Mới tạo cái Mu Season 14 - Reset Ingame theo cách chơi phương Tây

patboy1088

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
có cc mà cái gì cũng chả thiếu, lượn cả sv toàn bọn mặc đồ ất ơ cái nọ đắp cái kia, chân ông này cắm cằm bà kia, phải tạo event cho set đồ để hút tụi nó mà làm như vip lắm train phát rớt ầm ầm ko bằng, nói luôn trong 2 ngày train đấy chỉ rớt duy nhất 1 cục chao ngoài ra đéo có cc gì là exel hay b,s :rofl: ba cái mu như này thấy đầy ngoài kia để coi sống đc qua mấy con trăng :lmao:
Bác nói sao chứ đồ ex e ngày nào cũng bán shop chục lần vì full hòm, opt ngon thì hơi hiếm thôi.
Gửi từ quốc thoại bằng vozFApp

EmYeuMauXanh

Reaction score
0
tictactictac said:
Có bác nào chơi Mu của mình vào confim xem Chaos, Bless, Soul nó rớt nhiều hay ít, đồ exl train 1 tiếng full thùng mà kêu là ít. Không biết cách kiếm ngọc thì ít ra lên đây thiện chị hỏi người ta chỉ cho, chứ đã không biết mà cứ đổ lỗi tại game không rớt thì người ta còn chửi cho. Lội page mà đọc đi thanh niên.
Stop tranh luận và giải thích với bác tại đây.
1 tiếng full thùng mà 2 ngày đéo có 1 món, hay tạo acc chơi game cũng có acc this acc that acc tỉ lệ 1 tiếng ra acc tỉ lệ 2 ngày đéo ra ? :rofl: thế mày tự nhận cái moss quay thưởng của mày lỗi vcl rồi phải ko ?:look_down: người có tâm thì người ta tiếp thu ý kiến người chơi rồi đem đi fix đi sửa còn đằng này nói chuyện toàn lái qua cái khác để quên đi cái lỗi của mình, mấy cháu khổ dâm ở lại chơi tiếp đi ko cần chống chế đâu :)

BOT

Administrator
Reaction score
4
tictactictac said:
Có bác nào chơi Mu của mình vào confim xem Chaos, Bless, Soul nó rớt nhiều hay ít, đồ exl train 1 tiếng full thùng mà kêu là ít. Không biết cách kiếm ngọc thì ít ra lên đây thiện chị hỏi người ta chỉ cho, chứ đã không biết mà cứ đổ lỗi tại game không rớt thì người ta còn chửi cho. Lội page mà đọc đi thanh niên.
Stop tranh luận và giải thích với bác tại đây.
1 tiếng full thùng mà 2 ngày đéo có 1 món, hay tạo acc chơi game cũng có acc this acc that acc tỉ lệ 1 tiếng ra acc tỉ lệ 2 ngày đéo ra ? :rofl: thế mày tự nhận cái moss quay thưởng của mày lỗi vcl rồi phải ko ?:look_down: người có tâm thì người ta tiếp thu ý kiến người chơi rồi đem đi fix đi sửa còn đằng này nói chuyện toàn lái qua cái khác để quên đi cái lỗi của mình, mấy cháu khổ dâm ở lại chơi tiếp đi ko cần chống chế đâu :)

tictactictac

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
AE nào đang chơi vào confirm xem đồ exl đánh quái rớt nhiều hay ít.
Chắc là không biết cài đặt auto tích vào nhặt đồ exl nên lên đây kêu lỗi do acc this , acc that :chaymau:

EmYeuMauXanh

Reaction score
0
cãi chày cối vl ra mà cứ thích cãi, đơn giản mày nói ko có căn cứ hay cơ sở gì, toàn nói mồm nói thách kiểu 1 tiếng full thùng đồ ex, bây giờ tao tạo 1 acc quay clip train trong 1 tiếng ko như mày nói thì thua gì? ở đó đòi full thùng
nói mồm bao giờ cũng dễ lắm, đưa ra bằng chứng, có cơ sở xác thực rồi hãy khuya môi múa mép thánh ạ
đm làm như bọn gà mờ mới chơi mu còn đổ thừa ko biết tick chọn nhặt đồ exel

EmYeuMauXanh

Reaction score
0
thể loại ad,mod này ko nên dây vào, đơn giản là ko biết nhận cái lỗi của mình sờ sờ trước mắt (đang nói cái moss phải ko ta, à chắc là cái moss ấy mà
), mà chỉ chực chờ đổ do lỗi người khác

patboy1088

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
thể loại ad,mod này ko nên dây vào, đơn giản là ko biết nhận cái lỗi của mình sờ sờ trước mắt (đang nói cái moss phải ko ta, à chắc là cái moss ấy mà:bye:), mà chỉ chực chờ đổ do lỗi người khác :rofl:
Nhiều người nói mới tiếp thu chứ ai kêu cũng chỉnh thì mới nát. Bác vào group thăm dò cái biết liền, chơi đủ class cho vui mà acc nào cũng đầy đồ. Lên map cao thì tỉ lệ rơi nhiều hơn, có thì mới nói chứ bênh ad có dc cho đồ đâu :shame:
P/s: kiếm MG ex bác cần vào game cho bác mấy cái :byebye:
Gửi từ quốc thoại bằng vozFApp

tictactictac

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
cãi chày cối vl ra mà cứ thích cãi, đơn giản mày nói ko có căn cứ hay cơ sở gì, toàn nói mồm nói thách kiểu 1 tiếng full thùng đồ ex, bây giờ tao tạo 1 acc quay clip train trong 1 tiếng ko như mày nói thì thua gì? ở đó đòi full thùng :rofl: nói mồm bao giờ cũng dễ lắm, đưa ra bằng chứng, có cơ sở xác thực rồi hãy khuya môi múa mép thánh ạ :lmao: đm làm như bọn gà mờ mới chơi mu còn đổ thừa ko biết tick chọn nhặt đồ exel :rofl:
Chỉ có những thằng ngu như bạn mới tư duy trong não là kéo người chơi mới vào game rồi làm khó họ để họ nản nghỉ game. Chỉ có bạn mới có suy nghĩ đó, chơi vào 2 ngày test rồi lên đây nói như bố đời người ta.
Mình cần gì phải chứng minh là quay video, clip cho cho nó tốn thời gian, trong khi thực tế nó là như vậy.
Thời gian đó đi chạy Grab kiếm được bộn tiền :go:

tictactictac

Reaction score
0
EmYeuMauXanh said:
cãi chày cối vl ra mà cứ thích cãi, đơn giản mày nói ko có căn cứ hay cơ sở gì, toàn nói mồm nói thách kiểu 1 tiếng full thùng đồ ex, bây giờ tao tạo 1 acc quay clip train trong 1 tiếng ko như mày nói thì thua gì? ở đó đòi full thùng :rofl: nói mồm bao giờ cũng dễ lắm, đưa ra bằng chứng, có cơ sở xác thực rồi hãy khuya môi múa mép thánh ạ :lmao: đm làm như bọn gà mờ mới chơi mu còn đổ thừa ko biết tick chọn nhặt đồ exel :rofl:
Chỉ có những thằng ngu như bạn mới tư duy trong não là kéo người chơi mới vào game rồi làm khó họ để họ nản nghỉ game. Chỉ có bạn mới có suy nghĩ đó, chơi vào 2 ngày test rồi lên đây nói như bố đời người ta.
Mình cần gì phải chứng minh là quay video, clip cho cho nó tốn thời gian, trong khi thực tế nó là như vậy.
Thời gian đó đi chạy Grab kiếm được bộn tiền :go:

youngtina1

Reaction score
0
đồ exc kiếm thì ok cũng thuộc dạng dễ kiếm

jewel thì hơi khó 1 chút nên có giá

tuy nhiên khoản ruud và đập đồ thì hơi khoai.

nói chung muvn trước giờ nó như thế rồi,bác nào thấy không phù hợp có thể tìm những sv nước ngoài dễ dễ 1 chút chơi cho thoải mái.

bản thân em thì thời gian cũng không dư giả nhiều nên cũng tìm 1 sv dễ dễ cho phù hợp chứ cũng không theo nổi.