Mới mua con PS4 Pro đã quá các bác

Graooo

Reaction score
0
Cuối cùng em đã biết từ trước tới nay mình óc chó ntn, cào gần mấy chục củ tiền thẻ để chơi game online rác. Tuần rồi tậu hẳn combo Ps4 pro màn samsung 43" với cái sofa để chơi các game AAA mà từ trước giờ chỉ biết lên mạng xem gameplay rồi nuốt nước miếng :beauty: Game đầu tiên em chơi là Horizon Zero Dawn. Cảm giác khó mà diển tả nổi đầu tiền là thế này :waaaht: rồi thế này :adore: cuối cùng là thế này :beauty:. Đồ hoạ đẹp không gì diển tả nổi, cốt truyện vô cùng sâu sắc. 600k cho một đĩa game như vậy đáng giá hơn rất nhiều lần so với nạp cả chục triệu cho những game mobile rác bây giờ. Bữa trước sale em vừa xúc cả bộ Uncharted, AC Ezio Collection với Battlefield để dành chơi từ từ. À vừa mua cả ps plus 1 năm. Tổng chi có 2 triệu rưỡi đủ nghịch cả năm không chán :beauty:

Được gửi từ iPhone - vozForums

tranbinhtruong

Reaction score
0
lớn hơn chút nữa bạn sẽ thấy óc chó thế nào khi mua PS4, bây giờ thì chưa nhận ra đâu :shame:

Co-Gi-H0t

Reaction score
0
Ps t vất xó ở nhà, thỉnh thoảng vào làm trận fifa. M giờ mới dc chơi à, cực nhỉ

Graooo

Reaction score
0
tranbinhtruong said:
lớn hơn chút nữa bạn sẽ thấy óc chó thế nào khi mua PS4, bây giờ thì chưa nhận ra đâu :shame:
Còn trẻ chơi cho đã thôi bác :gach:

Graooo

Reaction score
0
Co-Gi-H0t said:
Ps t vất xó ở nhà, thỉnh thoảng vào làm trận fifa. M giờ mới dc chơi à, cực nhỉ
Trước giờ toàn đánh Lol rồi chơi mobile game tính ra tiền nạp thẻ đủ mua 3 4 cái pro giờ nghĩ lại thấy ngu vkl

Ivan_Ibaraki

Reaction score
0
Graooo said:
Sao bán v bác. Trên Ps4 còn rất nhiều game AAA em chưa chơi mà bận đi làm ko có thời gian. chắc cần vài năm mới chới hết các game đã ra từ 2013 đến giờ

Không có thời gian chơi. Mang vác đi lại thì nặng.
Dàn PC giờ chỉ để sửa ảnh với thỉnh thoảng chơi FIFA cùng ông anh.
Khi sắm sửa được hết thứ mình thích thì lại không có tiền mua thời gian bác ạ

Sent from my iPhone using https://itunes.apple.com/us/app/vozforums/id531290212?ls=1