối cùng cắm mặt rs train master để làm clg, lại đi đánh quái vàng à, xin mời đọc lại fần trên?!
đéo biết đây có fải hệ thống chuẩn của webzen k, hay là thằng admin mod bậy mod bạ các chỉ số, nc là như cc

//tới bạn át min : chỗ nào ngta chê thì bạn auto fán đây là nguyên bản của webzen, còn chỗ nào bạn chỉnh lại, làm khó, cắt bớt nội dung thì chắc đéo tự khoe nhỷ :sexy:

đã xóa game, tốn thời gian vc!
Ghi nhận ý kiến của bác nhé.
Chuẩn bị Update lại vụ Boss vàng cho AE có hứng săn lại :beauty:

nothingkai

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
thể loại ad,mod này ko nên dây vào, đơn giản là ko biết nhận cái lỗi của mình sờ sờ trước mắt (đang nói cái moss phải ko ta, à chắc là cái moss ấy mà:bye:), mà chỉ chực chờ đổ do lỗi người khác :rofl:
Về đồ exl thì bác nên xem lại, nếu offlevel nó không nhặt là đúng, còn để màn hình train đứng xíu là full thùng exl, vấn đề chỉ là đồ rất rác, chỉ dùng để ép wing chứ hầu như chả ai dùng vì toàn dùng VK Rồng và đồ 400, 800 =))

Còn có nhiều thứ cân bằng trong game này thấy chưa ổn. Hệ thống drop, reward đi event, săn boss vàng các kiểu quá bất công, khiên cho người chơi chỉ cắm mặt train rs và master.

zuon

Reaction score
0
tictactictac said:
Giờ ra boss như nào bro nhỉ ?
Có guid nào thân thiện hương dẫn newb ko ?
nhiều cái ss này ko biết chả biết hỏi ai
cách cày đồ fam điểm nữa, hoặc có bài hd thì tốt
suốt ngày cắm train nhặt ngọc cũng chán :gach:
Chơi bữa giờ mà toàn cắm trian ko

zuon

Reaction score
0
Với lại theo em nên giới hạn số tk một máy - cái này nhiều sv đang làm

một máy 3 tk thôi

tránh spam nhiều quá làm ngọc mất giá

patboy1088

Reaction score
0
tictactictac said:
Tỉ lệ đồ 4% hiếm quá. Mình nghĩ cho đồ ex opt ngon hơn tí vì tuần tới thì đồ ruud chắc bắt đầu nhiều rồi mà đồ ex opt cùi quá đâm người mới khó theo kịp và không đa dạng sự lựa chọn.
Boss vàng rơi ring, pendant thì chắc hot. Chơi gần tháng mà ko thấy cái ring nào, đồ xshop thì lỗi :sosad:
Gửi từ quốc thoại bằng vozFApp

patboy1088

Reaction score
0
zuon said:
Với lại theo em nên giới hạn số tk một máy - cái này nhiều sv đang làm
một máy 3 tk thôi
tránh spam nhiều quá làm ngọc mất giá
Ngọc không có mà đập đồ luôn bác :go::go:

tictactictac

Reaction score
0
patboy1088 said:
Tỉ lệ đồ 4% hiếm quá. Mình nghĩ cho đồ ex opt ngon hơn tí vì tuần tới thì đồ ruud chắc bắt đầu nhiều rồi mà đồ ex opt cùi quá đâm người mới khó theo kịp và không đa dạng sự lựa chọn.
Boss vàng rơi ring, pendant thì chắc hot. Chơi gần tháng mà ko thấy cái ring nào, đồ xshop thì lỗi :sosad:

Pendant, ring Xshop đã fix xong lỗi rồi mà bác. Bác mua lại check đi :sexy: