Dks.2014

Reaction score
0
Nó quay lại vì nó thấy có lợi cho nó.

còn thớt cảm thấy có lợi cho mình hay không?

Nó chưa cưới thì nó nói chia tay để đi bú bòi thằng nó thích, cưới rồi thì nó cảm nắng ai nó lén lút đi bú bòi thằng đó. Thớt thấy chịu được thì cứ nhảy vô. ko sao hết :D

★★★

Reaction score
0
Đéo với ex nha thím, nó coi thím như rác 1 lần rồi thì cũng có lần 2, never ever.

hitman_x19

Reaction score
0
Thà trước chia tay vì bệnh tật hay hoàn cảnh ngăn cách thì còn quay lại được, đằng này nó bỏ mình vì thấy thằng khác đẹp trai hơn :go: Mối quan hệ chỉ dựa trên vẻ bề ngoài thì có gì mà phải cân nhắc :haha:

vanhungg

Reaction score
0
Có cái đéo gì mà dao động ? Mày dao động thì bảo sao ngày xưa nó ko bỏ mày. Bây giờ mày dao động vài hôm cưới về nó lại cho mày cái sừng tiếp . Ahihi đồ ngu

bkxuxu

Reaction score
0
vanhungg said:
Có cái đéo gì mà dao động ? Mày dao động thì bảo sao ngày xưa nó ko bỏ mày. Bây giờ mày dao động vài hôm cưới về nó lại cho mày cái sừng tiếp . Ahihi đồ ngu
Tại con nhỏ đẹp, với lại biết đâu thớt thích thể loại dâng vợ cho thẳng khác để lấy cảm hứng. :bye:
Được gửi từ TW1 - vozForums

sincetoknow

Reaction score
0
A mà đồng ý thì chỉ mãi là lựa chọn số n+1 thôi:look_down:

Toujou Aya

Reaction score
0
Sợ nhất loại đàn bà này. Thớt yêu ai cũng dc miễn là đéo phải đứa con gái kia sắp cưới mà say nắng phủi hết đi theo trai thì là dạng bất tín. Thớt quay lại tức là đưa dao cho người đã từng làm tổn thương mình. Mà đàn bà có trò "dư luận" thớt bản chất vẫn còn tình cảm vs e tình xưa kia nên nghe nói thế đã sướng run hết cả người. Tin tôi đi thớt quay lại sẽ lại được ăn sừng thôi.

jumbong

Reaction score
0
Mình gặp 2-3 cảnh chia tay, có người mới rồi quay lại rồi (ko rõ lý do chia tay) và mấy vụ đó đến giờ rất ổn. Cá nhân mình thì thấy khó chịu nếu mình là phương án 2 của người ta:canny: Chia sẻ với thím vậy chứ chả khuyên gì :shame:

Sent from Mì xào + using vozFApp