Mới mua con PS4 Pro đã quá các bác

Jey8Bea

Reaction score
0
mrkeo108 said:
Tay cầm như ps4 thì bóp cò súng ở đâu vậy bác. Còn aim thì cần gạt xoay lung tung điều khiển đc á

Gửi từ HTC U11 Plus bằng vozFApp
hai cái cần đó, cần bên trái di chuyển, cần bên phải aim (tương tự như mouse), cò to bên trái ngắm, cò to bên phải bắn như cò súng .... :beauty:

netframe

Reaction score
0
Mình có kiểu chưa chơi đc thì rất háo hức xong chơi 1 lần rồi vứt mie luôn, chả buồn động vào cũng khá phân vân, Nhà có cái lap cho cv rồi cũng ko muốn build pc, muốn xem ps4 xem dư lào mà chưa dám xin vợ xèng, bảo lấy xèng mua ps4 chắc nó thiến mất :sosad:
french nào biết ps4 cũ chỗ nào hn rẻ rẻ ko ới mình cái.

mrkeo108

Reaction score
0
Jey8Bea said:
hai cái cần đó, cần bên trái di chuyển, cần bên phải aim (tương tự như mouse), cò to bên trái ngắm, cò to bên phải bắn như cò súng .... :beauty:
Nghe đã thấy phê rồi đấy bác. Đầu tư pc giờ chơi game tốn quá. Mỗi năm ra game nó đều đòi cấu hình cao hơn. Mà giá linh kiện thì tăng như ngựa. Nhu cầu game vs xem phim thì ps4 ngon hơbln

Gửi từ HTC U11 Plus bằng vozFApp

Lucianz

Reaction score
0
mrkeo108 said:
Nghe đã thấy phê rồi đấy bác. Đầu tư pc giờ chơi game tốn quá. Mỗi năm ra game nó đều đòi cấu hình cao hơn. Mà giá linh kiện thì tăng như ngựa. Nhu cầu game vs xem phim thì ps4 ngon hơbln
Chuẩn đó fen. Trời mùa này cứ đi làm tắm rửa xong về rúc vào chăn bật lên quất luôn thôi